มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน จะไปรักษาแม่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน จะไปรักษาแม่ครับ

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน จะไปรักษาแม่ครับ

มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน ที่จะนำไปรักษาแม่ครับ

ของที่นำมาประมูลมี สอง อย่าง แยกประมูลนะครับ
    1. ตระกร้า mp สีน้ำเงิน ของแท้ สภาพใช้แล้ว ใส่ เวสป้า สมอลเฟรมทุกรุ่น
    2.ยางแคนดี้ งานอังกฤษ ของใหม่ไม่เคยใช้ สีดำลายขาว ใส่บังลม แลมเบรตต้า ทุกรุ่น

ทั้งสองอย่าง ขอเริ่มต้นที่ อย่างละ 500.- บาทเท่ากัน ครับ

กติกา

1. ใครที่ต้องการจะประมูล ขอให้โพสระบุ ของที่ต้องการประมูล ราคาประมูล และเบอร์ติดต่อไว้เลยในกระทู้นี้ ครับ
    การประมูลผมจะปิดในเวลา 6 โมงเย็น วันศุกร์ที่ 29 พ.ค. และจะดูว่าของแต่ละอย่าง ใครที่ให้ราคามากที่สุดครับ

2. ขอความร่วมมือ ใครที่ชนะประมูล มีเงื่อนไขคือจะต้องโอนเงินตามจำนวนที่ชนะการประมูลภ ายในวันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค. นะครับ ถ้าใครที่ไม่สามารถโอนเงินได้ภายใน วันที่ 31 พ.ค. ขอให้อย่าประมูลนะครับ เพราะต้องการจะโอนต่อไปให้น้องเค้าภายในวันที่ 1 มิ.ย. ครับ

3. การโอนเงิน โอนมาที่บัญชีผม แล้วผมจะโอนต่อไปให้น้องเค้าครับ บัญชีผม ก็ตามลายเซ็นต์ข้างล่างเลย ธนาคารไหนก็ได้

4. ราคาประมูลที่ชนะ จะไม่มีค่าส่งแล้วครับ ผมส่ง ems ให้ฟรี ทั้งสองอย่าง

ราคาที่จบประมูล ผมไม่ซีเรียสว่าจะต้องได้เท่าไหร่นะครับ ช่วยๆกันครับ แม้จะจบที่ราคาขั้นต่ำผมก็พอใจแล้ว และถือว่าทุกคนที่เข้ามาประมูลเพราะอยากช่วยจริงๆ

ถึงน้องที่โดนโกงไปนะครับ เงินที่จะได้จากการประมูลนี้เป็นเงินช่วย เพราะอยากช่วยจริง ๆ ทุกคนที่เข้ามาเพราะต้องการช่วยจริงๆทั้งนั้น ฉะนั้นไม่ต้องนำมาคืนนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink_k_k : 28-05-2009 เมื่อ 04:23

Junior Member tar_tv175's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

em24em24em24em24em24em24em24em24em24em24 ช่วยกัน

Member blackvespa99's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up good

ยอดไปเลย เปนกำลังใจให้นะ
    เเมงทองกำเนิดเเล้ว

อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี

แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้

จงทําดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

ไม่มีใครอยากเห็นเราเด่นเกิน

เลขที่บัญชี 614-053-0474 กรุงไทย
    รณชัย ก๋าเครื่อง(Ronnachai Kakrung ) โ โทรสอบถาม 082-6220302

Senior Member MR.INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    SIAMBRETTA001
    ขอบคุณ
    0
    0

[quote=mink_k_k;2157874]มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน ที่จะนำไปรักษาแม่ครับ

ของที่นำมาประมูลมี สอง อย่าง แยกประมูลนะครับ
    1. ตระกร้า mp สีน้ำเงิน ของแท้ สภาพใช้แล้ว ใส่ เวสป้า สมอลเฟรมทุกรุ่น
    2.ยางแคนดี้ งานอังกฤษ ของใหม่ไม่เคยใช้ สีดำลายขาว ใส่บังลม แลมเบรตต้า ทุกรุ่น

ทั้งสองอย่าง ขอเริ่มต้นที่ อย่างละ 500.- บาทเท่ากัน ครับ

กติกา

1. ใครที่ต้องการจะประมูล ขอให้โพสระบุ ของที่ต้องการประมูล ราคาประมูล และเบอร์ติดต่อไว้เลยในกระทู้นี้ ครับ
    การประมูลผมจะปิดในเวลา 6 โมงเย็น วันศุกร์ที่ 29 พ.ค. และจะดูว่าของแต่ละอย่าง ใครที่ให้ราคามากที่สุดครับ

2. ขอความร่วมมือ ใครที่ชนะประมูล มีเงื่อนไขคือจะต้องโอนเงินตามจำนวนที่ชนะการประมูลภ ายในวันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค. นะครับ ถ้าใครที่ไม่สามารถโอนเงินได้ภายใน วันที่ 31 พ.ค. ขอให้อย่าประมูลนะครับ เพราะต้องการจะโอนต่อไปให้น้องเค้าภายในวันที่ 1 มิ.ย. ครับ

3. การโอนเงิน โอนมาที่บัญชีผม แล้วผมจะโอนต่อไปให้น้องเค้าครับ บัญชีผม ก็ตามลายเซ็นต์ข้างล่างเลย ธนาคารไหนก็ได้

4. ราคาประมูลที่ชนะ จะไม่มีค่าส่งแล้วครับ ผมส่ง ems ให้ฟรี ทั้งสองอย่าง

ราคาที่จบประมูล ผมไม่ซีเรียสว่าจะต้องได้เท่าไหร่นะครับ ช่วยๆกันครับ แม้จะจบที่ราคาขั้นต่ำผมก็พอใจแล้ว และถือว่าทุกคนที่เข้ามาประมูลเพราะอยากช่วยจริงๆ

ถึงน้องที่โดนโกงไปนะครับ เงินที่จะได้จากการประมูลนี้เป็นเงินช่วย เพราะอยากช่วยจริง ๆ ทุกคนที่เข้ามาเพราะต้องการช่วยจริงๆทั้งนั้น ฉะนั้นไม่ต้องนำมาคืนนะครับ[/quo

ขอบคุณความคิดดีๆ คนดีๆ ให้เจอแต่สิ่งดีๆ โชคดีนะครับ พระคุ้มครอง

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

แจ๋วๆๆ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

virgo_saga@hotmail.com
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Member Pew44's Avatar
    สถานที่
    วัดจีน Rayon---
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

มาตรฐาน Up!

ยังมีสิ่งดีๆ....ให้เห็นในวงการ....น่านับถือครับ+สน ับสนุนคนทำดีครับช่วยกันนะครับ

Wat-Jeen-shop
    pew44@yahoo.com
    meewatjeen@yahoo.com

089-7998404
    นายณัชพล เพ็ชร์อำไพ
    ธนาคารกรุงเทพฯ สาขาโลตัสระยอง
    หมายเลข 572-0-34133-7
    135/1โรงเจแป๊ะฮกตื้ง ซ.โรงเจใหม่ ถ.ตากสิน ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง 21000

กัน กำแพงเพชร's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    0

ดีไป เลย พี่
    จำหน่าย... หัวเชื้อ ไตรโคเดอร์มา บิวเวอร์เรีย เมตตาไรเซียม และเชื้อ ราสด ทุกชนิด และอุปกรณ์ ทำเชื้อ ราทุกชนิด 9ล9
    ใช้ได้กับพืชไร่และพืชสวนเป็นอย่างดี
    ไม่ว่าจะเป็น ข้าว อ้อย และมันสะปะหลัง และพืชผักทุกชนิด
    จำหน่ายทั้งปลีก - ส่ง
    ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัตรูพืชทุกชนิด

ข้อมูลเชื้อไตรโคเดอร์มา
    http://www.phtnet.org/news/view-news.asp?nID=177
    บิวเวอร์เรีย
    http://www.sotus.co.th/article_1.html
    เมตตาไรเซียม
    http://pmc04.doae.go.th/Metarhizium/Meta1.htm

สนใจติดต่อและให้ความรู้ฟรี กับผู้ที่เชี่ยวชาญด้านนี้เป็นพิเศษ
    08-197-34296 อาจารย์ ศักดาดิ์
    08-603-10922

บางเลน's Avatar
    สถานที่
    สกู๊ตเตอร์คลับนครปฐม
    ขอบคุณ
    0
    0

ผมเริ่มก่อนแล้วกันอย่างละ1500บาทem900818256082ตั้ม บางเลนคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บางเลน : 28-05-2009 เมื่อ 19:32

system2008's Avatar
    สถานที่
    อยู่ไหนดีอ่ะ?
    ขอบคุณ
    0
    0

เยี่ยมเลยครับem19
    คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0
    0

สุดยอดเลยครับ

เป็นอย่างงี้แล้ว ผมน้ำตาจะไหล

BOYD13's Avatar
    สถานที่
    ขี่กัน 2 คันกับน้องเมีย
    ขอบคุณ
    0
    0

สังคมเล็กๆ ของเราไม่ธรรมดาเสียแล้ว ดีใจครับที่ได้มาอยู่ในสังคมแห่งนี้ แม้มิได้พบเจอก็เหมือนร่วมชะตากรรม ดีใจโว๊ยคนไทยใจดียังมีเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOYD13 : 28-05-2009 เมื่อ 10:34

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

คน ดี สังคม ดี ค๊าบ มี น้ำ ใจ จิงๆ

Senior Member Huabolan's Avatar
    สถานที่
    Bonvoyage Scooter Gang @ ดอนเมือง
    ขอบคุณ
    0
    0

น่าเห็น ใจ มาก เลย ครับ

แล้ว คน ที่ ตั้ง กระทู้ นี้ ดี มาก จิง ๆๆๆ

สนับ สนุน ครับบบบบบบ

ซึ้ง แทน เขา เลย นะ เนี่ยย
    เบื่อจริงพวกคนรวย ไม่รู้คุณค่าของรถ ดูถูกคนอื่น
    popiiclassic@hotmail.com

Cosa Club

รถลุลุบ่เกยจุ๊ไผ๋'s Avatar
    สถานที่
    อยู่กลุ่มอินทรีตอนเรียนลูกเสือ
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ช่วยอัพคับ

นาย วรวุฒิ ยิ่งโสภณวณิชย์
    75/4 บ้านสบสม ต.เวียง
    อ.เชียงของ จ.เชียงราย 57140

เลขที่บัญชี.746-216633-9
    สาขา.เชียงของ ออมทรัพย์
    TEL 084-0123897 (Woody)
    Wed : www.vespaphrae.com
    Email : woodyska@hotmail.com

Senior Member devilvespa's Avatar
    สถานที่
    ThE SmAlL RhYtHy
    ขอบคุณ
    0
    0

em90
    http://jatryphoto.blogspot.com/ em24

รับถ่ายภาพทั้งในและนอกสถานที่ ไม่ว่าจะเป็นงาน บวช งานแต่ง และงานรับปริญญา สนใจติดต่อ 084-5028487 เบน pai_X_man@hotmail.com

Bookmarks