มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 187

หน้าที่ 187 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 87 137 177 178 179 180 181 182 183 184 185 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 237 287 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,791 ถึง 2,805 จากทั้งหมด 4584

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink ครับผม ร่วมด้วยช่วยกันครับ

ตอนนี้ลูกชายผมหกเดือนแล้ว ถ้าปั่น จักรยานได้เมื่อไหร่ TAYLOR ตัวนี้ ผมขอเช่าได้มั้ยครับพี่ ใกล้กันแค่นี้เองครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่เจษไม่แอบถ่ายพี่พลมาบ้างล่ะครับ จะได้เห็นหน้ากันเสียที

ขอบคุณพี่พลมากครับเรื่องหัวเข็มขัดแต่น่าเสียดายที่ ไม่ได้เป็นเจ้าของ

Member โกตี๋'s Avatar
    สถานที่
    ขี่กับเพื่อนแค่สองคน
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ผมได้ของมาอีกเช่นเคย เป็นปฏิทินลูกโลกแบบหมุน ไม่รู้มาจากประเทศอะไร เห็นมันแปลกๆดีก็เลยจับมาครับ แต่รูปที่ถ่าย ถ่ายจากมือถือครับ เลยดูเล็กๆไปหน่อย อย่าว่ากันเลยหนะครับ คือผมอยากรู้ที่มาของมันว่าทำมาจากประเทศอะไร อายุประมาณกี่ปี

รูป รูป    

ไม่มีอะไร ที่ทำไม่ได้ และไม่ได้ทำ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ท่านผู้ใดสะสมหนัง เก่า บ้างครับ พวกเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ เช่น easyrider born to ride ghost rider และmarlbolo harley davidson man อยากได้มาเก็บไว้ ท่านใดมีช่วยpost หรือแนะนำแหล่งซื้อก็ได้ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ surapan อ่านข้อความ
    ท่านผู้ใดสะสมหนัง เก่า บ้างครับ พวกเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ เช่น easyrider born to ride ghost rider และmarlbolo harley davidson man อยากได้มาเก็บไว้ ท่านใดมีช่วยpost หรือแนะนำแหล่งซื้อก็ได้ ขอบคุณครับ
    หนังเก่าๆผมก็พอมีอยู่บ้างแต่เป็นหนัง cowboy ครับทั้ง DVD และ VCD ส่วน เรื่อง Harley-Davidson and Marlboroman ผมมีเป็น VCD ครับ แหล่งหนังผมแนะนำให้ไปดูพันธุ์ทิพย์(งามวงศ์วาน)ชั้น 6 ขายหนังเก่ามากๆแบบที่หายากๆหนังรางวัลออสการ์ มีเพียบครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

ตัวอย่างครับ เรื่อง Rio Bravo นี้นำแสดงโดย ปู่ จอห์น เวยน์

รูป รูป  

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ลูกชายผมหกเดือนแล้ว ถ้าปั่น จักรยานได้เมื่อไหร่ TAYLOR ตัวนี้ ผมขอเช่าได้มั้ยครับพี่ ใกล้กันแค่นี้เอง
    ยินดีครับ

ขอบคุณพี่พลมากครับเรื่องหัวเข็มขัดแต่น่าเสียดายที่ ไม่ได้เป็นเจ้าของ
    ยังมีอีกเยอะครับ มีมาเรื่อยๆ แต่เงินเราหดหายไปเรื่อยๆ

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro อ่านข้อความ
    พี่เจษไม่แอบถ่ายพี่พลมาบ้างล่ะครับ จะได้เห็นหน้ากันเสียที
    ......อืมมม ข้อเสนอน่าสน เอาไว้ซักเดือนกุมภาพันธ์จะบุกไปแอบถ่ายถึงบ้านเลย ว่าแต่คุณmarlboroเงียบไว้ก่อนนะ เดี๋ยวพี่เขาจะไหวตัวทัน....../\ /\ /\

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    ยินดีครับ
    ยังมีอีกเยอะครับ มีมาเรื่อยๆ แต่เงินเราหดหายไปเรื่อยๆ
    เห็นค่าเงินบาทกำลังแข็งค่าขึ้นเรื่อยๆเลยรีบหาจับขอ งก่อน แต่ตอนนี้อ่อนค่าลงไปอีกแล้ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ......อืมมม ข้อเสนอน่าสน เอาไว้ซักเดือนกุมภาพันธ์จะบุกไปแอบถ่ายถึงบ้านเลย ว่าแต่คุณmarlboroเงียบไว้ก่อนนะ เดี๋ยวพี่เขาจะไหวตัวทัน....../\ /\ /\
    แบบนี้ต้องมีค่าปิดปากแล้ว...ซร๊วปปป...

มาตรฐาน ขอความรู้เรื่องตะเกียง

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน
    เห็นจักรยานสามล้อเด็กของคุณพลแล้วอยากกลับเป็นเด็กจ ริงๆ
    Classic มาก ตอนนี้ผมกำลังสนใจเรื่องตะเกียงครับ ทั้งน้ำมัน และเจ้าพายุ แต่ไม่มีข้อมูล จึงอยากขอคำชี้แนะ อยากเล่นรุ่นลึกๆ หน่อย ไม่รู้ว่ามีหลายยี่ห้อไหมที่มีคุณภาพดีๆ เพิ่งได้ป้ายโฆษณา AIDA มา ยี่ห้อนี้น่าเล่นไหมครับ เห็นบางตัวมีจานเคลือบสีขาวปิดด้านบนด้วย บางตัวก็ไม่มี จริงๆ แล้วตัวเดิมๆ จากร้านมีมาให้ด้วยหรือเปล่า โปรดช่วยแนะนำด้วย หากมีข้อมูลแหล่งที่จะซื้อหรือหาข้อมูลด้วยยิ่งดี ขอขอบคุณนะครับ

รูป รูป    

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ รายงานตัวครับ ขอสวัสดีทุกท่าน พี่พล พี่เจษ พี่มาโบโล่ รวมทั้งแฟนๆบอร์ดนี้ที่ไม่ได้เอ่ยนาม พี่เอกกลับมายังครับ เห็นว่ามาทำงานไม่ไกลบ้านผมเมื่อเดือนก่อน โทรมาหารอบนึงแล้วหายไปเลย ช่วงนี้ไม่ว่างอย่าหนักครับเพราะได้งานเกือบประจำ หลังจากโต๋เต๋รับจ็อบไปเรื่อยเหมือนแต่ก่อน บอร์คึกคักดีครับ รถสามล้อเด็กของพี่พลงามมาก แล้ว**บเหล็กของท่านใดไม่รู้สวยดีครับ มีอยู่**บนึงเหมือนกันแต่ทะลุและบางกว่า ส่วนกระทู้ข้างบน เจ๋งดีครับ ป้าย"ไอด้า" เคยครอบครองแต่ตะเกียงแต่ไม่เคยครอบครองป้าย ตะเกียงยังมีอีกหลายยี่ห้อครับที่น่าสนใจ เช่น "พีโตแม๊ก" ของอเมริการึป่าวไม่แน่ใจ เท่าที่รู้มีอีกหลายยี่ห้อเดี๋ยวมีกล้องแล้วจะถ่ายมา โชว์มั้งครับem19 em19 em19

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ คุณ กระยอดินนรธา หายหน้าหายตาไปเลยครับ บอร์ดเงียบเหงาเหมือนกันครับพักนี้ สงสัยธุรกิจรัดตัวกันเป็นแถวๆ

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

......อืมมม ข้อเสนอน่าสน เอาไว้ซักเดือนกุมภาพันธ์จะบุกไปแอบถ่ายถึงบ้านเลย ว่าแต่คุณmarlboroเงียบไว้ก่อนนะ เดี๋ยวพี่เขาจะไหวตัวทัน......
    มาเลยนะครับ มีงานอุดรไบค์วีคด้วย:D

เห็นจักรยานสามล้อเด็กของคุณพลแล้วอยากกลับเป็นเด็กจ ริงๆ
    ยินดีต้อนรับพี่ชัช ที่มาเยี่ยมบอร์ดสะสมครับ:D
    เรามีปมด้อยตอนเด็กๆ มีลูกเลยอยากให้เขามีบ้าง แต่ผมไม่อยากกลับเป็นเด็กเลย:o
    ตะเกียงลองseach ใน .com .uk หรือ .de หรือใช้Advanceก searchลองดูคับ

สวัสดีครับ รายงานตัวครับ ขอสวัสดีทุกท่าน พี่พล พี่เจษ พี่มาโบโล่ รวมทั้งแฟนๆบอร์ดนี้ที่ไม่ได้เอ่ยนาม พี่เอกกลับมายังครับ เห็นว่ามาทำงานไม่ไกลบ้านผมเมื่อเดือนก่อน โทรมาหารอบนึงแล้วหายไปเลย ช่วงนี้ไม่ว่างอย่าหนักครับเพราะได้งานเกือบประจำ
    ยังคิดอยู่ว่าเต้หายไปไหน ว่างเข้ามาหน่อย คิดถึง....

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    มาเลยนะครับ มีงานอุดรไบค์วีคด้วย:D
    ......ประมาณวันที่เท่าไหร่ครับพี่......

หน้าที่ 187 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 87 137 177 178 179 180 181 182 183 184 185 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 237 287 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks