มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 296

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 296 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 196 246 286 287 288 289 290 291 292 293 294 295 296 297 298 299 300 301 302 303 304 305 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 4,426 ถึง 4,440 จากทั้งหมด 4587

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    ช่วง2-3ปีนี้พยายามซ่อมรถให้เส ร็จก็ไม่มีข้อมูลใหม่มาให้ชม
    วันศุกร์นี้ไปออกทริปที่ภูหินร่องกล้า จ.พิษณุโลกมา em98
    .
    เห็นทริปนี้ลงชื่อไปกันเป็นร้อยคนเลยเหรอครับพี่พล
    vespa_rally@hotmail.com

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud อ่านข้อความ
    ช่วง2-3ปีนี้พยายามซ่อมรถให้เส ร็จก็ไม่มีข้อมูลใหม่มาให้ชม
    วันศุกร์นี้ไปออกทริปที่ภูหินร่องกล้า จ.พิษณุโลกมา em98
    .

เฟี้ยวดีครับ.../\2

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นมีรูปอยู่ที่ hd-playground อีกไม่น้อยเลยครับ
    cowboy on the vintagebike

::: You get the best out of others when you give the best of yourself. :::

แวะมาดันครับ

รูป รูป  
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna อ่านข้อความ
    แวะมาดันครับ
    สวัสดีครับ พี่เอก หนุ่มเครางาม หายหน้าหายตาไปเลย สบายดีมั้ยครับ
    จักรายาน(ยนต์) สวยดีนะพี่ มีป้ายชื่อด้วย

ยังมีคนหายอยู่อีกนะเนี่ย...เดี๋ยวต้องไปแจ้งความ

::: You get the best out of others when you give the best of yourself. :::

Exclamation

......รีบมารายงานตัวก่อนโดนแจ้งความนะครับพี่น้องคร ับ......

......ที่หายไปเพราะว่าไปขี่สองล้อเที่ยวน่ะครับ คราวนี้ขี่ไปจนถึงเมืองหลวงพระบางเลยจ้ะ......

......ใช้เส้นทางถนนมิตรภาพ ไปเข้าลาวทางด่านหนองคาย......

รูป รูป    

Exclamation

......รูปแรก ที่เมือง กาสี ส่วนรูปที่สอง คือจิ๊กโก๋ข้างถนน ที่เมืองหลวงพระบางจ้ะ......

รูป รูป    

Exclamation

......เป็นอีกหนึ่งทริปที่ประทับใจครับ ประทับใจกับคนพื้นเมืองที่นั่น และประทับใจกับธรรมชาติ(สวยๆดิบๆ)......

......รูปแรก เด็กชาวเขาที่เมืองเชียงเงิน......em88

......รูปที่สอง ดอกจำปาลาว......em88

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ พี่เจษฎ์

รายการเจษฎาพาเที่ยวไทย ครั้งนี้เป็นสกู๊ปพิเศษ เจษฎาพาเยี่ยมเพื่อนบ้าน ให้สมาชิกได้สัมผัสบรรยากาศของเพื่อนบ้านเราบ้าง

ขอบคุณครับที่นำภาพสวยๆมาฝาก

ทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์ จก-4649 อ่านว่า จก

/\2

สวัสดีครับเด้อครับพี่ๆทุกท่าน

อ่านแล้ว อิจฉาพี่ๆที่ยังได้ขี่รถเที่ยวกัน

ยิ่งพี่ jetsada.s เที่ยวแหลกเลย ขี่ถึงหลวงพระบาง โน่น....

ผมเคยไปเมื่อ ๖ ปีก่อน ขนาดนั่งรถตู้ไปจากเวียงจันทน์ กระดูกเกือบออกนอกเนื้อ..

นับถือครับเด้อครับ..

em90em90

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายครับ ไม่มานาน ยินดีกับพี่พลด้วยครับ สำหรับเจ้า r68 ฉายาสเปคควายตัวกลั่น ต้นแบบ r96s เทพสุดๆในสาย bmw
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่เจษฎ์

รายการเจษฎาพาเที่ยวไทย ครั้งนี้เป็นสกู๊ปพิเศษ เจษฎาพาเยี่ยมเพื่อนบ้าน ให้สมาชิกได้สัมผัสบรรยากาศของเพื่อนบ้านเราบ้าง

ขอบคุณครับที่นำภาพสวยๆมาฝาก

ทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์ จก-4649 อ่านว่า จก
    เจษฎาพาเที่ยวไทย วันนี้เสนอสกูปพิเศษตอน "ต่างแดนแสนสุขใจ เจษฎาพาไปหลวงพระบาง" ป.ล. พี่นกสบายดีมั้ยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ......เป็นอีกหนึ่งทริปที่ประทับใจครับ ประทับใจกับคนพื้นเมืองที่นั่น และประทับใจกับธรรมชาติ(สวยๆดิบๆ)......

......รูปแรก เด็กชาวเขาที่เมืองเชียงเงิน......em88

......รูปที่สอง ดอกจำปาลาว......em88
    ขอบคุณพี่เจษ สำหรับภาพสวยๆ บรรยากาศดีดีที่ตระเวณขี่รถเก็บทั่วฟ้าเมืองไทย รวมไปถึงเพื่อนบ้านเราด้วยครับ ขับขี่ปลอดภัยนะครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ da bmw อ่านข้อความ
    /\2

สวัสดีครับเด้อครับพี่ๆทุกท่าน

อ่านแล้ว อิจฉาพี่ๆที่ยังได้ขี่รถเที่ยวกัน

ยิ่งพี่ jetsada.s เที่ยวแหลกเลย ขี่ถึงหลวงพระบาง โน่น....

ผมเคยไปเมื่อ ๖ ปีก่อน ขนาดนั่งรถตู้ไปจากเวียงจันทน์ กระดูกเกือบออกนอกเนื้อ..

นับถือครับเด้อครับ..

em90em90
    สวัสดีครับพี่ดา หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ สบายดีมั้ยครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กระยอดินนรธา อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ ไม่มานาน ยินดีกับพี่พลด้วยครับ สำหรับเจ้า r68 ฉายาสเปคควายตัวกลั่น ต้นแบบ r96s เทพสุดๆในสาย bmw
    พี่เต้ ช่วงนี้หายไปไหนครับ ไม่เห็นมาออนเอ็มเลย
    vespa_rally@hotmail.com

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    เจษฎาพาเที่ยวไทย วันนี้เสนอสกูปพิเศษตอน "ต่างแดนแสนสุขใจ เจษฎาพาไปหลวงพระบาง" ป.ล. พี่นกสบายดีมั้ยครับ

ขอบคุณพี่เจษ สำหรับภาพสวยๆ บรรยากาศดีดีที่ตระเวณขี่รถเก็บทั่วฟ้าเมืองไทย รวมไปถึงเพื่อนบ้านเราด้วยครับ ขับขี่ปลอดภัยนะครับพี่

สวัสดีครับพี่ดา หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ สบายดีมั้ยครับพี่

พี่เต้ ช่วงนี้หายไปไหนครับ ไม่เห็นมาออนเอ็มเลย
    ออนดึกๆอะช่วงนี้วุ่นอะ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Exclamation

......สวัสดีครับพี่น้องครับ เสาร์ที่ผ่านมา เจษฎาไปบางแสนครับ......

รูป รูป    

Exclamation

......ผู้คนมากมายที่แหลมแท่น..ในงาน บางแสนไบค์วีค......

......โปรดติดตามตอนต่อไป......

รูป รูป    

หน้าที่ 296 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 196 246 286 287 288 289 290 291 292 293 294 295 296 297 298 299 300 301 302 303 304 305 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks