ทริปเฉพาะกิจประจำปี...... - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทริปเฉพาะกิจประจำปี......

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

เบื่อจิง..ฝนตกอยู่นั่นแหละ...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    เบื่อจิง..ฝนตกอยู่นั่นแหละ...
    เออ ตอนนี้ก็ตกอยู่และแรงมากกกกก ไม่รู้ว่าโบ๊ทจะมากรุงเทพจะมายังไงวันนี้

E-KA CAFEINE's Avatar
    สถานที่
    Maleelai scooter No CLuB ( sport touring 2XX )
    ขอบคุณ
    0

ชิวๆๆเลยเมื่อคืน (โบ๊ตนะ)
    ธนาคาร
    SCB 029-440739-9 ออมทรัพย์ เอกภพ มาลีลัย
    k-BANK 762-223016-4 ออมทรัพย์ เอกภพ มาลีลัย
    E-MAIL [email protected]
    เอกภพ มาลีลัย
    299/146 (หมู่บ้านวิตต้าปาร์ค)
    ถ.วิภาวดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กทม. 10210

TEL. 089-8855560
    ผมใช้นี ้เบอร์เดียวน่ะคับ 089-8855560

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โบ๊ตที่ขี่ px 200แรงๆเมื่อคืนใช่ไหมครับ อิอิ

มาทำงานจะหลับให้ได้ครับ

รบกวนเอารูปมาลงด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    โบ๊ตที่ขี่ px 200แรงๆเมื่อคืนใช่ไหมครับ อิอิ

มาทำงานจะหลับให้ได้ครับ

รบกวนเอารูปมาลงด้วยครับ
    ง่วงชิบ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ง่วงชิบ
    ง่วงด้วยคนคับสว่างคาตา
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Member เคนโด้400FL2's Avatar
    สถานที่
    สน.กาแฟแดง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    พบกันที่บางแสนนะครับ วันที่ 3-5 ก.ค.2552 นี้
    ศุกร์ที่3 ก.ค. พักกันที่บางแสน 1คืน เพื่อทำการย่ำราตรีและหวนคืนสู่ความหลัง พร้อมกับไขปริศนากับคำว่า " เกย์ก็โอ " อิ..อิ...

เสาร์ที่4 ก.ค. ออกเดินทางไปเที่ยวทะเลใสๆไร้มลพิษ แถวๆสัต**บหรืออาจะไปที่อื่นก็ได้ที่ไม่ใช่ทะเลบางแส นและพัทยา 555+++ ขยะลอยเต็มเลย ใครจะกล้าเล่นว่ะ แหวะๆ สกปรกๆ ยี้ๆ อิ..อิ...
    นอนค้างที่ทะเล1คืน นั่งย่างปลาหมึกและอาหารทะเลกันสดๆแถวริมหาด กับบรรยากาศกันเองๆตามแบบฉบับพี่น้องพ้องเพื่อนชาวpx .club

อาทิตย์ที่5 ก.ค. พร้อมเดินทางกลับ แต่ขากลับเราจะแวะซื้อของฝากและแวะท่องเที่ยวสถานที่ ต่างๆอย่างจุใจ เอาให้คุ้มครับ อิ...อิ...

O.k.ถ้าใครรับทราบแล้ว ก็เตรียมตัวกันดีๆเด้อ ทริปนี้ไปกันแบบชิวๆเหมือนปีที่แล้ว ไม่มีไรมาก ใครพลาดจากครั้งก่อน ครั้งนี้ก็อย่าพลาดอีกละกันล่ะ งานนี้ให้แก้ตัว อืมม์....แค่นี้แหละครับ เอาข่าวมาบอกกันให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบใจเด้อน้องๆ ฮิ้วววๆๆๆๆ........
    Clap3

ครั้งที่แล้วพลาด ครั้งนี้อยากไปเกิ๊นคับพี่
    ส.น.กาแฟแดง สมาคมสกู๊ตเตอร์ แห่งประเทศไทย ๐๐๑

ฉันรักเธอ สกู๊ตเตอร์ ของ "ฉัน" By`McDoZ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ดูท่าแล้วจะแฮงค์กันข้ามคืนแลยเชียว..

เล่นซะตี4 ฮ่าๆ

concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

สวนผมไม่ค่อยง่วงแต่...

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Jaysoul's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean>สาขา กรุพเทพ
    ขอบคุณ
    0

กินกันสว่างเลยหรอครับพี่ๆ เจอตัวจริงซะเเล้วem87

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

กลับบ้านปลอดภัยนะเจ กลับซะไกลเลย เดือนหน้ามาละ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jaysoul อ่านข้อความ
    กินกันสว่างเลยหรอครับพี่ๆ เจอตัวจริงซะเเล้วem87
    มาร่วมดื่มกันอีกนะครับ คราวหน้านัดกันวัหยุดนะครับจะได้อยู่กินกันยาวๆๆๆๆๆๆ

ไม่งั้นคนที่เหลือเหรฃนื่อยยยยยยยยยยยยยยย

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยนะพี่โต่ง ขอนู๋ไปด้วยนะ ฟรีตลอดงานเลยใช่ไหม

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ไปด้วยนะพี่โต่ง ขอนู๋ไปด้วยนะ ฟรีตลอดงานเลยใช่ไหม

พอถึงเวลาขอให้มาจิงๆเหอะ เบี้ยวหลายงานละน้อง เครดิตเริ่มจะหมดและนะครับ งานนี้ขออย่าเป็นอีก และของที่สั่งสรุปหาได้ปะเนี่ย รออยู่ๆๆ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    เหอะๆ.....
    กรูจะเชื่อมีงดีมั๊ยเนี่ยไอแบงค์ หลายงานละมิง พอเอาเข้าจริงๆเดี๋ยวก็เบี้ยว อ้างนู่นอ้างนี่ตลอด ขนาดกรูไปนอนบ้านไอเจตใกล้ๆกับมีง มีงยังไม่มาเลย ไอแวนซ์บอย 5555+++++

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks