คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คุณ ณัฐนัยท์ พุทรพิลิยะ กรุณาโอนเงินให้ผมด้วย

BMW SS.บ้านกร่าง's Avatar
    สถานที่
    Vespa.Contour.PL.Club.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำจัดคนเลว

ไอ้หมอนี่ต้องฟโดนอัดตูดสักโขลง..จับมัดแขวนหวดด้วยห วาย....สาดน้ำเกลือ...เคี่ยนซ้ำให้ตายห่า....ตัดหัวเ สียบประจานหน้าบ้านมันครบ 7 วัน....เอาให้แร้งกิน....เหลือกระตูกเอาไปเผาบนกองฟอ น.....เอาเถ้ากระดูกมาปั้นเป็นลูกกระสุน............ .แบ่งกันเอาไปยิงทิ้งทะเลดำ..........เลวจริงๆๆๆๆ... ......บุญคุณต้องทดแทน...แค้งต้องชำระ....สมัยนี้พระพุทธอง ค์...จะหยุดองคุลีมารได้....ต้องใช้.38 อย่างเดียว
    !!..พัฒนาคนโง่...ล่ามโซ่คนเลว..!!

Senior Member anun's Avatar
    สถานที่
    เสือใหญ่ ไรเดอร์ สกู๊ตเตอร์แก็งค์
    ขอบคุณ
    0

คืนเค้าไปเถอะคับบบบบบบบบบบ

ลองคิดดูว่าถ้าเจอกับคุณเอง จะเป็นยังไง

เบอร์ใหม่ผมนะครับ **089-5694479 Nun ติดต่อเบอร์นี้เลยนะครับ

ธนาคาร กรุงไทย 859-0005-739 อนันต์ สว่างวงศ์

MuMu.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

โห...

คนที่ทำเห็นใจเถอะครับ คนทำดีก็น่าจะได้ดีไม่ช่ายหรอครับ

คิดเองนะครับถ้าเป็นมารดาคุณละ......

เป็นกำลังใจให้ครับ คนทำดีต้องได้ดีครับ

จะช่วยหาทางอีกทางครับ ยังไงแจ้งความไว้ก่อนเลยครับ
    `..`MuMu`..`

K.Bank 0422245636

themo's Avatar
    สถานที่
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน czczxczxc

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ss.บ้านกร่าง อ่านข้อความ
    ไอ้หมอนี่ต้องฟโดนอัดตูดสักโขลง..จับมัดแขวนหวดด้วยห วาย....สาดน้ำเกลือ...เคี่ยนซ้ำให้ตายห่า....ตัดหัวเ สียบประจานหน้าบ้านมันครบ 7 วัน....เอาให้แร้งกิน....เหลือกระตูกเอาไปเผาบนกองฟอ น.....เอาเถ้ากระดูกมาปั้นเป็นลูกกระสุน............ .แบ่งกันเอาไปยิงทิ้งทะเลดำ..........เลวจริงๆๆๆๆ... ......บุญคุณต้องทดแทน...แค้งต้องชำระ....สมัยนี้พระพุทธอง ค์...จะหยุดองคุลีมารได้....ต้องใช้.38 อย่างเดียว
    พี่ๆๆ ใจเย็นๆๆพี่
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ติดต่อ แจ๊ค 084-1516148

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

พูดได้คำเดียวว่าชั่วจริงๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ต้องบอกว่า ไอ้พ่อแม่ไม่สั่งสอน

ทำบาปทำกรรมไว้ ขอให้ผลกรรมมันตามทันไวๆๆ

Senior Member Samurai's Avatar
    สถานที่
    Siam's Independent
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _nana_ อ่านข้อความ
    ผมคิดว่าคุณ ณัฐนันท์ หรือชื่อจริงคุณชื่ออะไรไม่ทราบ ผมคิดว่าคุณคงอ่านหรือดูอยู่ผมอยากบอกว่าตอนนี้ผมลำบ ากมาก ขอให้คุณนำรถมาคืนผมเถอะหรือโอนเงินมาคืนผมจาก38000บาทผมขอคืนแค่ 28000 ก้อได้ผมต้อง

การเงินนั้นไปเป็นค่ารักษาพยาบาลแม่ผมจริงๆๆ หากคุณยังมีแม่อยู่คุณควรน่าจะคิดดูว่าถ้าแม่คุณป่วย ต้องเข้ารับการผ่าตัด แต่คุณไม่มีเงินล่ะคับ คุณจะทำยังไงเพราะที่ผมขายรถก้อต้องการได้เงินมาเป็น รักษาพยาบาลค่าผ่าตัด ผมขอเถอะน่ะ ช่วยคือรถให้ผมหรือโอนเงินให้ผมก้อได้

รถผม ส่งถึงนิ่มซี่เส็ง พุทธมณฑล สาย 5 เวลา 10.00นคับใครพอพบเห็นช่วยแจ้งตำรวจจับให้หน่อยคับ
    [/quote]

เอาเงินมาให้เค้าเหอะ เค้าขอคืนแค่นี้เอง คนเค้าเดือนร้อนจริงๆ

ผมอยากได้เวสป้าจะแย่ยังไม่เคยคิดจะทำยังงี้เลยครับค ุณ เห็นใจเค้าเหอะ

คุณได้รถไปก็ขี่ไม่มีความสุข ไม่มีความภูมิใจหรอกครับ ไหว้ล่ะน่ะสงสารเค้า
    อนาคตคือจุดหมายจากเมื่อวาน...........

[email protected]

ใจเย็นๆนะครับ คนกตัญญูอย่างคุณ ต้องได้ของคืนแน่ๆ จับตัวได้เอารูปมาลงไห้ดูทีครับ อยากเห็นหน้ามันจัง

system2008's Avatar
    สถานที่
    อยู่ไหนดีอ่ะ?
    ขอบคุณ
    0

ผมขอร้องแทนเจ้าของกระทู้นะครับ
    คุณโอนเงินให้เค้าเถอะครับ สงสารเค้า หรือถ้าคุณไม่มีเงินก็ ส่งรถคืนให้เค้าเถอะครับ
    อย่างน้อยก็เห็นแก่เค้า จะเอาเงินไปรักษาผู้มีพระคุณเค้าครับ

คนดีพระคุ้มครองครับ ขอให้จบด้วยดีนะครับ
    คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

kook182's Avatar
    สถานที่
    หาอยู่จ้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++++++++++++

ลองคิดถึงถ้าเป็นแม่คุณ แล้วโดนโกงเช่นนี้ คุณจะเสียใจมั้ยครับ
    คนไทยเราเคยมีน้ำใจ เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กัน ช่วยเหลือกัน อย่าให้ความเห็นแก่ตนมาบดบังนะครับ

Member tongsur's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

คนไทยรึป่าว

Member งงไม่งง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ดันไปครับอย่าให้ตกครับผม

ให้เพื่อนๆผ่านมาอ่าน เผื่อจะได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติมไม่มากก็น้อย

คนคิดไม่ดี ทำไม่ดี ยังไงมันก็ต้องโดนจับได้ซักวัน ผมเชื่ออย่างนั้น

เป็นกำลังใจให้ และขอให้พระคุ้มครองคุณแม่ของคุณด้วยครับ สาธุ...

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยอีกแรงค่ะ

มาตรฐาน upครับอย่าให้ตก

เอาใจช่วยครับคนเชียงใหม่เหมือนกัน ช่วงหนีโจรมันชุมครับ ชื้อขายกันระวังหน่อย ยังไงก็ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆนะครับ

Senior Member anun's Avatar
    สถานที่
    เสือใหญ่ ไรเดอร์ สกู๊ตเตอร์แก็งค์
    ขอบคุณ
    0

เอา อย่าให้ตกคับบบบบบบบบบบบบ

เป็นกำลังใจคับบบบบบบบบ

เบอร์ใหม่ผมนะครับ **089-5694479 Nun ติดต่อเบอร์นี้เลยนะครับ

ธนาคาร กรุงไทย 859-0005-739 อนันต์ สว่างวงศ์

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks