มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน จะไปรักษาแม่ครับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีของแต่ง ต้องการประมูลครับ เพื่อช่วยเหลือน้องที่โดนโกงเงิน จะไปรักษาแม่ครับ

ballbanpong's Avatar
    สถานที่
    Baulkham hills, Australia
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink_k_k อ่านข้อความ
    ตกลงบัญชีน้องเค้า คงเป็นบัญชีนี้นะครับ ซึ่งได้มาจากในกระทู้น้องเค้า (ถ้าผิดพลาดรบกวนแจ้งด้วยนะครับ)

สุทธิพันธ์ สภามูล
    ธนาคารไทยพานิชย์
    841 - 205314 - 2
    เบอร์โทรฯ 08 - 0494 - 9097

โดยผู้ที่ให้ราคาประมูลมาสูงสุด สำหรับของสองอย่าง มีสองท่านก็คือ
    คุณ ตั้ม บางเลน และ
    คุณ บอล บ้านโป่ง โดยมูลค่าของที่ได้จากการประมูลครั้งนี้ 2 ชิ้น รวมเป็นจำนวนเงิน 3,200.-

ผมได้คุยผ่านไปยังคุณบอลบ้านโป่ง และฝากไปถึงคุณบางเลน เพราะทราบว่าอยู่กลุ่มเดียวกัน (กลุ่มนี้น่านับถือจริงๆครับ) โดยทราบว่าน่าจะโอนให้ประมาณวันนี้ เมื่อผมได้รับเงินที่โอนมาแล้ว จะโอนต่อไปให้น้องเค้าตามบัญชีข้างบนนี้ครับ และหากมีอะไรเพิ่มเติมก็จะมาแจ้งให้ทราบครับ

ปล. เรื่องค่าส่งที่มีท่านนึงอยากจะช่วยออกให้ผม ต้องขอบคุณความมีน้ำใจมากๆครับ แต่ไม่เป็นไรหรอกครับ
    ยังไงถ้าใครที่อยากช่วย ก็อาจโอนเข้าบัญชีน้องเค้าตามที่อยู่ข้างบนก็ได้ครับ
    เสี่ยครับ.... ผมกับคุณบางเลนจัดการเรื่องเงินให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยที่ไม่ได้โทรไปบอกตั้งแต่เมื่อวานพอดียุ่งๆ
    ส่วนเรื่องที่อยู่ก็ส่งSMS ไปให้แล้วน่ะครับ แต่ถ้าอาทิตย์นี้จะผ่านมาแถวOfficeผม(พระราม9) ก็ค่อยเอาของมาให้ก็ได้ จะได้ไม่ต้องเสียค่าส่ง เอาคุณมิ้งสะดวกแล้วกันครับผมไม่ซีเรียส
    นาย จิรวัฒน์ หอมจันทร์ (JIRAWAT HOMJAN)
    TEL: 089-1200-304 บอลล์
    เลขที่บัญชี 713-2-39383-9 ออมทรัพย์
    ธ.กสิกรไทย สาขาถนนพระรามที่9
    :: :: :: :: :: :: ::

หลงใหลเหลือเกินกับเจ้า SCANDINAVIAN DESIGNS

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ballbanpong อ่านข้อความ
    เสี่ยครับ.... ผมกับคุณบางเลนจัดการเรื่องเงินให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยที่ไม่ได้โทรไปบอกตั้งแต่เมื่อวานพอดียุ่งๆ
    ส่วนเรื่องที่อยู่ก็ส่งsms ไปให้แล้วน่ะครับ แต่ถ้าอาทิตย์นี้จะผ่านมาแถวofficeผม(พระราม9) ก็ค่อยเอาของมาให้ก็ได้ จะได้ไม่ต้องเสียค่าส่ง เอาคุณมิ้งสะดวกแล้วกันครับผมไม่ซีเรียส
    ครับผม จะจัดการให้ครับ เด๋วโทรคุยกันครับ

BOYD13's Avatar
    สถานที่
    ขี่กัน 2 คันกับน้องเมีย
    ขอบคุณ
    0
    0

ดูคนใจบุญเค้าคุยกัน

Bookmarks