มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 100

หน้าที่ 100 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 50 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 150 200 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,486 ถึง 1,500 จากทั้งหมด 4584

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD
    สวัสดีครับ...ช่วงนี้ชมของน้องๆพี่ๆก่อน ช่วงนี้ยุ่งๆๆๆๆ/\7
    สวัสดี...:d
    ......สวัสดีอีกทีคร้าบบบ /\7 ......

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นมีคนลงนมตราเด็กเลยเอามามั่ง

รูป รูป  

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    เห็นมีคนลงนมตราเด็กเลยเอามามั่ง
    ......โห ครบชุดเลย แจ๋วครับ/\2 ......

ขอบคุณ
    0

รายการคุณพระช่วยวันอังคารที่ 9 พ.ค. ช่วงคุ้มของเก่า เอาของเล่นสังกะสีมาให้ได้ชมกัน เค้าว่ามีเข้ามาตั้งแต่สมัย ร.5 เพราะยุคนั้นเริ่มมีสังกะสีคนไทยก็นำมาเคาะๆตีๆขึ้นเ ป็นรูปเฉยๆ ต่อมาก็มีการใส่ลานใส่สี และที่นำเข้ามาส่วนใหญนำเข้ามาจาก ญี่ปุ่น อเมริกา จากนั้นมายุคหลังๆไทยเริ่มผลิตเองได้ แล้วก็ที่นำเข้าก็จะเป็นของจีน

ช่วงนี้ไม่มีอะไรใหม่ๆมาเลยครับ เอาของกล้วยไม้ชมไปพลางๆก่อนนะครับ อันนี้เขาแกะครับผม

รูป รูป  

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    สวัสดีครับ พี่jetsada.s
    อ๋อ..ที่คุยเรื่องแบบนี้คือว่า กำลังเก็บข้อมูลครับ ว่าออกเรือนแล้วต้องทำตัวยังไงบ้าง เอาไว้เป็นตัวอย่างไงครับ

เมื่อกี๊กว่าจะเข้าได้เลือดตาแทบกระเด็น
    สวัสดีตอนเช้ามืดๆครับ วันนี้ต้องตื่นแต่เช้าครับ ออกไซส์งานต่างจังหวัดต้องไปแต่เช้า ง่วง....จริงๆ กว่าจะกลับก็เลยมาอัพแต่เช้าเลยครับ
    เห็นคุยกันเรื่องคนทางบ้าน....ยอมๆเค้าไปเถอะครับ เมื่อเร็วๆนี้ รุ่นพี่ในกลุ่มเจออาถรรพ์เข้ากับตัวเลยครับ..รักแท้แ พ้บิลลี่....อยู่กันมา 4-5 ปี หนีกันไปเฉยๆ บอกแต่ว่าไม่มีเวลาให้ สนใจแต่รถ ตะลอนๆตามหาอะไหล่ เมียกลับบ้านมาไม่เจอ ก็เป็นเรื่อง...ไม่ได้เอาพี่มาเผาครับ แต่เล่าเพื่อเป็นอนุสรณ์เตือนใจ ให้กับคนที่ไม่ค่อยให้เวลากับ ลูกกับเมีย หรือแฟน แบ่งเวลาเป็น...ขออนุญาตเมียซะก็จบเรื่องไป ผู้หญิงจบมาจากโรงเรียนเดียวกันทั้งนั้น...เรื่องขี้ งอน ชอบคิดไปเอง..ฯลฯ ว่ากันไปครับ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า สำหรับผมสบายๆครับ คนที่บ้านเข้าใจ...โชคดีไป
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Exclamation

ช่วงนี้ไม่มีอะไรใหม่ๆมาเลยครับ เอาของกล้วยไม้ชมไปพลางๆก่อนนะครับ อันนี้เขาแกะครับผม
    ......ในที่สุดเมื่อคืนผมก็หลุดออกไปอีกแล้วเข้าไม่ไ ด้อีกเลย/\8 ......

......กล้วยไม้สีสวยครับคุณmarlboro/\2 ......

ขอบคุณ
    0

เช้านี้มาต่อกันอีกหน่อยครับ เอื้องดอกมะขามครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

เอื้องสายหลวงครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อันนี้ เบลอๆๆๆๆ ไม่ทราบชื่อเสียงเรียงนามครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh
    สวัสดีตอนเช้ามืดๆครับ วันนี้ต้องตื่นแต่เช้าครับ ออกไซส์งานต่างจังหวัดต้องไปแต่เช้า ง่วง....จริงๆ กว่าจะกลับก็เลยมาอัพแต่เช้าเลยครับ
    เห็นคุยกันเรื่องคนทางบ้าน....ยอมๆเค้าไปเถอะครับ เมื่อเร็วๆนี้ รุ่นพี่ในกลุ่มเจออาถรรพ์เข้ากับตัวเลยครับ..รักแท้แ พ้บิลลี่....อยู่กันมา 4-5 ปี หนีกันไปเฉยๆ บอกแต่ว่าไม่มีเวลาให้ สนใจแต่รถ ตะลอนๆตามหาอะไหล่ เมียกลับบ้านมาไม่เจอ ก็เป็นเรื่อง...ไม่ได้เอาพี่มาเผาครับ แต่เล่าเพื่อเป็นอนุสรณ์เตือนใจ ให้กับคนที่ไม่ค่อยให้เวลากับ ลูกกับเมีย หรือแฟน แบ่งเวลาเป็น...ขออนุญาตเมียซะก็จบเรื่องไป ผู้หญิงจบมาจากโรงเรียนเดียวกันทั้งนั้น...เรื่องขี้ งอน ชอบคิดไปเอง..ฯลฯ ว่ากันไปครับ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า สำหรับผมสบายๆครับ คนที่บ้านเข้าใจ...โชคดีไป
    ผมโชคดีหน่อยที่แฟนผมก็ชอบของเก่าด้วยเลยสบายครับ เรื่องรถก็เหมือนกันชอบแต่ว่าคอยยั้งผมไว้เรื่อยเลยเ วลาจะหารถเพิ่มน่ะ ประโยคสุดฮิตของเค้าคือ "เอาหมูแดงให้แข็งแรงก่อนเถอะ" ก็เลยได้แต่นิ่งฟังครับ หือ ไม่ได้เดี๋ยวอด /\4

กระทู้นี้ทะลุไป 300 หน้าแล้ว

กล้วยไม้แจ่มๆอีกแล้วครับคุณนก/\2 /\2 /\2

เมื่อวานเน็ตช้าและเข้ายากมากๆ พิมพ์ข้อความจะตอบคุณนกเสร็จจะส่ง..........อยู่ๆเคร ื่องก่นิ่งไปซะงั้น/\4 /\4 /\4

วันนี้ไปขโมยของสะสมแฟนมาให้ชมบ้างครับ..........คือ อยากจะบอกว่าแฟนผมก็ชอบสะสมเหมือนกันแต่จะต่างกันที่ คุณเธอชอบสะสมของน่ารัก(ตัวอย่างเช่นผมงัย:d )แต่ผมชอบของเก่า(ตัวอย่างเช่น....../\ /\ /\ )คงไม่ต้องบอกของเก่าที่เก่าที่แก่ที่สุดคืออะไร๕๕๕

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    กล้วยไม้แจ่มๆอีกแล้วครับคุณนก/\2 /\2 /\2

เมื่อวานเน็ตช้าและเข้ายากมากๆ พิมพ์ข้อความจะตอบคุณนกเสร็จจะส่ง..........อยู่ๆเคร ื่องก่นิ่งไปซะงั้น/\4 /\4 /\4

วันนี้ไปขโมยของสะสมแฟนมาให้ชมบ้างครับ..........คือ อยากจะบอกว่าแฟนผมก็ชอบสะสมเหมือนกันแต่จะต่างกันที่ คุณเธอชอบสะสมของน่ารัก(ตัวอย่างเช่นผมงัย:d )แต่ผมชอบของเก่า(ตัวอย่างเช่น....../\ /\ /\ )คงไม่ต้องบอกของเก่าที่เก่าที่แก่ที่สุดคืออะไร๕๕๕
    สวัสดียามเช้าครับพี่เอก

เมื่อคืนเล่นเอาหงุดหงิดเหมือนกันครับเข้าบอร์ดไม่ได ้เลย เพราะคนเยอะมากๆ

ของสะสมของแฟนพี่น่ารักๆทั้งนั้น สงสัยน่ารักเหมือนคนสะสมนะเนี่ย ตัวผมนั้นสะสมไปเรื่อยเห็นอะไรสวยอะไรน่ารักเก็บหมดค รับ แต่แฟนผมสิไม่หาไม่เก็บแต่(หึง)หวงของเก่า /\4 นี่ขนาดของเก่าไม่แจ่มนะเนี่ย/\3

สวัสดียามเช้าครับพี่เอก

เมื่อคืนเล่นเอาหงุดหงิดเหมือนกันครับเข้าบอร์ดไม่ได ้เลย เพราะคนเยอะมากๆ

ของสะสมของแฟนพี่น่ารักๆทั้งนั้น สงสัยน่ารักเหมือนคนสะสมนะเนี่ย ตัวผมนั้นสะสมไปเรื่อยเห็นอะไรสวยอะไรน่ารักเก็บหมดค รับ แต่แฟนผมสิไม่หาไม่เก็บแต่(หึง)หวงของเก่า /\4 นี่ขนาดของเก่าไม่แจ่มนะเนี่ย/\3
    สวัสดีครับคุณนก/\7 /\7 /\7

ช่วงนี้กลางคืนไม่ค่อยได้เข้าครับ.......ช่วงนี้ติดเ บียร์ครับ:p :p :p

ไม่แจ่มแต่อาจจะเร้าใจก็ได้ครับคุณนก:D :D :D

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    สวัสดีครับคุณนก/\7 /\7 /\7

ช่วงนี้กลางคืนไม่ค่อยได้เข้าครับ.......ช่วงนี้ติดเ บียร์ครับ:p :p :p

ไม่แจ่มแต่อาจจะเร้าใจก็ได้ครับคุณนก:D :D :D
    ถึงว่าพักนี้ไม่เห็นหน้าเห็นตาพี่เอกเลยช่วงกลางคืน ที่แท้ติดเบียร์นี่เอง ส่วนผมติดไม่ได้แล้ว/\4

ไอ้เร้าใจเนี่ยไม่แน่ครับ /\3

ร่วมฉลองครบ 300 หน้า กับมุมโปรด/\7 /\7 /\7

ชั้นไม้ทำเองด้วยงบประมาณ เจ็ดร้อยบาทใช้เวลา สองวัน........เมื่อยเลย.........แต่ภูมิใจ:d :d :d

รูป รูป  

หน้าที่ 100 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 50 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 150 200 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks