แสดงความคิดเห็น บอดส์ใหม่

ชื่อกระทู้: แสดงความคิดเห็น บอดส์ใหม่

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แสดงความคิดเห็น บอดส์ใหม่

สมัครสมาชิก ค่อนข้างยาก โดยเฉพาะรูป อักษรที่ให้พิมพ์ด้านขวามือ.......แต่โดยรวมสีสันและ ลูกเล่น ดีคับ

วีไอพี smegma's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ยากส์แหล่ะดีแล้วครับพี่เซมจาได้เหมือนข้อสอบไง
    โดยรวมแล้วดีมากครับเปิดมาตอนแรกตกใจเลย

♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫
    " ฉันไม่ใช่คนสมบูรณ์แบบ และก็ไม่เคยเที่ยวไปกล่าวอ้างเช่นนั้น... ก่อนที่คุณจะชี้นิ้ว
    ตำหนิใคร มั่นใจหรือเปล่าว่ามือคุณสะอาดพอ.... บางทีในขณะที่คุณกำลังประนามใคร อาจมีใครกำลัง
    พิพากษาคุณอยู่ก็ได้"

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Safety Man
    สมัครสมาชิก ค่อนข้างยาก โดยเฉพาะรูป อักษรที่ให้พิมพ์ด้านขวามือ.......แต่โดยรวมสีสันและ ลูกเล่น ดีคับ
    ตรงตัวอักษรนั้น เป็นตัวช่วยด้านความปลอดภัย โดยบอร์ดเก่า (บอร์ดดำ) เคยได้ข้อมูลมาว่า มีช่องโหว่ ให้ไวรัสจำพวกหนอน มาสมัครสมาชิกเองได้ แล้วก็มาโพสพวกเวบโป้ ประมาณนี้

เลยตัวมีตัวอักษรนี้ช่วย ถ้ามันไม่ชัด ใส่ไม่ถูก มันก็วน มาให้ใส่อีก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 12-12-2005 เมื่อ 13:58

วีไอพี smegma's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster
    ตรงตัวอักษรนั้น เป็นตัวช่วยด้านความปลอดภัย โดยบอร์ดเก่า (บอร์ดดำ) เคยได้ข้อมูลมาว่า มีช่องโหว่ ให้ไวรัสจำพวกหนอน มาสมัครสมาชิกเองได้ แล้วก็มาโพสพวกเวบโป้ ประมาณนี้

เลยตัวมีตัวอักษรนี้ช่วย
    เพิ่งรู้นะครบเนี่ยดีครับจาได้ประดับความรู้

♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫
    " ฉันไม่ใช่คนสมบูรณ์แบบ และก็ไม่เคยเที่ยวไปกล่าวอ้างเช่นนั้น... ก่อนที่คุณจะชี้นิ้ว
    ตำหนิใคร มั่นใจหรือเปล่าว่ามือคุณสะอาดพอ.... บางทีในขณะที่คุณกำลังประนามใคร อาจมีใครกำลัง
    พิพากษาคุณอยู่ก็ได้"

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

การใช้งานดีขึ้นมากเลยครับ

อ่านง่ายสบายตา

เสียดายข้อมูลที่ยังอยู่บอร์ดเก่า.......น่าจะโอนมาไ ด้นะครับ:D

การลงรูปง่ายขึ้นแยกแยะหมวดหมู่ดูดีครับ......เป็นกำ ลังใจให้นะครับพี่บี.......:D
    [U71 vintage machine][/U]

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRAYNA 71 CLUB
    การใช้งานดีขึ้นมากเลยครับ

อ่านง่ายสบายตา

เสียดายข้อมูลที่ยังอยู่บอร์ดเก่า.......น่าจะโอนมาไ ด้นะครับ:D

การลงรูปง่ายขึ้นแยกแยะหมวดหมู่ดูดีครับ......เป็นกำ ลังใจให้นะครับพี่บี.......:D
    ข้อมูลเก่า อยากโอนเหมือนกัน แต่ ฐานข้อมูลเก่า มันตั้ง 100MB แปลงคงลำบาก แล้วกลัวจะมีปั*หาตามมา เลย ไม่อยากโอน

ส่วนบอร์ดเก่า ดั้งเดิม คงไม่ได้ลบ เก็บไว้ดู นอกจากพวกซื้อ-ขาย คงทยอยลบออกไป เพราะบางอย่างขายได้แล้ว

Junior Member เอ๋ tk's Avatar
    สถานที่
    TK.Brand
    ขอบคุณ
    0

ดีใจครับบ้านใหม่สวยมาก ใช้งานเยี่ยมเลยครับ
    เป็นกำลังใจให้นะครับคุณบี
    /\2 มีคุณภาพเสมอ!

......เสียดายข้อมูลเก่าๆน่ะ......

★ GiB ★︻┳═一 รักแล้วลืมไม่ลง's Avatar
    สถานที่
    Y.K. classic non sence
    ขอบคุณ
    0

Talking ลอย ลอย

ดีครับดีแสดงว่าเวปเรากำลังเติบโตครับมีแต่พัฒนาขึ้น อ่ะ......ยังไงก็หันบหนุนเต็มที่ครับ
    .:d :d :d ...............ลอย ลอย...............:d :d :d
    Lambretta Ser.7

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับ .... บ้านใหม่/\2 /\2

Bookmarks