มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 50

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 50 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 100 150 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Exclamation

......หน้ากากสวยจังครับคุณmarlboro/\2 ......

......โห..ผมออกไปพักเดียว วิ่งกันฝุ่นตลบเลย/\7 ครื้นเครงกันพร้อมหน้าเลย ..พี่พลก็มาลงรูปสวยๆอีกเช่นเคย/\7 ......

......แต่ยังไงคุณpannaก็มาทันเวลาวันนี้ ดีจัง:D ......

Exclamation

......แต่ตอนบ่ายวันนี้ ขณะที่การสนทนากำลังดุเดือด ผมกลับ lock-in ไม่ได้: วัยรุ่นหงุดหงิด/\6 ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......หน้ากากสวยจังครับคุณmarlboro/\2 ......

......โห..ผมออกไปพักเดียว วิ่งกันฝุ่นตลบเลย/\7 ครื้นเครงกันพร้อมหน้าเลย ..พี่พลก็มาลงรูปสวยๆอีกเช่นเคย/\7 ......

......แต่ยังไงคุณpannaก็มาทันเวลาวันนี้ ดีจัง:D ......
    สวัสดีครับพี่jetsada.s............มาแต่วันเลยน๊ะคร ับ............ผมเองก็ต้องรีบมาเหมือนกันเดี๊ยวโดนถล ่มอีก๕๕๕๕

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......แต่ตอนบ่ายวันนี้ ขณะที่การสนทนากำลังดุเดือด ผมกลับ lock-in ไม่ได้: วัยรุ่นหงุดหงิด ....../\6
    ครับพี่ เมื่อกี๊กว่าจะเข้ามาได้หลังจากlock-in ต้องรอนานมากเลยครับ/\4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    พี่เอกหมวกเยอะกว่าผมอีก /\2 อยากเห็นใบสีดำกับสีเทาที่อยู่ทางซ้ายสุด ชัดๆจังเลยครับ
    โทษทีครับคุณนก.........ไม่รู้เก็บไว้ไหนแล้วนะดิ/\4

เดี๊ยวเดือนหน้ากะไว้ว่าจะจัดบ้านใหม่ถ้าเจอแล้วจะถ่ ายรูปรายละเอียดให้ดูครับ:D :D :D

แว่นของคุณนกงามมากครับ...........คุณนกทำผมใจแตกอีก แล้วครับ/\6

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    สวัสดีครับพี่jetsada.s............มาแต่วันเลยน๊ะคร ับ............ผมเองก็ต้องรีบมาเหมือนกันเดี๊ยวโดนถล ่มอีก๕๕๕๕

ครับพี่ เมื่อกี๊กว่าจะเข้ามาได้หลังจากlock-in ต้องรอนานมากเลยครับ/\4
    ......สวัสดีครับคุณpanna คืนนี้ขอซักรูปละกัน แนวดุเล็กน้อยครับ:D ......รูปนี้พึ่งถ่ายเมื่อคืนนี้อ่ะ......

......สวัสดีครับคุณpanna คืนนี้ขอซักรูปละกัน แนวดุเล็กน้อยครับ:D ......รูปนี้พึ่งถ่ายเมื่อคืนนี้อ่ะ......
    กลัวอะครับพี่/\6 /\6 /\6

เอาอีกไม่ได้เหรอครับ.................ยิ่งกลัวก็ยิ่ งอยากดู:D :D :D

ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวไปเลยครับพี่/\2 /\2 /\2

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เห็นมีแนว Military เลยเอาบ้างครับ
    ขอแจมด้วย สปาต้า สามรุ่น ผมก็คอMilitaryเหมือนกัน

สวัสดีครับคุณpanna คืนนี้ขอซักรูปละกัน แนวดุเล็กน้อยครับ
    งามหลายๆครับ หาจากไหนครับ บอกลายแทงหน่อย/\2

ครับพี่ เมื่อกี๊กว่าจะเข้ามาได้หลังจากlock-in ต้องรอนานมากเลยครับ
    ผมโฟสต์ไปต้องไปทำธุระไป นานมากกกก แต่เพื่อพี่ๆน้องๆ ลุยยยยย/\7 :D

รูป รูป    

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคร้าบ...เมื่อหัวค่ำต่อเน็ตไม่ได้เลยหลังจากที ่เอาแว่นมาลง วัยรุ่นเซ็งระเบิดเลย ไหนๆก็มาแนวโหดๆแล้วก็ขอแจมด้วยครับ ถึงจะไม่สวยเท่าของพี่jetsada.s

รูป รูป  

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud

งามหลายๆครับ หาจากไหนครับ บอกลายแทงหน่อย/\2

......จากในกรุงเทพนี่เองครับพี่:d ......

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

/\7

รูป รูป    

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    ขอบคุณคร้าบ...เมื่อหัวค่ำต่อเน็ตไม่ได้เลยหลังจากที ่เอาแว่นมาลง วัยรุ่นเซ็งระเบิดเลย ไหนๆก็มาแนวโหดๆแล้วก็ขอแจมด้วยครับ ถึงจะไม่สวยเท่าของพี่jetsada.s
    ......โอววววววว คุณmarlboro เด็ดครับ....../\2

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

/\7

รูป รูป    

Exclamation

......อืมมมมมม ที่บ้านพี่พลนี่ ของมีคมเยอะจัง/\7 ......

แจ่มๆกันทุกคนเลย/\2 /\2 /\2

ผมหล๊ะไม่เข้าใจว่าทำไม่ผมถึงไม่ได้เก็บสะสมของพวกนี ้บ้าง..............สงสัยหน้าตาอย่างผมคงเหมาะสมกับก ารสะสมตุ๊กตา/\4 /\4 /\4

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    แจ่มๆกันทุกคนเลย/\2 /\2 /\2

ผมหล๊ะไม่เข้าใจว่าทำไม่ผมถึงไม่ได้เก็บสะสมของพวกนี ้บ้าง..............สงสัยหน้าตาอย่างผมคงเหมาะสมกับก ารสะสมตุ๊กตา/\4 /\4 /\4
    ......ตุ๊กตาแนวไหนเอ่ย?....../\7

หน้าที่ 50 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 100 150 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks