มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 56

หน้าที่ 56 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 6 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 106 156 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    การผลิตครับพี่............แค่ภาคปฏิบัติยังไม่ผ่านเ ลยครับ.......สงสัยจะไม่มีน้ำยา/\4 /\4 /\4
    ......งั้น ถ้าสอบเสร็จ...ต้อง ฉะ-หลองงงงง:D :D :D ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......งั้น ถ้าสอบเสร็จ...ต้อง ฉะ-หลองงงงง:D :D :D ......
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ครับพี่...........จะได้มีโอกาศเจอตัวกันเป็นๆบ้า ง:D :D :D

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ครับพี่...........จะได้มีโอกาศเจอตัวกันเป็นๆบ้า ง:D :D :D
    ......ยินดีคร้าบบบบบบ/\7 ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......ยินดีคร้าบบบบบบ/\7 ......
    แล้วค่อยนัดกันอีกทีแล้วกันครับ.........ก็กะว่าหลัง สอบคงหาโอกาศไปนอนเล่นชายทะเลซักอาทิตย์นึงครับ..... ....แม่บ้านขอร้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D :D :D

Exclamation

แล้วค่อยนัดกันอีกทีแล้วกันครับ.........ก็กะว่าหลัง สอบคงหาโอกาศไปนอนเล่นชายทะเลซักอาทิตย์นึงครับ..... ....แม่บ้านขอร้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D :D :D
    ......อย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาอวดกันมั่งนะครับ/\2 ......

......เดี๋ยวผมขอตัวก่อนนะครับ (ออกไปซิ่งหน่อยคร้าบบบบบบ)....../\7

......อย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาอวดกันมั่งนะครับ/\2 ......

......เดี๋ยวผมขอตัวก่อนนะครับ (ออกไปซิ่งหน่อยคร้าบบบบบบ)....../\7
    ครับพี่/\7 /\7 /\7

ผมเองก็คงต้องไปเหมือนกันครับ(เอาซาเล่งไปรับซื้อของ เก่า:D :D :D )

แล้วค่อยคุยกันครับพี่/\7 /\7 /\7

Exclamation

......สวัสดีคร้าบบบ วันนี้ผมมึนๆชอบกล:( ขอไปนอนก่อนละกัน พรุ่งนี้จะได้มีแรงไปซิ่งต่อแถวๆลาดพร้าว ;) บายยยยยยยย....../\7 :d :d

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เข้ามายากมากๆ เกือบเลิกล้มความตั้งใจไปแล้วนะเนี่ย

รูป รูป  

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โพสต์แหลกครับ ส่วนผมโพสต์จากกท.ม.นะนี่/\7

มาตรฐาน วันนี้ว่างๆ.....เลยเอาของมาให้ชมนิดหน่อยนะครับ....

วันอาทิตย์ ใช้สิทธิตามประชาธิปไตยเสร็จก็ว่าง
    เลยเอารูปของสะสมมาให้ชมกันอีก(... ก็แบบเล็กๆน้อยๆตามประสานะครับ...)

รูป รูป  
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

มาตรฐาน โมเดล.....สีขาว.....

BMW R60/2 สีขาว...

รูป รูป  

คันนี้เป็นรุ่นเดียวกับคันก่อน
    เป็นBMW r60/2 เหมือนกันครับ

รูป รูป  

มาตรฐาน .........พี่พลครับ ผมก็มีR69s เหมือนกันครับ..........

.........พี่พลครับ ผมก็มีR69s เหมือนกันครับ..........
    แต่ยังเป็นแค่โมเดล ว่าจะรดน้ำไปเรื่อยๆ เดี๋ยวรอให้มันโตอีกซักหน่อยจะขี่ไปเที่ยวอุดร ครับ.....
    /\7 /\7 /\7

รูป รูป  

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem
    .........พี่พลครับ ผมก็มีR69s เหมือนกันครับ..........
    แต่ยังเป็นแค่โมเดล ว่าจะรดน้ำไปเรื่อยๆ เดี๋ยวรอให้มันโตอีกซักหน่อยจะขี่ไปเที่ยวอุดร ครับ.....
    /\7 /\7 /\7
    ......จะไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะ จะขี่R80ตามไปติดๆ:D ......

Exclamation

......คันนี้ได้มาจากมัฆวาฬ แล้วเอามาระบายสีเอง:d ...แต่ตอนนี้ไฟเลี้ยวหายไปไหนไม่รู้/\4 ......

......วันนี้พอลงคะแนนเสร็จ ไปซิ่งต่อที่เซนทรัล(คนเยอะมากกกกก)ไม่ไหว...กลับบ้า นเลย/\8

......เดี๋ยวมืดๆมาอีกทีครับ/\7 ......

รูป รูป  

หน้าที่ 56 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 6 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 106 156 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks