คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 14

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

system2008's Avatar
    สถานที่
    อยู่ไหนดีอ่ะ?
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kok อ่านข้อความ
    เลขที่บัญชีก็รู้สึกว่ามีแล้ว ผมก็ไม่ได้รวยเหลือเฟือ แค่ข้าราชการชั้นผู้น้อยเงินเดือนเหลือไม่ถึงสองพัน แต่เต็มใจช่วยครับ เดี๋ยวไปโอนให้เลยครับ น้อยก็ช่วยตามน้อยนะครับ อย่าว่ากัน ใครมีมากก็ว่าไปตามแรงนะครับ เอ้า ประเทศนี้ ไม่เคยขาดแคลนน้ำใจ จริงมั้ยครับพวกเรา!!!!
    ใช่ครับ น้ำใจนิดๆหน่อยครับ ยินดีช่วยครับ
    คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

Senior Member redstar's Avatar
    สถานที่
    แคบหมูศรีจันทร์ ตลาดหนองหอย
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน up .ให้น่าสงสาร

อย่าให้ตก....
    รักในหลวง ภาคปฎิบัติ

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0
    0

แล้วจะช่วยให้ถึงที่สุดเลยครับ ปล่อยไว้ไม่ได้คนพวกนี้ (เมื่อกี๊ที่โทหาน่ะครับ) ล้อเล็กไม่ทั้งกันอยู่แล้ว

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

themo's Avatar
    สถานที่
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ada

อยาก ตก ๆๆ
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ติดต่อ แจ๊ค 084-1516148

Junior Member iskung's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอให้กรรม ตาม มันทันด้วยเถอะ คนเลวแบบนี้
    โอนเงินให้เค้าชะ บาปมันจะได้หายทัน

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอเลขบัญชีหน่อยครับ

Junior Member mosaic's Avatar
    สถานที่
    Udonscooter-NevwClub
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน จับมันมาขึง สี่ด้านแล้ว บิดเวสป้ากระชากแขนขามานให้ขาด ซาดิสต์ๆๆ

รถNo-Bookตำรวจไม่ตามให้เหรอครับ....em85em85

ไม่รู้จะช่วยไงดี ช่วยอัพครับ..........

ที่อยู่มีแล้วใครมี gps แถวนั้น กดหาดูหน่อยจิคับ..จะได้หาพิกัดง่ายขึ้น

ไปถ่ายรูปบ้านมันมาโพสเลยยย....

ปล.สงสัยนิดนึงนะครับ ว่าไอ้โจรนี่ทำไมมันถึงใจกล้าจังเลยครับให้ทั้งชื่อจ ริง ที่อยู่ เลขบัญชี ที่มันต้องรู้ซิว่าเค้าต้องตามตัวมันได้แน่ๆ

จขกท. มั่นใจไหมครับ ว่ามันใช้ชื่อมันจริงๆ หรือมันแอบอ้างเอาชื่อคนอื่นอีกครับ...

มันชั่วแบบไร้กึ๋นจิงๆพับผ่า... จับได้ฝากเบิ๊ดกะโหลกด้วยครับ

Member Pew44's Avatar
    สถานที่
    วัดจีน Rayon---
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

มาตรฐาน เห็นใจครับ....เป็นกำล้งใจให้ครับ

เห็นใจครับ....เป็นกำล้งใจให้ครับ + สู้...สู้ อย่าถ้อนะครับ
    Wat-Jeen-shop
    pew44@yahoo.com
    meewatjeen@yahoo.com

089-7998404
    นายณัชพล เพ็ชร์อำไพ
    ธนาคารกรุงเทพฯ สาขาโลตัสระยอง
    หมายเลข 572-0-34133-7
    135/1โรงเจแป๊ะฮกตื้ง ซ.โรงเจใหม่ ถ.ตากสิน ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง 21000

Member งงไม่งง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

Red face

ดันไปอีกซักหนึ่งที

อย่าปล่อยให้ตัวกินไก่เดินอยู่ในสังคมเรา
    ไม่เครียดครับ ไม่เครียด

subaruimpreza subaruimpreza's Avatar
    สถานที่
    พระราชวังแวร์ซายส์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน บอกบัญชีหน่อยครับ

บอกเลขบัญชีหน่อยครับ คนเชียงใหม่เหมือนกันครับอยากช่วยจริงๆๆ แม่จะต้องผ่าตัดแล้วไม่ใช่เหรอครับ เหลือ เงินอีกประมาณกี่บาทครับ จะได้ช่วยกันถูก ถึงได้เงินจากพวกเราไม่มากแต่ซักนิด ก็ยังดีครับ ถ้าบอกเลขบัญชี ก็จะได้เงินเร็วๆๆครับ มีคนรอช่วย หลายท่านครับ อย่าปฐิเสธ น้ำใจพวกเราเลยครับ ๆๆๆ อยากช่วยจริงๆๆ ครับ

Senior Member my name tumm's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เป็นกำลังใจหั้ยอีกแรงนะครับ

ขายรถแนว Tarkker 250 cc. แนวยากูซ่าซิ่ง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=411567

ขายรถ COSA ซิ่งๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post3721294

ขาย sticker สวยๆติดรถ จากอิตาลี่ ครับ.........
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=289653

ขายปลอกมือ progrips นุ่มๆของแท้อิตาลี่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post3721325

ไฟท้าย racing sip ของใหม่ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post3711714

Senior Member Samurai's Avatar
    สถานที่
    Siam's Independent
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

ดันกันไว้ก่อนครับ เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ em97
    อนาคตคือจุดหมายจากเมื่อวาน...........

im_1_12@hotmail.com

Senior Member MR.INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    SIAMBRETTA001
    ขอบคุณ
    0
    0

ts32
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Samurai อ่านข้อความ
    ดันกันไว้ก่อนครับ เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ em97

Member jarabee's Avatar
    สถานที่
    Parman
    ขอบคุณ
    0
    0

ดูมาหลายวันแล้ว ดันให้คับ ชอบเมืองเชียงใหม่คับ

ลงตำหนิรถไว้สิคับ เช่นเลขเครื่อง เลขตัวถัง หรืออะไรที่พอจะจำได้น่ะคับ
    แล้วให้คนแถวนั้นลองดูตามอู่ เผื่อช่วยได้คับ
    eak Parman แสนสะท้าน
    ekrak_1@hotmail.com

Heuer's Avatar
    สถานที่
    SIAMBRETTA002
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน เอา เลย ปี หก พาเจ้าหน้าที่ไปเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _nana_ อ่านข้อความ
    อาจเป็นเพราะผมไว้ใจคนเกินเหตุเพราะอยากได้เงินมาเปิ นค่ารักษาพยาบาลแม่ผมผมถึงไว้ใจคุณได้ขนาดนี้คุณบอกว ่าจะโอนเงินให้แล้วปิดเครื่องหนีทำไมคับ ผมรอมาหลายชั่วโมงแล้วจะโอนตั้งแต่ตอน 9.00 น
    แต่ได้รถแล้วปิดเครื่องหนีไปเลย ใครรู้ จัก คุณณัฐนันท์ พุทธพิลิยะ บ้างคับ
    อยู่บ้านเลขที่ 46ม.5 แขวงประกอก เขตราชฎร์บรูณ กรุงเทพ
    เลขที่บัตรประชาชน 310-382-019-8243
    ช่วยผมด้วยคับเงินค่ารถผมต้องเอาไปเป็นค่าใช้จ่ายรัก ษาแม่ผมคับ
    กรุณาโอนเงินให้ผมด้วยคับ
    ใครมีเบาะแสโทรมาที่ 0804949097คับ
    กรุณาโอนเงินผ่านบัญชีนี้มาด้วย
    ชื่อนาย สุทธิพันธ์ สภามูล
    เลขที่บัญชี 841-205314-2
    ธ.ไทยพาณิชย์
    ตอนนี้มีอะไรก้อขายไปหมดแล้วคับ ผมมีรถ honda cb1 400 cc.
    ต้องการขายในราคา 33000บาทคับ รถเป็นอินวอย ระบบไฟใช้งานได้หมด เครื่องดี สีพองาม ใครมี พอจะช่วยซื้อหรือรับจำนำ บ้างคับ
    ขอให้ช่วยผมหน่อย
    รวบร่วมหลักฐาน ไปพาเจ้าหน้าที่ไปล๊อกตั ที่บ้านเล ให้บิดา มารดา เค้ารับทราบ
    น พันนี้ยัง มีอีกหลอก ไปผ่อน fino ดีกว่าไหม

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks