มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 60 110 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    กระทู้เลยดีไหม๊ครับ เพราะชื่อก็บอกไว้แล้วว่าคุยเรื่องของสะสม เผื่อคนที่เข้ามาใหม่จะได้ดูข้อมูลเก่า ต่อเนื่องไปเลย จะได้ไม่ต้องกลับไปรื้อกระทู้กลับมาใหม่ครับ/\7
    ดีครับ ยาวไปเลย ยังไงก็ขอ ครบเครื่อง+ครบรส

งั้นเริ่มเลยแล้วกันครับ ไหนๆ ก้เครื่องติดแล้ว:D

วันนี้เพิ่งไปถอยมา ก็กะว่าจะไปตามแห่ในกระทู้ของ พี่dangkem /\3

Ford F1 Pick Up (1948)

VW T1 Pick Up

รูป รูป    

vw งามแต้แม่คุณเอ้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cook45#
    vw งามแต้แม่คุณเอ้ย
    ขอบคุณครับ /\7

นี้ถ้าผมไม่มีตังค์กินข้าวน๊ะ ผมจะโทษ พี่dangkem ที่เอารถโมเดลสวยๆมาให้น้องชม ทำให้น้องมีความอยากได้/\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    ขอบคุณครับ /\7

นี้ถ้าผมไม่มีตังค์กินข้าวน๊ะ ผมจะโทษ พี่dangkem ที่เอารถโมเดลสวยๆมาให้น้องชม ทำให้น้องมีความอยากได้/\3
    ผมว่าพี่pannaโทษตัเองดีกว่าน่ะพี่(ทำไงได้ก็ใจมันรั ก)
    พี่ครับผมถามไรหน่อย
    คือตอนนี้ผมจะเริ่มสะสมเก้าอี้หน่ะครับมีอะไรแน่ะนำเ ปล่าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cook45#
    ผมว่าพี่pannaโทษตัเองดีกว่าน่ะพี่(ทำไงได้ก็ใจมันรั ก)
    /\4 /\4 /\4 ก็ความรักมันมาแบบไม่ได้ตั้งตัว/\4 /\4 /\4

พี่ครับผมถามไรหน่อย
    คือตอนนี้ผมจะเริ่มสะสมเก้าอี้หน่ะครับมีอะไรแน่ะนำเ ปล่าครับ
    เก้าอี้แบบไหนครับ ใช่เก้าอี้ไม้นักเรียนป่าวครับ ถ้าใช่ ต่างจังหวัดน่าจะพอหาได้ครับ ตามโรงเรือนของโรงเรียน หรือ ร้านทำวงกลบครับ(เคยเห็นเค้าเอาไปซ่อมครับแล้วไม่มาเ อา ตอนนี้ไม่รู้ยังอยู่ป่าว สงสัยจะกลายเป็นไม้ฟืนไปแล้ว/\4 )

/\4 /\4 /\4 ก็ความรักมันมาแบบไม่ได้ตั้งตัว/\4 /\4 /\4

เก้าอี้แบบไหนครับ ใช่เก้าอี้ไม้นักเรียนป่าวครับ ถ้าใช่ ต่างจังหวัดน่าจะพอหาได้ครับ ตามโรงเรือนของโรงเรียน หรือ ร้านทำวงกลบครับ(เคยเห็นเค้าเอาไปซ่อมครับแล้วไม่มาเ อา ตอนนี้ไม่รู้ยังอยู่ป่าว สงสัยจะกลายเป็นไม้ฟืนไปแล้ว/\4 )
    ก็อยากได้เก้าอี้ที่ Design สวยๆอ่ะครับแต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มที่ตรงไหนที่ไหนมีเยอ ะ

ก็อยากได้เก้าอี้ที่ Design สวยๆอ่ะครับแต่ไม่รู้ว่าจะเริ่มที่ตรงไหนที่ไหนมีเยอ ะ
    งั้นคงต้องรอคุณทิดครับ คนนี้หาของเก่งครับ/\2

หรือรอพรุ่งนี้เช้า เพื่อนสมาชิกอีกหลายท่านครับ รอตอบอยู่ครับ/\3

มาตรฐาน ตกลงน้อง เจ้ยนี่พี่ panna มอบความรักให้ยังครับ

Name:  indexaa.jpg
Views: 518
Size:  70.8 KB
    ผมไปนอนก่อนน่ะเห็นรูปนี้แล้วหลอน

Name:  indexaa.jpg
Views: 518
Size:  70.8 KB
    ผมไปนอนก่อนน่ะเห็นรูปนี้แล้วหลอน
    55555555555

แล้วผมจะนอนหลับป่าวนี้ /\6

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โห่..อุตส่าห์ไม่เข้าไปบอร์ดนั้นแล้วนะ ยังจะมาโผล่ที่นี่อีก ฮือๆๆๆ

แหม............มาหลบมุมอยู่ในกระทู้นี้เอง

เดี๋ยวคืนนี้ผมจะเอาลงรูปโมเดลรถ มาให้ชมกันอีก
    เดี๋ยวจะทำให้คุณเอก ท้องกิ่ว....เลย...............5555.
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

พี่pannaก็เข้ามาดึกเหมือนกันน่ะครับ
    พี่แกคือมนุษย์ค้างคาวประจำบอร์ดครับ :D 55555

รูป รูป  

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวคืนนี้ผมจะเอาลงรูปโมเดลรถ มาให้ชมกันอีก
    เดี๋ยวจะทำให้คุณเอก ท้องกิ่ว....เลย
    จะคอยชมครับ /\7

aoon's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ขอแจมในกระทู้นี้ด้วยคนนะครับ เห็นคุณcoke45#หาแหล่งเก้าอี้
    ลองไปดูที่วัดสวนแก้ว มีแปลกๆ มาเรื่อยๆ
    ละก็คลองถมวันเสาร์ ซัก6 โมง-1 ทุ่ม ถ.เสือป่า แถวๆ ธ.กรุงเทพ ของลง
    ผมได้โต๊ะ เก้าอี้แปลกๆหลายตัวอยู่ ขยันเดินหน่อยรับรองได้ของดี

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 60 110 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks