บังเอิญผมมีโอกาสมาอิตาลี่ได้หลายเดือนแล้วครับ เห็นรถที่นี่ติดสติ๊กเกอร์ธงชาติอิตาลี่
สัญญาลักษณ์เมือง กันสวยมากเห็นแล้วอยากได้ไปติดรถตัวเองมั่ง จะได้ดูเทพๆแบบนี้
และแล้ววันนี้ผมดันไปเจอร้านขายสติ๊กเกอร์สวยๆ
มีหลายแบบมากๆ เรยเอาแบบตัวอย่างมาหั้ยเพื่อนๆลองดูกันเผื่อว่ามีใค รสนใจอยากได้
สามารถสั่งซื้อกับผมได้ในกระทู้นี้นะครับ ของมีจำนวนจำกัดนะครับ แต่มีหลายลาย แต่ละลาย
มีอยู่ไม่มากนะครับ สนใจแบบไหนลองสั่งจองไว้ล่วงหน้านะครับ
ผมจากลับเมืองไทยสิ้นเดือนนี้ครับ เด๋วกลับถึงเมืองไทยผมจะทยอยส่ง Ems ให้ถึงบ้านเรยครับ

ราคาอาจดูๆแล้วแพงหน่อยแต่ผมไม่ได้เอากำไลอะไรนะครับ แต่ราคาซื้อมันเป็นเงินยูโรพอคูณ
มาเป็นเงินไทยเรยดูแพงไปนิด แต่ใครสนใจลอง โพสจองมาล่ะกันนะครับผมจะได้ซื้อไป
พอดีจำนวน จะได้แบ่งบันของสวยๆเอาไว้ติดรถกันครับ

ยังไงลงชื่อสั่งจองไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวผมกลับไปจะทยอยติดต่อกลับไปทุกคนครับ

หรืออีเมลผม passbypass93@hotmail.com ขอบคุณมากๆครับ

เบอร์โทรศัพท์ 08 111111 20 โทรได้ตอนสิ้นเดือน นะครับ ตอนนี้ผมอยู่อิตาลี่อยู่งั่บ

ปล.ยังมีของจุกจิกเช่นพวงกุจแจ อีกหลายอย่าง

รูปตามลิงค์นี้เรยนะครับ ขอบคุณมากครับ>>>>>>>>> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=289653
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน