มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 173

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 173 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 73 123 163 164 165 166 167 168 169 170 171 172 173 174 175 176 177 178 179 180 181 182 183 223 273 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,581 ถึง 2,595 จากทั้งหมด 4587

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Exclamation

......ต่อด้วย หัวเชื้อน้ำมันเครื่อง เอ้ย! เครื่องดื่มมึนเมาครับ ขวด3เหลี่ยมกับฝาจุกสวยๆ......

รูป รูป  

Exclamation

......โอววว เลยเวลานัดแล้ว ขอตัวบึ่งไปรับลูกบังเกิดเกล้าก่อนนะครับ แล้วมาลงใหม่คร้าบบบ......

หวัดดีครับ พี่ๆน้องๆ บอร์ดของสะสมทุกท่านครับ
    สบายกันดีไม๊ครับ (อากาศเริ่มจะเปลี่ยนแปลงแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยครับ )
    นานๆเข้ามาเขียนที (ได้แต่แอบเข้ามาเมียงมอง เป็นระยะ ระยะ)
    คุณjetsada.s ไปเที่ยวน่าอิจฉาจังเลยครับ ถ่ายรูปสวยๆมายั่วกันอีก
    เอามาลงอีกนะครับ อยากดูครับ ชอบๆครับ

ขอบคุณครับ
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Exclamation

......สวัสดีครับคุณdangkem หายไปนานพอๆกับผมเลยนะนี่......

......ของดีอีกซักชิ้นครับ กระดาษแผ่นนี้เก่ามาก(แต่สมบูรณ์มากครับ) มันคือใบเสร็จสมัยปี1949ครับ......

รูป รูป  

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ พี่ๆน้องๆ บอร์ดของสะสมทุกท่านครับ
    สบายกันดีไม๊ครับ (อากาศเริ่มจะเปลี่ยนแปลงแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยครับ )
    นานๆเข้ามาเขียนที (ได้แต่แอบเข้ามาเมียงมอง เป็นระยะ ระยะ)
    คุณjetsada.s ไปเที่ยวน่าอิจฉาจังเลยครับ ถ่ายรูปสวยๆมายั่วกันอีก
    เอามาลงอีกนะครับ อยากดูครับ ชอบๆครับ

ขอบคุณครับ
    ลมหนาวมาแล้ว พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มีโปรแกรมไปโต้ลมหนาวที่ไหนกันบ้างครับ

ขอบคุณ
    0

จะว่าไปแล้วมีคนหายไปนานกว่า พี่ jetsada.s กับ พี่ dangkem อีกนะ จะเป็นใครนั้นเดี๋ยวเจ้าตัวเข้ามาที่บอร์ดก็แสดงตัวเ องนั่นแหละครับ....

ป.ล. ประกาศคนหายดีมั้ยเนี่ย

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

ดีครับทุกท่าน

ขอสมัคร สมาชิกใหม่ครับ :D ช่วงนี้ยุ่งมาก ตัวเป็นเกลียว หัวเป็นน๊อตเลยครับ

ขอบคุณพี่ jetsada.s มากครับ สำหรับ บรรยากาศสวยๆ จากเยอรมัน /\2
    ขอบคุณ พี่ ph_ud สำหรับภาพลูกสาวน่ารักๆ กับสามล้อเด็กสวยๆครับ /\7
    ขอบคุณ คุณนก สำหรับกล้วยไม้สวยครับ อยากปลูกบ้างจัง :D

ขอบคุณ คุณกุ๊ก สำหรับภาพเก่าๆ ที่น่าจดจำครับ

สุดท้ายก็ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านที่แวะเวียนมาสร้างความครึกครื่นให้บอร์ดสะสม ของพวกเราครับ

ผมจะพยายามเข้ามาบ่อยๆครับ เดี๊ยวโดนตัดออกจากรายชื่อสมาชิก

รูป รูป  
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

Exclamation

......อืมมม คุณpannaมาทันเวลาพอดี กะว่าอีกซักสองสามวันถ้ายังไม่เจอ จะลงประกาศหาในน.ส.พ.ซะหน่อย......

......ว่าแต่คุณpanna สบายดีนะครับ(ยกเว้นเรื่องงานที่ดูยุ่งๆ)......

Exclamation

......พาเข้าร้าน POLO shop ก่อนละกันครับ ที่เมือง Bayreuth มีทั้งของแต่งรถและของแต่งคน งานนี้ผมเลยเอาเงินมาจมที่นี่ซะกระเป๋าแฟบเลยครับ... ...

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna อ่านข้อความ
    ขอสมัคร สมาชิกใหม่ครับ :D ช่วงนี้ยุ่งมาก ตัวเป็นเกลียว หัวเป็นน๊อตเลยครับ

ผมจะพยายามเข้ามาบ่อยๆครับ เดี๊ยวโดนตัดออกจากรายชื่อสมาชิก
    เมื่อวานเพิ่งคุยกับพี่ใหญ่ว่ามีสมาชกท่านนึงหายไปนา น เหมือนได้ยินเลยนะครับ บ่นปุ๊บมาปั๊บเลย

สบายดีนะครับพี่เอก

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ......อืมมม คุณpannaมาทันเวลาพอดี กะว่าอีกซักสองสามวันถ้ายังไม่เจอ จะลงประกาศหาในน.ส.พ.ซะหน่อย......

......ว่าแต่คุณpanna สบายดีนะครับ(ยกเว้นเรื่องงานที่ดูยุ่งๆ)......
    พี่ jetsada.s กะไว้ 2-3 วันเลยเหรอ ส่วนผมต้องโทรไป cancle น.ส.พ.ยักษ์ใหญ่เมื่อคืนนี้ด่วนเลย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ......พาเข้าร้าน POLO shop ก่อนละกันครับ ที่เมือง Bayreuth มีทั้งของแต่งรถและของแต่งคน งานนี้ผมเลยเอาเงินมาจมที่นี่ซะกระเป๋าแฟบเลยครับ... ...
    ไม่แปลกใจเลยครับว่ากระเป๋ามาแฟ่บที่ร้านนี้ เห็นของในร้านแล้วเยอะทีเดียว

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เมื่อวานเพิ่งคุยกับพี่ใหญ่ว่ามีสมาชกท่านนึงหายไปนา น เหมือนได้ยินเลยนะครับ บ่นปุ๊บมาปั๊บเลย
    ขอบพระคุณคุณM ที่กรุณาเป็นธุระให้ครับ ได้แล้วโทรแจ้งด้วยครับ

มีทั้งของแต่งรถและของแต่งคน
    ชอบคำนี้จัง คิดได้ไง:D :D :D :D

สงสัยพ่อคุณยังปรับเวลาไม่เข้าที่:D แต่ช่วงนี้หน้าผ่องเชียว

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาอีกคันครับ สามล้อเด็กจากโรงงานTHE AMERICAN HETTRICK MFG COMPANY

รูป รูป    

หน้าที่ 173 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 73 123 163 164 165 166 167 168 169 170 171 172 173 174 175 176 177 178 179 180 181 182 183 223 273 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks