มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 44

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 94 144 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......ที่นี่บรรยากาศดีจังครับ มิตรภาพมากมาย....../\7
    มิตรภาพก็เป็นอย่างหนึ่งน๊ะครับที่น่าสะสม/\3 /\3 /\3

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    นาฬิกาปลุกกร๊าบบบบบบบบ:d :d :d
    ......สีสวยจังครับ เห็นแล้วนึกถึงนาฬิกาปลุกเก่าของผมอันนึง เป็นเป็ดส่ายหัว(แทนเข็มวินาที) แต่ดันซุ่มซ่าม ทำตกแตก: เสียดายมากๆครับ:( ......

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    มิตรภาพก็เป็นอย่างหนึ่งน๊ะครับที่น่าสะสม/\3 /\3 /\3
    ......ถูกต้องที่สุดครับคุณpanna....../\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......สีสวยจังครับ เห็นแล้วนึกถึงนาฬิกาปลุกเก่าของผมอันนึง เป็นเป็ดส่ายหัว(แทนเข็มวินาที) แต่ดันซุ่มซ่าม ทำตกแตก: เสียดายมากๆครับ:( ......
    แย่จัง/\4 /\4 /\4

ของบางอย่างเวลาอยู่กับเราเราก็รู้สึกเฉยๆ.........แ ต่พอหายไปหรือเสียไป........รู้เสียดาย/\4 /\4 /\4

วันนี้ลงรูปลื่นหน่อยขออีกซักรูปแล้วกันครับ:d :d :d

รูป รูป  

Exclamation

ของบางอย่างเวลาอยู่กับเราเราก็รู้สึกเฉยๆ.........แ ต่พอหายไปหรือเสียไป........รู้เสียดาย/\4 /\4 /\4
    ......ใช่ครับ ของที่มีอยู่ตอนนี้ จะถูกจะแพงมันย่อมมีคุณค่าสำหรับผู้ที่เห็นคุณค่าของ มัน......;)

......อ้อ.. แล้วcomputerของคุณpannaอาการเป็นไงบ้างครับ(ของผมดี ขึ้นตามลำดับครับ)/\2 ......

Exclamation

วันนี้ลงรูปลื่นหน่อยขออีกซักรูปแล้วกันครับ:d :d :d
    ......ไหลมาเลยคร้าบบบบบบ......:D

.....อ้อ.. แล้วcomputerของคุณpannaอาการเป็นไงบ้างครับ(ของผมดี ขึ้นตามลำดับครับ)/\2 ......
    ทรงๆทรุดๆครับ เมื่อกี๊อยู่ๆก็หลุดไปเฉยๆเลยครับ/\6 /\6 /\6

.....ไหลมาเลยคร้าบบบบบบ ......:D
    ขออีกซักรูปแล้วกันครับพี่/\7 เพราะลงรูปเสร็จหน้าจอก็เป็นสีขาว ต้องออกแล้วเข้าใหม่ครับ/\4 /\4 /\4

รูป รูป  

Exclamation

ขออีกซักรูปแล้วกันครับพี่/\7
    ......เรือนกลาง(สีม่วง)เป็นงานเรซิ่นหรืองานโลหะครั บ สวยครับ....../\2

......เรือนกลาง(สีม่วง)เป็นงานเรซิ่นหรืองานโลหะครั บ สวยครับ....../\2
    เป็นเรซิ่นครับพี่.............ใจจริงก็อยากได้เป็นง ามโลหะมากกว่าครับ แต่แพงมาก อีกอย่างเรือนนี้เพื่อนผมเขาเก็บไว้ให้ผมครับ เกรงใจเลยซื้อมาครับ:D :D :D

Exclamation

......ซักรูปครับวันนี้ มุมสงบของบ้านครับ เป็นมุมของเสด็จพ่อร.5ครับ....../\7

รูป รูป  

......ซักรูปครับวันนี้ มุมสงบของบ้านครับ เป็นมุมของเสด็จพ่อร.5ครับ....../\7
    ขอบคุณครับพี่jetsada.s/\7 /\7 /\7

เป็นมงคลแก่บอร์ดสะสมของเราอย่างจริงครับ

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันนี้รู้สึกดีจังครับ มีทั้งสิ่งมงคล และรูปก็ทยอยมาเรื่อยๆจากพี่เอก พี่jetsada.s ส่วนผมเงียบๆแล้วตอนนี้/\4 เป็นผุ้ชมไปก่อนแล้วกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    ส่วนผมเงียบๆแล้วตอนนี้/\4 เป็นผุ้ชมไปก่อนแล้วกัน
    ไม่เป็นไรครับแค่เห็นหน้าคุณนกทุกวันก็พอแล้วครับ/\3 /\3 /\3

Exclamation

ไม่เป็นไรครับแค่เห็นหน้าคุณนกทุกวันก็พอแล้วครับ/\3 /\3 /\3
    ......ครับ แค่ได้สื่อสารก็ยินดีแล้วครับ......:)

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 94 144 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks