คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

Junior Member soutern1987's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ไปให้ถึงบ้านมันเลยครับ

ไปให้ถึงบ้านมันเลยครับตัวอย่างนี้ต้องสร้างงานให้มั นมาครับผมแล้วค่อยจัดการมันตังที่ให้มันไปแล้วก็ทำบุ ญงานศพมันไปเลยครับ

Junior Member soutern1987's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

แล้วคุณส่งรถไปให้เค้ายังไงอะครับ

ต้องสืบจากที่อยู่ที่คุณส่งรถไปอะครับ

ยังไงตำรวจด่วนครับ เห็นใจครับ สงสาร
    Vespa
    &
    Lambretta

เห็นด้วยกับกระทู้นี้ครับ

chatto11@hotmail.com

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เป็นเพื่อนมนุษน์ด้วยกันไม่ควรทำอย่างนี้ครับถ้ามรึง เป็นสัตว์ก็ว่าไปอีกเรื่องนะไอ่สาดเอ้ยเลวจริงถ้าสำน ึกก็ควนทำอะไรที่ถูกตอนนี้นะยังไม่สายนะไอ่สาด

กูชอบขี่รถเพื่อน tum_musashi's Avatar
    สถานที่
    ตัวต่อ GanG '
    ขอบคุณ
    0
    0

ช่วยกันเป็นหูเป็นตาด้วยครับ....
    เอาใจช่วยครับ
    ดันๆๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ตกลงพี่ระงับการส่งปลายทางได้ป่าว

ถ้ายังเด๋วผมจะหาเบอร์นิ่มซีเส็งสาย5ให้(พี่ต้องโทรไ ปเองนะเพราะพี่เป็นคนส่ง)

แต่ถ้าส่งไปแล้วเด๋วผมช่วยดูให้แถวนี้

บ้านผมอยู่ศาลายานี่เอง

ถ้าช่วยได้จะช่วย เอาใจช่วยสู้ๆ

เอาใจช่วยให้ได้เงินค่ารถคับ ถึง คุณ..คนนั้น รีบๆ ส่งเงินให้ด่วนเลยไม่งั้นงานเข้าแน่นอน

Junior Member C_H_E_E_R's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ซวยแล้วเจอคน "จัง(อะ)ไร" เข้าไป

เลวมาก ! เอกสารปลอมอีกหลายกระทงเลย

เอาใจช่วยนะครับคนเชียงใหม่ใจดีไม่น่าโดนโกงเลย เศร้า !
    ไอติมมีหลายสี
    ผักชีมีหลายใบ
    บางคนมีหลายใจ
    จะคบใครเลือกให้ดี

Junior Member ScooterBoys's Avatar
    สถานที่
    Scooterism Quad & The Gang
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน พระคุ้มครอง...ครับ

ขอให้อาการป่วยของคุณแม่ดีขึ้นเร็วไวจากกรรมดีที่คุณ ตั้งใจทำเพื่อผู้มีพระคุณในครั้งนี้ครับ..ทำดีย่อมได ้ดีครับเป็นสัจธรรมครับ สิ่งศักดิ์สิทธิ์จะคอยคุ้มครอง คุณ และ คุณ แม่ ให้ผ่านเรื่องนี้ไปได้นะครับ...ผมขออธิฐานจิตและเอาใ จ ช่วยอีกแรงนึง
    .
    และ
    .
    สำหรับ ผู้ที่กำลังจะก่อกรรมชั่ว ในครั้งนี้ ถ้าหากยังพอมีสติ และ มีความเป็นเพื่อนมนุษย์หลงเหลืออยู่บ้าง กรุณา เถอะครับ
    .
    เห็นกับชีวิตบริสุทธิ์ บ้างซักครั้ง อย่างพยามสร้างทุกข์ เวทนา ให้กับชีวิตที่เหลืออยู่ทั้งของคุณเองและ ผู้อื่น เลย
    .
    คำว่า บาป มันอาจจะสั้นจนไม่มีความหมายกับคุณในโลกปัจจุบันใบนี ้ หรือในเวลาที่เหลืออยู่นี้ หรือครับ ไม่เป็นไร ถ้าคุณจะเป็น คน ประเภทไม่เห็นโลงศพ ไม่หลังน้ำตา
    .
    ซักวัน ถ้า สถานการณ์เช่นนี้ หรืออาจจะเลวร้ายกว่านี้ ....ได้ เกิดขึ้นกับคุณเอง หรือ คนที่คุณรัก ที่สุด คุณจะได้รู้แล้วล่ะครับว่า
    .
    น้ำตาและความรู้สึก ของลูกคนหนึ่งที่ต้องการให้ แม่ผู้ให้กำเนิด แม่ผู้มีพระคุณพ้นล้นฟ้า...หายจากอาการเจ็บป่วย...
    เป็นอย่างไร..บอกและอธิบายไม่ถูกเลยจริง...
    .
    ผมไม่อยาก สาปแช่ง ใคร แต่แค่อยากจะเตือนสติ เพื่อนร่วมโลก คนหนึ่งก็เท่านั้น
    .
    และ
    .
    ผม ไม่แน่ใจว่า จริงๆแล้ว ตั้งแต่เหตุการณ์ ที่เกิดขึ้น มาจนถึงปัจจุบันนี้ เวลานี้ คุณจะยัง เข้ามาดู มาสนใจที่จะเข้ามาอ่านข้อความ ของความรู้สึกต่างๆที่ทุกๆคนได้มีให้กับคุณ หรือไม่ก็ตาม
    .
    ถ้าฟ้ามีตาจริงๆ ก็ขอให้บันดาลให้สิ่งต่างที่ เราๆท่านๆ หวังไว้ เป็นจริงได้สมใจ เทอญ....สาธุ.
    .
    .
    ปล.ถ้า เหตุการณ์ จบ ได้ด้วย ดี ไม่ว่าวิธีการใดก็ตาม ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ อโหสิกรรม ก็แล้วกัน ผมเพียงแค่ คิดและหวังดี เท่านั้น
    Want to Sale VW Bus Double Cab 1969
    ต้องการขาย รถตู้ โฟลค์สวาเก้น ปี 1969 รุ่นกระบะ 2 ตอน 7 ที่นั่ง
    คลิ๊ก ที่นี่ครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...80#post8477180

Rod the Mods!

Member งงไม่งง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

Red face

ดันไปอีกที กระทู้นี้ตกไม่ได้

ไม่เครียดครับ ไม่เครียด

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เห็นใจเจ้าของกระทู้มากๆครับ ขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆ นี้ไปได้ ขอให้ได้เงินคืน หรือ รถ คืน

ขอให้คุณแม่เจ้าของกระทู้หายไวๆ นะครับ

สู้ๆครับ

Senior Member Samurai's Avatar
    สถานที่
    Siam's Independent
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

ช่วยๆกันดันครับ

ยังงัยขอให้อาการของคุณแม่หายไว้ไว้น่ะครับ

ที่สำคัญตอนนี้หาทางหาเงินรักษาคุณแม่ไปก่อนน่ะครับ

ส่วนเรื่องของไอ้คนนั้นค่อยหาทางเอารถหรือว่าเอาเงิน คืน

เพราะมีคนช่วยเป็นหูเป็นตาให้อยู่แล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
    อนาคตคือจุดหมายจากเมื่อวาน...........

im_1_12@hotmail.com

Member oiio44's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ร่วมด้วยช่วยดันครับ

.
    .
    ขอให้เจอเร็วๆ
    ธนาคารกรุงไทย สาขาเทพารักษ์
    เลขบัญชี 226-0-19615-2
    ธวัชชัย นครังสุ 0898422993

Member _nana_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สงสัยจะเป็นเวรเป็นกรรมของผมเองคับ ตอนนี้เริ่มทำใจได้แล้ว ยังไงก้อต้องตั้งหน้าตั้งตาหาเงินต่อไปคับ
    ขอบคุณทุกกำลังใจ ทำให้ผมสามารถสู้ต่อไปได้คับ
    ป.ล ที่ผมยอมส่งรถให้ก่อน ไม่ได้ว่าเขาให้ราคาดีหรอกคับ แต่ผมก้อคุยกับเขาว่าถ้าได้เงินมาผมจะเอาไปเป็นค่ผ่า ตัดแม่ผม ผมเลยไม่คิดว่าเขาจะทำอย่างนี้ได้ กับคนที่ขายรถแล้วเอาเงินไปจ่ายค่ารักษาพยาบาลแม่ ผมขอถามคนที่เอารถผมไปถามจริงๆๆคุณยังมีความเป็นคนอย ู่ใหม
    หากวันนี้คุณลองมาเป็นผมดูบ้าง

dew_thailo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

แบบนี้ เค้า ประมานว่า ลักทรัพย์ ถ้าเป็นพระ ก้อต้องปราชิก คือขาดจากการเป็นพระ แต่ถ้าเป็นคนล่ะจะขาดจากการเป็นอะไร

subaruimpreza subaruimpreza's Avatar
    สถานที่
    พระราชวังแวร์ซายส์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ใจเย็น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ system2008 อ่านข้อความ
    โอนให้เค้าเลย เค้าจะเอาตังค์ไปรักษาแม่เค้า ไอสาด แม่มรึงไม่สบายบ้างมรึงจะรู้สึกไงวะ
    หรือมรึงไม่มีแม่ สั่งสอนมรึง สาดดดดดดด โอนให้เค้าเลย เค้าจำเป็นต้องใช้
    ไม่มีปัญญาซื้อ มรึงก็ไป ดาว์น fino ขี่ดิวะ อย่างมรึงไม่สมควรจะอยู่ในวงการนี้หรอกว่ะ

ใจเย็นครับๆๆๆโหน่ง คนแบบนี้ด่าไปก็ไม่ได้อะไรหลอกครับ มันอยู่ในสันดาน ครับ มันติดมาตั่งแต่เกิดครับ พ่อ แม่ เค้าให้มา ( เป็นกำลังใจให้ครับคนเชียงใหม่ สู้ๆๆ)

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks