พอดีผมอยู่ปัตตานี แล้วอยากซื้อรถคลาสสิคแบบพวกพี่ๆบ้างครับ จะซื้อในเว็ปนี้ไว้ใจได้ไหมครับ แล้วเค้าใช้เครื่องรถอะไรหรอ มันพังง่ายป่าว ถ้าเสียซ่อมไหนครับ ตอนนี้ผมดูแต่เว็ปบอร์ดของร้าน junk shop อย่างเดียวเลยครับ สนใจรถ c70 มั้ง สีชมพูอ่ะ ชอบมาก กลวเครื่องหรือโครงพังแล้วมันจะซ่อมยากอ่ะครับ ช่วยทีน่ะครับ อ้อแล้ว c 70 100 หรือ เท่าไรก็แล้วแต่มันต่างกันไงหรอครับ ผมอยากได้ตัวอย่างรถแต่ละ c ครับ ลักษณะเด่นอ่ะครับ เช่น ไฟหน้า ไฟท้าย ไรเงี่ยอ่ะครับ ขอบคุณคราบบบ

วัสลาม