รับบริจาคกระเป๋าข้างที่ปิดแบต c70

ชื่อกระทู้: รับบริจาคกระเป๋าข้างที่ปิดแบต c70

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับบริจาคกระเป๋าข้างที่ปิดแบต c70

อยากได้กระเป๋าข้างที่ปิดแบตของ c70 น่ะครับเก่าใหม่ได้หมดครับ ใครมีไม่ได้ใช้เก็บไว้รก ผมขอรับบริจาค พอดีงบน้อยนะครับ ถ้าบริจาคทิ้งเบอร์หรือ mail ไว้ เด๋วผมติดต่อเองจะได้ไม่รบกวนท่าน หรือขายในราคาถูกๆก็ได้นะครับบอกราคามาครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

paZzerby7's Avatar
    สถานที่
    C crew Custom
    ขอบคุณ
    0

ของใหม่คู่ละ 150 ครับ มีหลายร้านลองหาดู
    TeL.081 4115 415
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาพัทยาใต้ 330-2-09829-9 PERA E-mail: [email protected]
    ส่งของที่ --> พีระ ชวลิตนิติธรรม 257/32 ม.10 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

facebook me
    ชีวิตกู ไม่รถ ก็ผู้หญิง
    ตรวจสอบภาษีรถค้างชำระ

นำเงินทำบุญมาใช้จ่าย หาเงินด้วยการหลอกผู้อื่นด้วยความเชื่อ บาปกรรม!!!!

Mr.Piyatep Rattanapan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mud001 อ่านข้อความ
    อยากได้กระเป๋าข้างที่ปิดแบตของ c70 น่ะครับเก่าใหม่ได้หมดครับ ใครมีไม่ได้ใช้เก็บไว้รก ผมขอรับบริจาค พอดีงบน้อยนะครับ ถ้าบริจาคทิ้งเบอร์หรือ mail ไว้ เด๋วผมติดต่อเองจะได้ไม่รบกวนท่าน หรือขายในราคาถูกๆก็ได้นะครับบอกราคามาครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    กล้าขอก็กล้าให้ครับ ขอให้เอาไปใช้งานจริงก็แล้วกัน
    จัดไห้ฟรีเลยครับ 1 คู่ ทั้งข้างซ้าย+ข้างขวา งานเก่าสภาพดี
    ขอค่าส่งถึงหน้าบ้าน 50 บาทแล้วกัน ถ้าต้องการจริงๆ โทรมานะครับ

Email : Rattanapan82@hotmail.com

Tel : 085-7870168 AIS

086-9586613 DTAC
    ID Line : tor.piyatep
    นายปิยะเทพ รัตนพันธ์
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาถนนเจ้าฟ้า(ภูเก็ต)
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 633-237624-6

199/96 ซ.บ้านกล้วย หมู่บ้านเอกชัยวิลล่า
    ม.1 ถ.ศรีสุนทร ต.ศรีสุนทร อ.ถลาง จ.ภูเก็ต 83110

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.piyatep rattanapan อ่านข้อความ
    กล้าขอก็กล้าให้ครับ ขอให้เอาไปใช้งานจริงก็แล้วกัน
    จัดไห้ฟรีเลยครับ 1 คู่ ทั้งข้างซ้าย+ข้างขวา งานเก่าสภาพดี
    ขอค่าส่งถึงหน้าบ้าน 50 บาทแล้วกัน ถ้าต้องการจริงๆ โทรมานะครับ
    ขอขอบพระคุณ คุณปิยะเทพ รัตนพันธ์ เป็นอย่างสูง และขอให้มีความเจริญรุ่งเรืองในทุกๆด้านตลอดไปครับ เด๋วพรุ้งนี้ผมจะส่งค่าใช้จ่ายในการส่งให้นะครับ ส่วนที่อยู่ของผม ชื่อ นรินทร์ แดงมิน 579/85 หมู่บ้านสิริจันทร์ ซ.ประชาอุทิศ 69 แขวง/เขตทุ่งครุ กทม. 10140

Bookmarks