คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 24

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

MuMu.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

เอ๊ะยังไง !!!!!
    `..`MuMu`..`

K.Bank 0422245636

มะเดี่ยวศรี ณ โคราช deawromyfutsal's Avatar
    สถานที่
    โลงศพFUTSAL CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

ตั้งกระทู้ต้มกันรึป่าวครับ
    ผมพึ่งมีสปริ้นท์เป็นเวสป้า คันแรกของผมครับ กำลังศึกษาอยู่ครับ ผู้เชี่ยวชาญช่วยชี้แนะด้วยครับ

Senior Member PX_Chiangmai's Avatar
    สถานที่
    เชียงใหม่,เชียงราย
    ขอบคุณ
    0
    0

รอเจ้าของกระทู้มาตอบอย่างเดียวคับผม em87
    Vespa & Lambretta

Tel.083-2043948 086-9126300

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน โปรดชี้แจงครับ

เจ้าของกระทู้โปรดชี้แจงให้
    พี่น้องเข้าใจครับสรุปเรื่อง
    มันเป็นยังงัยครับ.....ด่วน

dexzapp's Avatar
    สถานที่
    Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ..

รอ จขกท.มาให้คำตอบอยู่นะคับ

เรื่องเปนไงเนี่ย

แต่ผมว่าเริ่มไม่ค่อยดีแล้วหละ

เงียบหายไปเลย!

ส.ต.อิศรา อินทะโชติ
    กองพันทหารราบที่ 2 กรมทหารราบที่ 29
    โอนเงินเข้าบัญชี ธ.ทหารไทย บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 308-2-79816-0 สาขากาญจนบุรี
    โทร 087-6701223 ต้นครับ

มีแต่เวลาเท่านั้น ที่จะรู้ว่าความรักสำคัญแค่ไหน

I love Vespa

Member pis_za's Avatar
    สถานที่
    ตูดเหล็ก
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile ...

แปลกๆ อยู่นะ...เจ้าของกระทู้หายไปเลย...
    ยังไงกันแน่ครับem87

Senior Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอให้คุณแม่หายไวๆน่ะครับ ให้ได้รถคืนเร็วแล้วกัน ถ้าทั้งหมดเป็นเรื่องจริงคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ชี้แจง

เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง....

เรื่อง ที่แม่เค้าป่วยมันก็จริง แล้ว ดิฉันจะอารูปมาโพสให้ดู

รถหาย และโดนโกงก็จริง

ดิฉันอาจจะต้องขอโทษ

ที่ใช้เวปนี้ในทางผิดๆแต่...เข้าใจฉันด้วย

การที่คนเราเดือดร้อน ถ้ามีทางใดที่ทำให้ปัญหามันแก้ไขได้ก้ควรจะทำไม่ใช่เ หรอคะ

จำเป็นจริงๆต้องทำแบบนี้ แต่ ถ้าสำนึกผิดแล้วฉันก็พร้อมจะอภัย !!!

แล้วดิฉันก็รับแอดทุกคนในhi แล้วนะคะ

คนที่แอดเข้ามา ดิฉันจะบอกว่าดิฉันมีตัวตนจริงๆ

ต้องฝากขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงเค้าด้วย

ดิฉันรู้จักกับเค้าเป็นการส่วนตัว

เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง

ดิฉันรับรอง

และจะรีบเอารูปแม่เค้ามาโพส ให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คะโงะเมะ คะโงะเมะ น้องน้อยจ๋า ราตรียามฟ้าสางน้องแนงลื่นไหลคำตอบต้องเฉลยใครกันเอ่ ยอยู่ข้างหลัง !!!!

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Wink ยินดีที่รับแอดนะครับ แต่ยังไม่ได้เข้าไปเลยวันนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nun_ccm อ่านข้อความ
    เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง....

เรื่อง ที่แม่เค้าป่วยมันก็จริง แล้ว ดิฉันจะอารูปมาโพสให้ดู

รถหาย และโดนโกงก็จริง

ดิฉันอาจจะต้องขอโทษ

ที่ใช้เวปนี้ในทางผิดๆแต่...เข้าใจฉันด้วย

การที่คนเราเดือดร้อน ถ้ามีทางใดที่ทำให้ปัญหามันแก้ไขได้ก้ควรจะทำไม่ใช่เ หรอคะ

จำเป็นจริงๆต้องทำแบบนี้ แต่ ถ้าสำนึกผิดแล้วฉันก็พร้อมจะอภัย !!!

แล้วดิฉันก็รับแอดทุกคนในhi แล้วนะคะ

คนที่แอดเข้ามา ดิฉันจะบอกว่าดิฉันมีตัวตนจริงๆ

ต้องฝากขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงเค้าด้วย

ดิฉันรู้จักกับเค้าเป็นการส่วนตัว

เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง

ดิฉันรับรอง

และจะรีบเอารูปแม่เค้ามาโพส ให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ครับผม คือพี่ก็เป็นคนหนึ่งที่แอดไปนะครับ พี่ไม่ได้มาโพสท์ให้ใครว่าให้น้องนะครับ พี่อยากให้
    เข้าใจว่าคนเราถ้ามันเข้าตาจนจริงๆ คิดอะไรไม่ออก มันก็จะเครียดมากๆ ทำอะไรผิดๆลงไป
    ทำให้คนรอบๆข้าง เจ็บตัว เจ็บใจ พี่ขอเป็นกำลังใจให้คุณทั้งสองคนปรับความเข้าใจกันได ้นะครับผม
    ยังยินดีเสมอครับ

ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ค่ะยินดี

ขอบคุณที่เข้าใจค่ะ p'kok
    คะโงะเมะ คะโงะเมะ น้องน้อยจ๋า ราตรียามฟ้าสางน้องแนงลื่นไหลคำตอบต้องเฉลยใครกันเอ่ ยอยู่ข้างหลัง !!!!

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

ถ้าไม่เป็นการรบกวนเวลา ช่วยโปรดเล่าเรื่องราวทั้งหมดให้ทุกคนในบอร์ดได้เข้า ใจและรับรู้กับขอเท็จจริงทั้งหมดได้มั้ยครับ อยากรู้จริงๆ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : yimyamza@hotmail.com // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : yimyamza@hotmail.com // p_scooter2010@hotmail.com

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0
    0

นี้หรือชีวิต
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ---

เขียนชี้แจงไปแล้วนะคะ

ตรงComment ก่อนหน้าค่ะ....

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nun_ccm อ่านข้อความ
    เขียนชี้แจงไปแล้วนะคะ

ตรงComment ก่อนหน้าค่ะ....
    ถ้ายังไงช่วยชี้แจงเกี่ยวกับผู้ชายคนนี้ให้รับทราบหน ่อยได้มั้ยครับ ว่าเค้าคือใคร มีที่มา ที่ไปอย่างไร เค้าก่อเรื่องราวเหตุการณ์อะไรไว้บ้างก่อนที่จะมาเกิ ดเรื่องราวเกี่ยวกับรถหายและเรื่องแม่ ช่วยชี้แจงให้เข้าใจทีครับ เพราะถ้าจะให้ผมและคนในบอร์ดอีกหลายๆ คนคิดและคาดเดาเอาเองก็คงจะอีกนานกว่าจะได้ข้อสรุปที ่แท้จริง ถ้ายังไง โปรดชี้แจงให้ทุกคนได้เห็นภาพและตัวตนที่แท้จริงของผ ู้ชายที่บอกกับทุกคนในบอร์ดว่าโดนโกงรถหาย และกรณีแม่ป่วยต้องเข้ารับการผ่าตัดด้วยนะครับ em87

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : yimyamza@hotmail.com // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : yimyamza@hotmail.com // p_scooter2010@hotmail.com

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ชี้แจง again...

เออ...เค้าก้ใช้เวปนี้ในการซื้อขายมานาน

คุณต้องเข้าใจว่า

บางคนมี2ด้าน

ด้าน ดาร์ค กับด้านดี

ฉันอาจจะทำไปโดยไม่คิด

ที่มาโพสในเวปนี้แต่

ทุกอย่างที่เค้าเดือดร้อนเป็นเรื่องจริง

ฉันได้รู้จักกับเขาเป็นการส่วนตัว

ส่วนเรื่องราวของฉันกับเขา ขอไม่พูดละกันนะคะ

หวังว่าคงเข้าใจ

โดยๆจริงๆ

เขาก็เป็นคนดีเหมือนกับคนทั่วไป

กตัญญู...ขยัน

รักแม่

แต่กับดิฉันไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเป็นแบบนี้ไปได้

แต่เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง

รบกวนลองอ่านเม้นก่อนหน้าที่นุ่นชี้แจงนะคะ

ยังไง...

ถ้านุ่นรับแอดไม่หมดและตอบไม่หมดจะทยอยตอบนะคะ

คุรทุกคนที่แสดงความคิดเห็นเป็นคนดีมาก

ขอบคุณที่เข้าใจเราค่ะ....

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks