คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 23

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singhadum อ่านข้อความ
    ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ

รอสืบต่อไปครับ

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

ตกลงเรื่องเงินที่จะโอนไปช่วย พี่จะเก็บไว้ก่อน
    รอน้องอธิบายให้พวกพี่ และเพื่อนๆฟังหน่อยนะครับ ว่ายังไงกัน
    ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ไม่ต้องกลัวครับ แล้วจะโอนไปให้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink_k_k : 01-06-2009 เมื่อ 17:39

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0

แง่วว!!

ขอให้คุณแม่หายไวๆนะคับ
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

รถลุลุบ่เกยจุ๊ไผ๋'s Avatar
    สถานที่
    อยู่กลุ่มอินทรีตอนเรียนลูกเสือ
    ขอบคุณ
    0

มารอฟังคำชี้แจงคับ

จขกท มาช่วยตอบด้วยคับสรุปเรื่องจิงเป็นยังไงกันแน่คับ

นาย วรวุฒิ ยิ่งโสภณวณิชย์
    75/4 บ้านสบสม ต.เวียง
    อ.เชียงของ จ.เชียงราย 57140

เลขที่บัญชี.746-216633-9
    สาขา.เชียงของ ออมทรัพย์
    TEL 084-0123897 (Woody)
    Wed : www.vespaphrae.com
    Email : [email protected]

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

รอฟังอีกคน ครับ

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

ผมแค่สงสัยว่ารถเค้าหายจิงไหม ขอดูเอกสารส่งรถหน่อยได้ไหม
    เห็นใจกะเรื่องที่เกิดขึ้น แต่ก็อยากให้มันชัดเจนหน่อยครับ

Senior Member jiddy's Avatar
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เหอะๆ....
    คนเก่งนั้นมีมาก คนหายาก.....คือคนดี credit by mini myfriend

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ติด ตาม เรื่อง นี้ มาก ค๊าบ

ขอ******งง****ดว้ย
    [URL="[url]http://hi5.com/"]http://hi5.com/em85 em94 em95 em87
    โค้ด PHP:
    [CODE][/CODE
    [i]สองลอ่เล็กๆกับหนึ่งใจ ก็พอแล้ว***เออกรูๆๆๆมันบ้า----แล้วไงhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=265217

Member Sang-Som's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอ้ายังไงๆ มีหักมุมรึ
    เพลิดเพลินบันเทิงอารมณ์

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

งานนี้มี โอ้ละพ่อ

อ้าว งานเข้ารึป่าวครับ ชี้แจงด่วน จขกท :[

Member gasoli's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nun_ccm อ่านข้อความ
    ก็ลองไปถามคุณเจ้าของกระทู้เองนะคะ

ที่เค้าโดนดกงเพราะว่าบาปกรรมที่เค้าทำกะผู้หญิงคนหน ึ่ง

คงรู้ว่าเรื่องอะไร

แล้วมาทำตัวเป็นคนดีเพื่อให้คนอื่นสงสาร

ตอนนี้เค้ายังหนีแต่คาดว่าคงหนีได้อีกไม่นาน

เพราะดิฉันไม่ยอม

จะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด

คนเลวๆแบบนี้อย่าได้รถคืนเลย

อยากรู้อะไรhttp://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=160049544 นี่คือลิ้ง hi ของฉันค่ะ ฉันมีตัวตนอยุ่จริง และไม่ว่างพอที่จะล้อเล่นกับชีวิต

ใช้วิจารณญาณกันเอาเองนะคะโตๆกันแล้ว

คุณคนเข้าใจเพศแม่นะคะ

ตกลงเรื่องรถหายก็เรื่องนึง และ เรื่องส่วนตัวคุณผู้หญิงก็อีกเรื่องนึงใช่มั้ยครับ แล้วตกลง รถหายจริง แม่ป่วยจริง
    ใช่มั้ยครับ มีคนโกงจริง ........หรือเปล่า โอ้ย....งง.......จขกท. ตอบหน่อยน้า........ to be continue.......

Member งงไม่งง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Red face

เอาๆ มาๆ เร็วๆ ครับผม
    ไขข้อข้องใจให้พี่น้อง scooter กระจ่างครับ
    ไม่เครียดครับ ไม่เครียด

Rally 2 แรง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ singhadum อ่านข้อความ
    ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ
    em95 รู้ๆกันอยู่
    [email protected] 084-6554080 ทัศ

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks