อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LinKBarBoo อ่านข้อความ
ตอนนี้เราก็มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะแล้ว

เรื่อง ประธานกลุ่ม ว่ายังงัย สนใจใหม

แต่ กอฟ ขอเสนอ ให้ไม่มีนะครับ อยากให้ทุกคนเป็นเพื่อนกันเป็นพี่น้องกัน เท่าเทียมกันทุกคน
ไม่ว่าจะ มาก่อนมาหลัง ช่วยเหลือกันด้วยนะ

แต่ถ้าจะมี ประธาน หรือ หัวหน้า ก็ไม่ว่า เรารักกัน

เรื่อง ประธานกลุ่ม ผมว่ามันไม่ใช่เรื่องจำเป็นหรอก เพราะถ้ามีแล้ว มีเพื่ออะไร จะดูกลุ่มเท่มากขึ้นเหรอ
ใครว่างๆเราก็มาเจอกันคุยกันเป็นเพื่อนๆกันก็ ok แล้ว แต่ถ้าใครอยากเป็นผู้นำมีเวลาว่างพอก็ตามใจ