มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 252

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 252 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 152 202 242 243 244 245 246 247 248 249 250 251 252 253 254 255 256 257 258 259 260 261 262 302 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,766 ถึง 3,780 จากทั้งหมด 4587

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

สวัสดีครับทุกท่าน สบายกันดีนะครับ ทุกๆท่าน
    ผมสมาชิกใหม่ครับ แอบดูมานานแล้ว....(ดูมั่ง....ไม่ได้ดูมั่ง) ตามแต่โอกาสจะอำนวย
    วันนี้อดไม่ได้ครับ ขอเข้ามาแจม (แซว) หน่อยนะครับ

โดยเฉพาะ คุณjetsada.s คุณไปเที่ยวอีกแล้วนะครับ
    เมืองไทยช่วงนี้หน้าฝนคุณขี่รถไม่ได้ คุณเลยหนีไปเที่ยวเมืองนอกอีกนะ...แฮ่ะๆ

ยินดีด้วยนะครับกับ คุณpanna (น้องต้นกล้า) ขอให้สมบูรณ์ทั้งกายและใจ นะครับ

พี่พล กับ คุณmarlboro สบายดีนะครับ หน้าฝนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
    คุณ Da ก็เพิ่งคุยกัน เดี๋ยวต้องคุยกันอีกเยอะแน่ๆครับ

ยังไงก็......สมาชิกใหม่คนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัว ไว้ด้วยคนนะครับ.....

em88em88
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ da bmw อ่านข้อความ
    มีเงิน ๒๐๐ บาท เอาไปทำไรดีครับเด้อครับ????

ตอบ........ไปคลอดลูกกันดีกว่าครับเด้อครับ
    ของพี่ da bmw นี่ทรงคุณค่าและมีที่มา /\7

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem อ่านข้อความ
    สวัสดีครับทุกท่าน สบายกันดีนะครับ ทุกๆท่าน
    ผมสมาชิกใหม่ครับ แอบดูมานานแล้ว....(ดูมั่ง....ไม่ได้ดูมั่ง) ตามแต่โอกาสจะอำนวย
    วันนี้อดไม่ได้ครับ ขอเข้ามาแจม (แซว) หน่อยนะครับ

โดยเฉพาะ คุณjetsada.s คุณไปเที่ยวอีกแล้วนะครับ
    เมืองไทยช่วงนี้หน้าฝนคุณขี่รถไม่ได้ คุณเลยหนีไปเที่ยวเมืองนอกอีกนะ...แฮ่ะๆ

ยินดีด้วยนะครับกับ คุณpanna (น้องต้นกล้า) ขอให้สมบูรณ์ทั้งกายและใจ นะครับ

พี่พล กับ คุณmarlboro สบายดีนะครับ หน้าฝนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
    คุณ Da ก็เพิ่งคุยกัน เดี๋ยวต้องคุยกันอีกเยอะแน่ๆครับ

ยังไงก็......สมาชิกใหม่คนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัว ไว้ด้วยคนนะครับ.....

em88em88
    ยินดีต้อนรับครับ
    ดีใจจังมีคนมาช่วยโพส

คุณแดงเข้ม ชวน คุณแหนมมาคุยกันแถวนี้สิครับเด้อครับ...

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem อ่านข้อความ
    .....

em88em88
    ......สวัสดีครับคุณdangkem เดี๋ยวหน้าหนาวเอาคันใหม่ออกเที่ยวกันนะครับ......

Exclamation

คุณไปเที่ยวอีกแล้วนะครับ
    .....

em88em88
    ......ถ้ามีใครชวน ไปครับ เมื่อวันเสาร์นี่ก็มีโอกาสไปขี่2ล้อเช่นกันครับ หลายคันหน่อย......

รูป รูป    

Exclamation

......มาต่อกันที่วัด...คีรี(อะไรซักอย่างล่ะครับ) ขอโทษที ผมมีปัญหากับชื่อวัด ไม่เคยจำได้เต็มๆซะที......em84

......วัดนี้อยู่บนเขา สวยมากครับ......

รูป รูป    

Exclamation

......วิว สวยๆถ่ายจากบนระเบียงวัดครับ......

......มีถ้ำค้างคาวภายในบริเวณวัดด้วยครับ......

รูป รูป    

Exclamation

......มาปิดท้ายกันที่อ่างซับเหล็ก ก่อนกลับบ้าน......

......ขากลับเจอฝนเต็มๆ ลุยฝนกันเกือบ30ก.ม.ถึงจะหยุดตก เปียกกันทั่วถึง......em86

......เล่าสู่กันฟังนะครับเพื่อนๆ อาจจะไม่เกี่ยวกับของสะสมคงไม่ว่ากันนะจ๊ะ ส่วนของสะสมน่ะมีได้มาอีก เดี๋ยวขอถ่ายรูปแล้วจะเอามาลงอีกนะครับ....../\7/\7

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

ได้เที่ยวอีกแล้ว...อ่างซับเหล็ก ลพบุรี?? ไม่เจอกันอีกแล้ว em89

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro อ่านข้อความ
    ได้เที่ยวอีกแล้ว...อ่างซับเหล็ก ลพบุรี?? ไม่เจอกันอีกแล้ว em89
    ......สวัสดีครับคุณmarlboro เมื่อวันเสาร์เพื่อนไม่ได้ชวนล่วงหน้า ตอนเช้าเล่นมาจอดรอหน้าบ้านเลย(กำลังซักผ้าอยู่) ซักเสร็จ เปลี่ยนชุด-ไปเลย (ไม่ได้อาบน้ำด้วย)em87 ......

......นัดกับเพื่อนไว้ว่าจะไปลพบุรีกันอีกทีก็ปลายเด ือนตุลาคม ไปที่โคกตูม(ตำบลโคกตูมหรืออำเภอโคกตูมนี่ล่ะครับ) เดี๋ยวใกล้ๆจะconfirmวัน/เวลาอีกทีครับ......

น่าอิจฉา พี่ เจษฎ จังเลย ได้ไปเที่ยวอยู่เรื่อยๆเลย...........และก็ขอขอบคุณด ้วยครับไปเที่ยวแล้วก็ยังเก็บภาพมาให้คนที่อยู่ข้างห ลังได้ชมกันครับ
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

..

em88em88
    ขอบคุณครับ พี่วัช
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ da bmw อ่านข้อความ
    มีเงิน ๒๐๐ บาท เอาไปทำไรดีครับเด้อครับ????

ตอบ........ไปคลอดลูกกันดีกว่าครับเด้อครับ
    เสียดายเกิดไม่ทัน.........ไม่งั้นก็คงเสียค่าทำคลอด แค่ ๒๐๐ บาทเท่านั้น

Exclamation

......ในที่สุดก็ตามหาจนเจอ มาดูกันครับ นี่คันแรก......

รูป รูป    

หน้าที่ 252 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 152 202 242 243 244 245 246 247 248 249 250 251 252 253 254 255 256 257 258 259 260 261 262 302 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks