มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 42

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 42 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 92 142 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กาต้มสวยสุดๆครับ ลายสวยด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    ขอบคุณครับพี่เอก ตอนนี้กำลังเล็งๆอานม้าอยู่ครับ แต่ว่าต้องร้องเพลงรอไปก่อนน่ะ

ของทุกอย่างกระจัดกระจายทั่วบ้านครับ /\6 หายากนิดนึง อาจได้ไปแค่ชิ้นสองชิ้น เพราะว่าต้องเสียเวลาหาชิ้นอื่นๆอีก ส่วนหัว Montana อย่าหวังครับเพราะใส่นอนด้วย /\3
    เป็นกำลังใจให้ครับ..........ยังงัยก็ขอให้ได้อานม้า ในเร็ววันนี้ครับ/\2

555 ใส่นอนคิดว่าจะรอดเหรอครับ.........ตื่นขึ้นมาอาจจะไ ปนอนอยู่บ้านผมก็ได้/\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    กาต้มสวยสุดๆครับ ลายสวยด้วย
    ขอบคุณครับ ปกติที่เห็นมันจะไม่ค่อยมีกาเล็กน๊ะครับ ตัวนี้ถือว่าสมบูรณ์สุดครับ/\7

Exclamation

ส่วนหัว Montana อย่าหวังครับเพราะใส่นอนด้วย /\3
    ......อย่างนี้ระวังแฟนจะโกรธเอานะ:D อ้อ! สวัสดีตอนบ่ายครับคุณmarlboro......;)

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    เป็นกำลังใจให้ครับ..........ยังงัยก็ขอให้ได้อานม้า ในเร็ววันนี้ครับ/\2

555 ใส่นอนคิดว่าจะรอดเหรอครับ.........ตื่นขึ้นมาอาจจะไ ปนอนอยู่บ้านผมก็ได้/\3
    ขอบคุณครับ เอ่อ...ตื่นขึ้นมาแล้วกางเกงจะอยู่สภาพเหมือนเดิมรึเ ปล่าครับ /\6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    ขอบคุณครับ ปกติที่เห็นมันจะไม่ค่อยมีกาเล็กน๊ะครับ ตัวนี้ถือว่าสมบูรณ์สุดครับ/\7
    หาของเก่งจริงๆครับ แล้วแต่ละอย่างเด็ดดวงมาก /\2

ขอบคุณครับ เอ่อ...ตื่นขึ้นมาแล้วกางเกงจะอยู่สภาพเหมือนเดิมรึเ ปล่าครับ /\6
    อ้าว...........คุณนกนอนใส่กางเกงด้วยเหรอครับ...... ...แหม๊..........ถ้าเป็นผมน๊ะแค่ใส่เข็มขัดนอนก่พอแ ล้ว/\3 /\3 /\3

Exclamation

อ้าว...........คุณนกนอนใส่กางเกงด้วยเหรอครับ...... ...แหม๊..........ถ้าเป็นผมน๊ะแค่ใส่เข็มขัดนอนก่พอแ ล้ว/\3 /\3 /\3
    ......อืมมมมมม ที่นี่นอกจากได้ดูของแปลกแล้ว ยังมีอะไรแปลกๆอีกพอสมควร......:D

ขอบคุณ
    0

เจ้ยยยยย...ไม่ได้หรอกครับ เดี๋ยวทะลุ/\

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......อืมมมมมม ที่นี่นอกจากได้ดูของแปลกแล้ว ยังมีอะไรแปลกๆอีกพอสมควร......:D
    อะจึ๊ยยยยยยยยย/\ /\ /\

เจ้ยยยยย...ไม่ได้หรอกครับ เดี๋ยวทะลุ/\
    สงสัยผมคงเด็กไป..........ไม่ค่อยเข้าใจเลยครับคุณคร ู/\4 /\4 /\4

วันนี้ขอตัวก่อนแล้วกันครับพี่jetsada.sกับคุณนก พอดีจะออกไปทำธุระข้างนอกครับ แล้วค่อยคุยกันใหม่ครับ/\7 /\7 /\7

Exclamation

......ลองแนวนี้บ้าง ชิ้นนี้ผมได้มาประมาณปี37 เป็นของเยอรมัน หมวกหนัง(เปิดหูได้) ส่วนแว่นนี่เป็นเลนส์โค้ง/กรอบ อลูมิเนียม ขอบหนัง...นำเสนอโดยนายแบบกิตติมศักดิ์ ครับผม......:D

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โพสต์กันกระจายเลย/\2

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud
    โพสต์กันกระจายเลย/\2
    ......สงสัยต่างคนต่างติดลมน่ะพี่พล......:d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......ลองแนวนี้บ้าง ชิ้นนี้ผมได้มาประมาณปี37 เป็นของเยอรมัน หมวกหนัง(เปิดหูได้) ส่วนแว่นนี่เป็นเลนส์โค้ง/กรอบ อลูมิเนียม ขอบหนัง...นำเสนอโดยนายแบบกิตติมศักดิ์ ครับผม......:D
    /\2 /\2 /\2 ยอดเยี่ยมไปเลยครับพี่ ยิ่งนายแบบแล้วมีแนวโน้มว่าจะโด่งดังในวงการบันเทิงค รับ:D :D :D

เปลี่ยนแนวมาเป็นป้ายสังกะสีบ้างน๊ะครับ:d

รูป รูป  

ขออีกป้ายแล้วกันครับ/\3

รูป รูป  

หน้าที่ 42 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 92 142 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks