ขอเข้าบ้านหมูด้วยคนนะคับ

ชื่อกระทู้: ขอเข้าบ้านหมูด้วยคนนะคับ

Member AMERICAN SIXTY's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเข้าบ้านหมูด้วยคนนะคับ

แนะนำตัวก่อนคับ

ชื่อ นาย ฐาปกรณ์ มหาบุณย์ ชื่อเล่น เหม่งคับ
    เบอร์โทร 087-9941675
    อีเมล [email protected] แอดเมลมาคุยกันก้อได้นะคับ
    ใช้c92สีครีมอยู่คับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AMERICAN SIXTY อ่านข้อความ
    แนะนำตัวก่อนคับ

ชื่อ นาย ฐาปกรณ์ มหาบุณย์ ชื่อเล่น เหม่งคับ
    เบอร์โทร 087-9941675
    อีเมล [email protected] แอดเมลมาคุยกันก้อได้นะคับ
    ใช้c92สีครีมอยู่คับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ
    ยินดีต้อนรับครับผม

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับผม
    เอะพี่เรามาไวนะเนี่ยะ......ว่างหรือยังพี่เอาหมูมาข ี่เล่นแถวพรานกระต่ายบ้างก็ได้นะ
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyinthanon อ่านข้อความ
    เอะพี่เรามาไวนะเนี่ยะ......ว่างหรือยังพี่เอาหมูมาข ี่เล่นแถวพรานกระต่ายบ้างก็ได้นะ

อ่า
    ไม่ได้ว่างขนาดนั้น
    เจอกันที่ซับป่าว่านละกาน
    ตุลาคมปลายปีถ้ามาจริง
    เดี๋ยวเลี้ยงสเต็กฟาร์มโชคชัย

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

จักยาน ข้างๆ อะไรอะครับ สนใจ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    อ่า
    ไม่ได้ว่างขนาดนั้น
    เจอกันที่ซับป่าว่านละกาน
    ตุลาคมปลายปีถ้ามาจริง
    เดี๋ยวเลี้ยงสเต็กฟาร์มโชคชัย
    ไปด้วยจิ ครับ
    ไม่ได้อยากไปงานซัป อยากไปกินสเต็ก

Bookmarks