คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 22

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งง ครับปปปปปปปปปป เจ้านายยยยยยย !!!!!!!!!

Up Up Up!!!!

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Junior Member 150sp.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

up......แบบ

งงงงงงง

Member up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up

up

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face งานเข้าแล้วสิเนี่ย

เอาเป็นสเต็ปๆได้มั้ยครับ
    อย่างแรกที่พวกเรารู้คือคุณ เจ้าของกระทู้ประกาศขายรถแล้วไม่ได้เงิน
    อันดับต่อมา เจ้าของกระทู้มาขอรถคืน หรือไม่ก็ขอให้คนที่เอาไปโอนเงินให้
    เพราะให้เหตุผลว่าจะเอาไปรักษาคุณแม่ คุณแม่ต้องเข้ารับการผ่าตัด
    แต่พอมาถึงบัดนี้ ผมเข้าใจว่าหลายๆคนที่มีน้ำใจ ไม่มากก็น้อย
    รวมไปถึงผมด้วย ได้ช่วยเหลือโดยการโอนเงินให้บางส่วน
    แต่ทุกคนทำด้วยใจบริสุทธิ์นี่ครับอันนี้ผมไม่ซีเรียส นะครับ
    แล้วที่นี้ก็มีน้องผู้หญิงเข้าใจว่าคงเป็นคนคุ้นเคยก ันออกมาบอกว่าเจ้าของกระทู้เนี่ยไปทำร้ายร่างกายเค้า
    อันนี้เราต้องให้เจ้าของเรื่องออกมาเคลียร์ตัวเองแล้ วล่ะครับ
    ส่วนเราขอดูอยู่ห่างๆ ยังไงๆก็ขอให้คุณแม่หายจากอาการป่วยนะครับ ผ่าตัดปลอดภัย
    เรื่องชีวิตส่วนตัวก็ค่อยๆคิดครับ ลูกผู้ชาย อย่าคิดอะไรสั้นๆนะครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้คนนึงนะครับ

em87em87
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Junior Member tudtui64's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ต่างกรรมต่างวาระกันนะน้อง......ผมคิดว่า
    ตอนนี้รถน้องเขาหาย....เราเห็นใจ...
    ส่วนเรื่องส่วนตัวของน้องnum_cmmนั้นกับเจ้าของกระทู ้มันคนละเรื่องนะ
    เอามารวมไม่ได้...ต้องแยกประเด็น
    คืนถิ่นสีน้ำเงิน อุเทนถวาย64

Junior Member mosaic's Avatar
    สถานที่
    Udonscooter-NevwClub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แรงแท้แม่เจ้าพระคุณรุณช่อง

ใช้วิจารณญาณกันเอาเองนะคะโตๆกันแล้ว

คุณคนเข้าใจเพศแม่นะคะ--->

ผมว่าแรงไปไหมครับยังไม่มีใครว่าอะไรน้องเลยนะครับ.. .
    ส่วนมากเค้าก็จะงงๆกันนะครับว่าเกิดอะไรขึ้น....

ใจเย็นๆครับ จะพูดจะแฉก็พูดเถอะครับ
    คนอื่นเค้าไม่รู้เรื่องด้วยหรอกครับ...

ผม "เข้ามาดู" เหมือน mr.fusion เฉยๆครับ

จขกท.ถ้าว่างก็มาเครียล์เถอะครับ คนที่เค้าช่วยคุณเค้าจะได้สบายใจกัน
    ..

Junior Member millamx5's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วยครับ

พวกเราเห็นใจและเป็นกำลังใจน้องเค้าเรื่องรถหายและแม ่ป่วย ผมก็เป็นคนนึงที่โอนเงินไปช่วยครับ ส่วนเรื่องส่วนตัวของเค้า เราก็ไม่ได้คิดว่าเค้าเจอเหตุการณืที่น่าสงสารแล้วเค ้าจะเป็นคนดี ไม่เคยทำอะไรที่ไม่ดีๆ ครับ เรื่องที่เป็นหัวข้อกระทู้นี้พวกเราหลายๆคน(ตามที่อ่ าน) เข้าข้างน้องเขาครับ แต่ว่าเรื่องอื่น( ถ้าอยากเอามาเล่า หรือขอความเห็น) ก็ค่อยว่ากันไปครับ ...( ผมเป็นเพียง 1 ความเห็น และอยากให้สังคมเป็นสุข)

Member jarabee's Avatar
    สถานที่
    Parman
    ขอบคุณ
    0

แล้วรถน้องเค้าหายจริงหรือเปล่าเนี่ย ...แค่อยากรู้ครับ งงๆๆ
    อย่าหลอกกันนะคับ ล้อเล็กเหมือนกัน อุตส่าห์มีน้ำใจน่ะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jarabee : 01-06-2009 เมื่อ 11:52
    eak Parman แสนสะท้าน
    [email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เริ่มมีเรื่องครอบครัวมาเกี่ยวข้อง

งงเหมือนกันค่ะ ว่าจาโอนเงินไปช่วยพอดี แต่มาอ่านซะเจอ ตกลงยังไงกันแน่อ่า ง๊ง งง

...ความสุขคือการที่ได้ไปถึงจุด ที่ต้องการ เเละรู้จักคำว่าพอ กับ สิ่งเหล่านั้น ...

Junior Member C_H_E_E_R's Avatar
    ขอบคุณ
    0

''' งง กัน ถ่วนหน้า ครับ

จะเป็น บทละครรึเปล่าเอ่ย

มีตัวละครที่ 3 โผล่มาอีกแระ '''

รอชมตอนจบดีกว่า
    ไอติมมีหลายสี
    ผักชีมีหลายใบ
    บางคนมีหลายใจ
    จะคบใครเลือกให้ดี

Senior Member
    สถานที่
    candy's scooter club
    ขอบคุณ
    0

๛หล่มเก่า๛เพชรบูรณ์-พิษณุโลก Candy's scooter club

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

Senior Member anun's Avatar
    สถานที่
    เสือใหญ่ ไรเดอร์ สกู๊ตเตอร์แก็งค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ติดตามนะคับ งง

อธิบายด่วน ความจริงก็คือความจริง

ผมอยากรู้ความจริง

ขอให้แม่สุขภาพแข็งแรงนะคับ
    เบอร์ใหม่ผมนะครับ **089-5694479 Nun ติดต่อเบอร์นี้เลยนะครับ

ธนาคาร กรุงไทย 859-0005-739 อนันต์ สว่างวงศ์

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singhadum อ่านข้อความ
    ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ
    เห็นด้วยครับพี่
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks