คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 26

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ผม เอา ใจ ช่วย อีก คน ค๊าบ

Junior Member nui's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ผมเป็นคนกลางนะครับ ไม่มีส่วนได้เสีย แต่มีข้อสงสัยดังนี้
    ก่อนตกลงซื้อขายกัน ถ้าผมเป็นคนซื้อต้องเห็นรถก่อน ถ้าอยู่ไกลก็ช่วยวานเพื่อนที่อยู่ใกล้ไปช่วยดูให้(ไม ่ทราบว่ามีมั๊ยที่คนซื้อไม่เห็นรถ) ในฐานะที่เป็นคนขาย คนขายมีสิทธิ์เรียกเก็บมัดจำได้ในกรณีที่มีการตกลงกั น(ถ้ามัดจำกันน่าจะมีหลักฐาน) อีกอย่างการส่งรถ ต้องมีการระบุชื่อ ที่อยู่ ผู้รับชัดเจน ถ้าผู้รับไม่ใช่ผู้ที่ระบุในใบส่งรถเราก็สามารถฟ้องร ้อง แจ้งความดำเนินคดีกับบริษัทขนส่งได้(ใบส่งของน่าจะมี )
    สมาชิกทั้งหลายที่โอนเงินไป เพื่อความกระจ่างน่าจะขอดูใบเสร็จค่ารักษาพยาบาลนะคร ับ คงจะไม่เหนือบ่ากว่าแรงสำหรับเจ้าของกระทู้
    คุณทำดีเราสนับสนุน แต่ถ้าทำชั่วเราขอประณาม

Member YUNGKY's Avatar
    สถานที่
    STONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nui อ่านข้อความ
    ผมเป็นคนกลางนะครับ ไม่มีส่วนได้เสีย แต่มีข้อสงสัยดังนี้
    ก่อนตกลงซื้อขายกัน ถ้าผมเป็นคนซื้อต้องเห็นรถก่อน ถ้าอยู่ไกลก็ช่วยวานเพื่อนที่อยู่ใกล้ไปช่วยดูให้(ไม ่ทราบว่ามีมั๊ยที่คนซื้อไม่เห็นรถ) ในฐานะที่เป็นคนขาย คนขายมีสิทธิ์เรียกเก็บมัดจำได้ในกรณีที่มีการตกลงกั น(ถ้ามัดจำกันน่าจะมีหลักฐาน) อีกอย่างการส่งรถ ต้องมีการระบุชื่อ ที่อยู่ ผู้รับชัดเจน ถ้าผู้รับไม่ใช่ผู้ที่ระบุในใบส่งรถเราก็สามารถฟ้องร ้อง แจ้งความดำเนินคดีกับบริษัทขนส่งได้(ใบส่งของน่าจะมี )
    สมาชิกทั้งหลายที่โอนเงินไป เพื่อความกระจ่างน่าจะขอดูใบเสร็จค่ารักษาพยาบาลนะคร ับ คงจะไม่เหนือบ่ากว่าแรงสำหรับเจ้าของกระทู้
    คุณทำดีเราสนับสนุน แต่ถ้าทำชั่วเราขอประณาม

เห็นด้วยครับ

Junior Member nui's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _nana_ อ่านข้อความ
    ไปแจ้งความแล้วคับ ส่วนเรื่องแม่ผมกำลังรอเข้ารับการผ่าตัดวันที่ 1 มิถุนายน นี้คับขอบคุณที่เป็นห่วง
    ถึงคุณ ณัฐนันท์หรือชื่อจริงของคุณชื่ออะไรผมไม่ทราบ
    ผมคิดว่าคุณคงดูอยู่หากคุณยังมีแม่อยู่กรุณาโอนเงินใ ห้ผมเถอะ
    ตอนนี้ผมกำลังเดือดร้อนมากหรือส่งรถคืนก้อได้ผมจะไม่ เอาความอะไรทั้งสิ้น
    ผมตั้งข้อสงสัยนะครับ
    เท่าที่ดู 22-05-2009 เวลา 08.52 น. เจ้าของกระทู้ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจ(น่าจะยังไม่แจ้งความ เริ่มตั้งกระทู้ 22-05-2009 เวลา 12.32 น.)
    22-05-2009 เวลา 09.21 น. เข้ามาโพสบอกว่าไปแจ้งความเรียบร้อยแล้ว ( ทำไมแจ้งเร็วจัง ใช้เวลาในการแจ้งน้อยมาก)
    อีกอย่าง ผมคิดเหมือนกับ singhadum ที่ว่า

ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ

แล้วผมยังคาใจ สำเนาบัตรประชาชนปลอมอยู่ อยากขอดูว่าปลอมแบบไหน แล้วเจ้าของกระทู้รู้ได้ไงครับ ไม่เห็นโพสบอกเลยว่าไปเช็คที่ไหนมา(ถ้าสำเนาปลอมอยู่ ขอดูหน่อย)
    เอาเป็นว่า ถ้าเรื่องทั้งหมดจริง ไม่ใช่เรื่องจัดฉากสร้างตัวละคร ผมเป็นคนหนึ่งในฐานะสมาชิก thaiscooter ยินดีช่วยเต็มที่ แต่เพื่อความบริสุทธิ์ของเจ้าของกระทู้ควรนำหลักฐานม าแสดงบ้าง ทุกคนที่ช่วยคุณจะได้รู้สึกถึงความดีของคุณ

gypsy147's Avatar
    สถานที่
    Yasothon
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

ผมแปลกๆ ตั้งแต่ตั้งกระทู้แล้วครับ ทำไมไม่แจ้งความ vaspa มันไม่ใช่ถูกๆ เป็นรถผมผมตามไปถึง กทม แน่ๆ

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nui อ่านข้อความ
    ผมตั้งข้อสงสัยนะครับ
    เท่าที่ดู 22-05-2009 เวลา 08.52 น. เจ้าของกระทู้ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจ(น่าจะยังไม่แจ้งความ เริ่มตั้งกระทู้ 22-05-2009 เวลา 12.32 น.)
    22-05-2009 เวลา 09.21 น. เข้ามาโพสบอกว่าไปแจ้งความเรียบร้อยแล้ว ( ทำไมแจ้งเร็วจัง ใช้เวลาในการแจ้งน้อยมาก)
    อีกอย่าง ผมคิดเหมือนกับ singhadum ที่ว่า

ไหนๆก้อเปิดปะเด็น
    ผมไม่รู้จักกะเจ้าของกระทู้เป็นการส่วนตัว แต่ผมลองอ่านประวิติการโพสย้อนหลังของเจ้าของกะทู้ แล้วพบว่าเค้าเป็นคนที่ซื้อขายแลกเปลี่ยนรถมาเยอะ อีกทั้งขายอะไหล่มาก้อพอสมควร บุคคลที่ผ่านการซื้อขายระดับนี้จะมีความรอบคอบ รัดกุม พอสมควร ยิ่งส่งรถฟรีๆจาก เชียงใหม่ มากทม มันยิ่งทำให้ น่าคิดทบทวน คนรู้จักกันแน่นๆยังไม่กล้าเลยครับ บอกตรงๆ ว่าผมไม่เชื่อว่าจะส่งรถไปฟรีๆ ล่าสุดกระทุ้ที่มีรูปรถและของ ได้มีการเข้าไปแก้ไข ข้อความ เพื่อลบรูปหลายรายการออกราวๆ ต้นเดือน พค. ผมยอมรับว่าผมตอนแรกจะช่วยโอนเงินไปให้เพื่อรักษาแม่ เค้า แต่ชักไม่มั่นใจ เลยไม่โอนดีกว่า
    ถ้ายังไงเจ้าของกะทู้ ออกมาชี้แจงก้อดีนะครับ เผื่อผมระแวงคุณมากไป ขาดค่าใช้จ่ายในการรักษาผมยินดีช่วย ถ้าผมมองคุณผิดไป ผมขออภัยครับ

แล้วผมยังคาใจ สำเนาบัตรประชาชนปลอมอยู่ อยากขอดูว่าปลอมแบบไหน แล้วเจ้าของกระทู้รู้ได้ไงครับ ไม่เห็นโพสบอกเลยว่าไปเช็คที่ไหนมา(ถ้าสำเนาปลอมอยู่ ขอดูหน่อย)
    เอาเป็นว่า ถ้าเรื่องทั้งหมดจริง ไม่ใช่เรื่องจัดฉากสร้างตัวละคร ผมเป็นคนหนึ่งในฐานะสมาชิก thaiscooter ยินดีช่วยเต็มที่ แต่เพื่อความบริสุทธิ์ของเจ้าของกระทู้ควรนำหลักฐานม าแสดงบ้าง ทุกคนที่ช่วยคุณจะได้รู้สึกถึงความดีของคุณ

ผม ก็สังสัยเหมือนกัน ครับ . . .

Member _nana_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ถ้าข้องใจผมยินดีตอบทุกคำถามคับ ยังไงโทรมาเบอร์นี้เลย 0580409877

ตอบให้เลยน่ะคับทำไมไปแจ้งความได้เร็ว เพราะว่าตำรวจที่สภ.สันกำแพงบอกว่า รถNo-Book ผมตัวคนแจ้งก็ผิดด้วยเพราะขี่รถเถื่อน และไม่เสียภาษีตามกฎหมาย ถือว่าผมถือครองรถที่ผิดกฏหมายอยู่ เขาเลยแนะนำให้ผม ไปตามเอารถเอง พูดง่ายเขารับแจ้งน่ะแต่ถ้าได้รถผมจะถูกปรับบานเลยคั บแพงกว่าราคาราอีกเป็นคุณคุณจะแจ้งใหม แต่ผมคงไม่มีปัญญาหรอคับ
    เรื่องที่ทำไมผมถึงไว้ใจเขามานัก อาจเป็นเพราะเขาพูดดีด้วย ดูรู้เรื่องรถ และที่ผ่านมาผมซื้อ-ขายไคยโดนโกงด้วยเลยไว้ใจ ถ้าคุณลองมาเป็นผม ผมต้องการใช้เงินคับด่วนมาก เพราะจะปล่อยให้แม่ผมนอนห้องรวมไม่ได้หรอคับ แม่ผมป่วยเป็นทั้วเบาหวานความดัน และมาตรวจเจอเนื้องอกที่ปากมดลูก ไม่รู้ว่าเนื้อดีหรือร้ายกำลังตรวจสอบชิ้นเนื้ออยู่ ถ้าแม่ผมผ่าตัดหละ จะเข้าห้องน้ำยังไงเพราะเฝ้าได้แค่ตอนกลางวันแล้วกลา งคืนห้ามเฝ้า แล้วแม่ผมจะทำยังไงหละคับ จะลุกไหวใหม ผมเลยเอาแม่ผมไปนอนห้องพิเศษ คืนละ 1200 บาท ที่ตึกตะวัน ห้อง 606 โรงพยาบาลมหาราชเชียงใหม่(สวนดอก) ถ้ายังไงถ้าผมยืมกล้องถ่ายรูปได้ ผมจะถ่าย ใบส่งรถ ใบเสร็จค่ารักษาพยาบาลมาให้ดู คับ และเรื่องบัตรปลอมนั้น ทำไมถึงรู้และมันมีไหน มันถ่ายเป็นสำเนาและส่งแฟกซ์ มาคับ ชื่อ ที่ อยู่ ทุกอย่างลงให้หมดแล้วคับ ที่จริงผมก็ไม่แน่ใจมันกันกลัวโดนโกงอยู่ก็ให้นิ่มซี ่เส็ง ที่พุทธมณฑลสาย5 ตรวจสอบชื่อที่อยู่อีกที และก็ตรงกับเขาให้มา ผมเลยตัดสินใจปล่อยรถให้ และเขาจะดอนเงินให้ผม ผมคิดว่า ชื่อที่อยู่ก้อมีแล้วเขาคงไม่โกง ไม่เชื่อคุณลองโทรไปที่ นิ่มซี่เส็ง สาขา พุทธมณฑลสาย5ดูคับ
    ตามเบอร์นี้เลย 028-8894600-3 ถามว่าเมื่อเดือนแล้วมีคนส่งรถเวสป้า สีส้มมาจาก เชียงใหม่หรือ ป่าวมาจากสันกำแพง ส่งถึงนายนัณนันต์
    และรู้ได้ไงว่าเป็นบัตรประชาชนปลอม ผมได้รับความอนุเคราะห์ จะพี่ๆในthaiscooter.com ที่ทำงานเกี่ยวกับทะเบียนราฏ และทำงานเกี่ยวกับประชาสงค์เคราะห์ ช่วยตรวจ สอบให้
    และที่อยากบอกถึงคนที่กำลังสงสัยว่าผมแต่งเรื่องมาป่ าวนั้น ผมเป็นคนรักพ่อแม่ผมมาก ผมไม่มีวันเอาท่าน มาแช่งอย่างแน่ๆๆ และที่สำคัญผมมีมือมีเท้าคับ ผมไม่เคยท้อ ผมแค่ต้องการให้กระทู้นี้ส่งผ่านไปถึงคนที่เอารถผมไป เท่านั้นเอง ไม่มีเจตนาแอบแฝงใดๆๆ เรื่องเงินที่ให้มาผมไม่เคยร้องขอ ไม่เชื่อกลับไปดูกระทู้เก่าได้ แต่พี่เขามีน้ำใจให้ผมมา เพราะเห็นผมลำบากอยู่ ผมกราบขอบพระคุณอีกที่คับ พี่คนไหนอยากได้เงินคืนผมยินดีคืนให้น่ะคับ ถ้าเห็นว่าผมแต่งเรื่องโกงหกขึ้นมา ผมเช็ค**เงินเมื่อวันที่ 27เดือนแล้วมีเงินโอนมาอยู่ 800บาท ถ้าท่านต้องการให้ผมคืนเงินให้ลงเลขบัญชีไว้เลยคับ
    คนเรามีมุมมองที่แตกต่างกัน ผมเข้าใจคับ ผมขอสาบานต่อพระธาตุดอยสุเทพคู่เมืองเชียงใหม่ว่าเรื ่องนี้เป็นจริง หากผมโกหกให้ผมมีอันเป็นไปใน 3วัน 7วัน
    ปล. ใครยีงมีแม่กับพ่อดูแลแม่กับพ่อให้ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _nana_ : 08-06-2009 เมื่อ 20:24
    หากวันนี้คุณลองมาเป็นผมดูบ้าง

Member _nana_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ถ้าข้องใจผมยินดีตอบทุกคำถามคับ ยังไงโทรมาเบอร์นี้เลย 0580409877

ตอบให้เลยน่ะคับทำไมไปแจ้งความได้เร็ว เพราะว่าตำรวจที่สภ.สันกำแพงบอกว่า รถNo-Book ผมตัวคนแจ้งก็ผิดด้วยเพราะขี่รถเถื่อน และไม่เสียภาษีตามกฎหมาย ถือว่าผมถือครองรถที่ผิดกฏหมายอยู่ เขาเลยแนะนำให้ผม ไปตามเอารถเอง พูดง่ายเขารับแจ้งน่ะแต่ถ้าได้รถผมจะถูกปรับบานเลยคั บแพงกว่าราคาราอีกเป็นคุณคุณจะแจ้งใหม แต่ผมคงไม่มีปัญญาหรอคับ
    เรื่องที่ทำไมผมถึงไว้ใจเขามานัก อาจเป็นเพราะเขาพูดดีด้วย ดูรู้เรื่องรถ และที่ผ่านมาผมซื้อ-ขายไคยโดนโกงด้วยเลยไว้ใจ ถ้าคุณลองมาเป็นผม ผมต้องการใช้เงินคับด่วนมาก เพราะจะปล่อยให้แม่ผมนอนห้องรวมไม่ได้หรอคับ แม่ผมป่วยเป็นทั้วเบาหวานความดัน และมาตรวจเจอเนื้องอกที่ปากมดลูก ไม่รู้ว่าเนื้อดีหรือร้ายกำลังตรวจสอบชิ้นเนื้ออยู่ ถ้าแม่ผมผ่าตัดหละ จะเข้าห้องน้ำยังไงเพราะเฝ้าได้แค่ตอนกลางวันแล้วกลา งคืนห้ามเฝ้า แล้วแม่ผมจะทำยังไงหละคับ จะลุกไหวใหม ผมเลยเอาแม่ผมไปนอนห้องพิเศษ คืนละ 1200 บาท ที่ตึกตะวัน ห้อง 606 โรงพยาบาลมหาราชเชียงใหม่(สวนดอก) ถ้ายังไงถ้าผมยืมกล้องถ่ายรูปได้ ผมจะถ่าย ใบส่งรถ ใบเสร็จค่ารักษาพยาบาลมาให้ดู คับ และเรื่องบัตรปลอมนั้น ทำไมถึงรู้และมันมีไหน มันถ่ายเป็นสำเนาและส่งแฟกซ์ มาคับ ชื่อ ที่ อยู่ ทุกอย่างลงให้หมดแล้วคับ ที่จริงผมก็ไม่แน่ใจมันกันกลัวโดนโกงอยู่ก็ให้นิ่มซี ่เส็ง ที่พุทธมณฑลสาย5 ตรวจสอบชื่อที่อยู่อีกที และก็ตรงกับเขาให้มา ผมเลยตัดสินใจปล่อยรถให้ และเขาจะดอนเงินให้ผม ผมคิดว่า ชื่อที่อยู่ก้อมีแล้วเขาคงไม่โกง ไม่เชื่อคุณลองโทรไปที่ นิ่มซี่เส็ง สาขา พุทธมณฑลสาย5ดูคับ
    ตามเบอร์นี้เลย 028-8894600-3 ถามว่าเมื่อเดือนแล้วมีคนส่งรถเวสป้า สีส้มมาจาก เชียงใหม่หรือ ป่าวมาจากสันกำแพง ส่งถึงนายนัณนันต์
    และรู้ได้ไงว่าเป็นบัตรประชาชนปลอม ผมได้รับความอนุเคราะห์ จะพี่ๆในthaiscooter.com ที่ทำงานเกี่ยวกับทะเบียนราฏ และทำงานเกี่ยวกับประชาสงค์เคราะห์ ช่วยตรวจ สอบให้
    และที่อยากบอกถึงคนที่กำลังสงสัยว่าผมแต่งเรื่องมาป่ าวนั้น ผมเป็นคนรักพ่อแม่ผมมาก ผมไม่มีวันเอาท่าน มาแช่งอย่างแน่ๆๆ และที่สำคัญผมมีมือมีเท้าคับ ผมไม่เคยท้อ ผมแค่ต้องการให้กระทู้นี้ส่งผ่านไปถึงคนที่เอารถผมไป เท่านั้นเอง ไม่มีเจตนาแอบแฝงใดๆๆ เรื่องเงินที่ให้มาผมไม่เคยร้องขอ ไม่เชื่อกลับไปดูกระทู้เก่าได้ แต่พี่เขามีน้ำใจให้ผมมา เพราะเห็นผมลำบากอยู่ ผมกราบขอบพระคุณอีกที่คับ พี่คนไหนอยากได้เงินคืนผมยินดีคืนให้น่ะคับ ถ้าเห็นว่าผมแต่งเรื่องโกงหกขึ้นมา ผมเช็ค**เงินเมื่อวันที่ 27เดือนแล้วมีเงินโอนมาอยู่ 800บาท ถ้าท่านต้องการให้ผมคืนเงินให้ลงเลขบัญชีไว้เลยคับ
    คนเรามีมุมมองที่แตกต่างกัน ผมขอสาบานต่อพระธาตุดอยสุเทพคู่เมืองเชียงใหม่ว่าเรื ่องนี้เป็นจริง หากผมโกหกให้ผมมีอันเป็นไปใน 3วัน 7วัน
    ปล. ใครยีงมีแม่กับพ่อดูแลแม่กับพ่อให้ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _nana_ : 08-06-2009 เมื่อ 20:22
    หากวันนี้คุณลองมาเป็นผมดูบ้าง

Member งงไม่งง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

ใครยังมีข้อสงสัยก็ถามไปครับ

ส่วนตัวผมเอง...ผมให้ได้แค่กำลังใจส่งไปถึงแม่คุณ จขกท. เท่านั้นครับ

ขอให้คุณโชคดีครับ
    ไม่เครียดครับ ไม่เครียด

dew_thailo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

โอ้ว สุดยอดจริงๆครับ แม่คุณคงภูมิใจ คุณมากที่มีลูกกตัญญูแบบนี้ ขอไห้แมคุณ หายวันหายคืนนะครับ

Senior Member Saltty's Avatar
    สถานที่
    Assawin !!
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up

ผมติดตามและเรื่องเค้ามาตั้งแต่ต้น

ในเมื่อความจิงกระจ่าง ทุกคนน่าจพเข้าใตได้แล้วนะครับ

เอาเป็นว่า ผมในฐานะคนไทย ขอให้แม่ จขกท. หายไวๆ นะครับ ไม่รู้โรคร้ายยมาข้องเกียว เนื่อที่ผ่าไปขอให้เป็นเนื้อดีครับ เอาใจช่วย คนดีสังคมไทย

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0
    0

กระจ่างกันแล้วนะคับใครคิดอย่างไรก้อช่าง ขอให้คุณแม่หายไวไวนะคับ...ว่าแต่ยอดเงินบริจาคทั้งห มด800เองหรอคับ..ตั้งแต่ดูมานึกว่าได้หลายพันแล้ว..เ พราะเห็นมีทั้งพี่ๆเอาของประมูลบริจาคให้ และหลายคนบอกจะช่วยกัน...[ยังงัยแน่]หลังจากวันนี้คงมียอดบริจาคเพิ่มขึ้นนะคับ ยังงัยถ้าผมสะดวกทางการเงินก้อจะโอนไปสมทบนะคับ....ส นับสนุนคับ คนดีของสังคม ขอให้มีแต่ความเจริญรุ่งเรือง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Original**italy** : 07-06-2009 เมื่อ 20:16
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

original_italy@hotmail.com

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

Wink อ้าวกรรมเวร แล้วได้เงินจากที่ไหนมาจ่ายค่าห้องคุณแม่ล่ะครับ

ของพี่คนนึงที่โพสท์ว่าให้ลูกน้องไปโอนให้ 500 ขอโทษด้วยครับผมจำไม่ได้ว่าใครem87
    ของผม 200 ตามกำลังทรัพย์ครับem95
    ของผู้ไม่ประสงค์ออกนามอีก 100 งั้นสินะครับ
    แล้วที่มาตามกระทู้กันเยอะๆ ไม่มีใครช่วยเค้าหน่อยเหรอครับ
    ผมบอกแล้วนะครับ ผมไม่ได้ร่ำรวย เงินเดือนผมเหลือใช้เดือนละสองพัน
    ใครไม่ช่วยอย่าว่าผมนะครับem96
    คนไทยไม่ทิ้งกันครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

roots's Avatar
    สถานที่
    โรงงานยาสูบ
    ขอบคุณ
    1
    0

ช่วยๆกันครับ.....เน้นที่เรื่องของ คุณแม่ของเขา เท่านั้น อิอิ
    VESPA VBB 150 CC.
    ORIGINAL ITALY
    MAHASARAKHAM -

อะไหล่ + ของแต่ง vespa ทั้งเดิม และรีโปร
    link นี้ครับ >> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#post10781542

หาของชิ้นไหนอยู่ ลอง pm มาดูครับ...ถ้ามีจะขายให้ ไม่มีก็หาช่วยครับ อิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

ผม ของ ไห้ ผม คุณ หาย เร็วๆ น๊า ครับ บ

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks