หาร้านแต่ง แนวคาเฟ่ มีที่ไหนบ้างคับ

ชื่อกระทู้: หาร้านแต่ง แนวคาเฟ่ มีที่ไหนบ้างคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาร้านแต่ง แนวคาเฟ่ มีที่ไหนบ้างคับ

มีรถ jx เดิมๆ1คัน อยากแต่งแนวคาเฟ่ มีร้านไหนพอเป่งที่ปรึกษาได้บ้างคัย เพิ่งเล่นรถเป่งคันแรก ของคุงคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thesheepz อ่านข้อความ
    มีรถ jx เดิมๆ1คัน อยากแต่งแนวคาเฟ่ มีร้านไหนพอเป่งที่ปรึกษาได้บ้างคัย เพิ่งเล่นรถเป่งคันแรก ของคุงคับ
    ไม่ทราบว่าเราอยู่แถวไหนละคับ....

แต่ถ้าคิดจะทำต้องใจเย็นๆๆนะคับ เอาใจช่วย..
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t-t-and-t อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าเราอยู่แถวไหนละคับ....

แต่ถ้าคิดจะทำต้องใจเย็นๆๆนะคับ เอาใจช่วย..
    รถ นายสวยดีนะส่งรูปมาให้ดูบ้างดิครับเพื่อเป็นแนวทาง.. ..cherd-p@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ชีวิตเด็กศิลป์ : 04-10-2009 เมื่อ 13:18

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชีวิตเด็กศิลป์ อ่านข้อความ
    รถ นายสวยดีนะส่งรูปมาให้ดูบ้างดิครับเพื่อเป็นแนวทาง.. ..cherd-p@hotmail.com
    ลองเข้าไปดุในบอร์ดดีกว่าคับ พอดีเมลลืผมมันติดไวรัสนะ..ต้องขออภัยด้วยนะคับ
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู๋แถวลาดพร้าวอ่าคับ รถพี่ สวยมากเลย เอาเป่งแนวได้ยิ่งดี ถ้าเป่งที่ปรึกษา เค้าชมรมได้ก้อดีคับ แล้วจะติดต่อยังงัยอ่าคับ ของคุงคับ

Bookmarks