ช่วยที เครื่องร้อน สต้าดไม่ติด

ชื่อกระทู้: ช่วยที เครื่องร้อน สต้าดไม่ติด

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยที เครื่องร้อน สต้าดไม่ติด

รถผม เครื่องpx เวลาวิ่ง ไปได้ประมาณ 20กิโล พอ จอด ก็สต้าดไม่ติด ซะ งั้น เปลี่ยน หัวเทียน คอยก็แล้ว เปลี่ยน กล่อง ก็แล้วรถผมเป็นชุดไฟญี่ปุ่น สุดท้ายเปลี่ยน มัดไฟ ทั้งชุด อาการ ยัง เป็นเหมือนเดิม งง ครับ ใคร พอ รู้ ช่วย บอก ผม ที ครับ รถต้องใช้ งาน ช่วย ทีครับ em93

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Effsody อ่านข้อความ
    รถผม เครื่องpx เวลาวิ่ง ไปได้ประมาณ 20กิโล พอ จอด ก็สต้าดไม่ติด ซะ งั้น เปลี่ยน หัวเทียน คอยก็แล้ว เปลี่ยน กล่อง ก็แล้วรถผมเป็นชุดไฟญี่ปุ่น สุดท้ายเปลี่ยน มัดไฟ ทั้งชุด อาการ ยัง เป็นเหมือนเดิม งง ครับ ใคร พอ รู้ ช่วย บอก ผม ที ครับ รถต้องใช้ งาน ช่วย ทีครับ em93
    px สำคัญที่ระบบไฟ เล่นได้เล่นของแท้เลยคับ อุ่นใจ ลองเช็คคาบ฿ยังคับ
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Bookmarks