มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 81

หน้าที่ 81 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 31 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 131 181 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,201 ถึง 1,215 จากทั้งหมด 4584

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

สวัสดีครับพี่............ขอสมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนคร ับ:p :p :p

กล้วยไม้สวยมากๆเลยครีบ ที่บ้านผมหล๊ะกล้วยไม้ไม่ออกดอกเลยครับ แต่ที่ออกดันเป้นกระบองเพชร แต่ถ่ายรูปไว้แล้วครับ แต่ลงรูปไม่ได้ ถ้าลงได้จะรีบเอามาแจมครับ:D :D :D

วันนี้ไปบ้านเพื่อนมา(เมาครับ)เพื่อนให้ปืนยาวมากระบ อกนึงครับ แต่เอากลับบ้านไม่ได้ เพราะมันยาวมากกกกกกกกกกกกกก ไส่รถกลับบ้านไม่ได้/\4 /\4 /\4 เดี๊ยวจะพยายามกลับไปเอาอีกรอบครับเพราะจ่ายตังค์ให้ เพื่อนไปบาทหนึ่งแล้ว............เดี๊ยวได้มาจะถ่ายร ูปให้ชมกันครับ/\3 /\3 /\3 ได้ปืนแล้วเดี๊ยวจะไปขอเขากวางกันเพื่อนอีกคนหนึ่ง.. ........ถ้าได้มาก็จะเอามาให้ชมอีกเช่นกันครับ(ตอนน้ เป็นลูกอีช่างขอ 555:D :D :D )

เบญจรงค์ พี่jetsada.s ชุดนี้สวยมากครับพี่/\2 /\2 /\2

ขอบคุณมากครับพี่INDYที่เอาของสวยๆมาให้ชมครับ/\2 /\2 /\2

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    เพื่อนให้ปืนยาวมากระบอกนึงครับ แต่เอากลับบ้านไม่ได้ เพราะมันยาวมากกกกกกกกกกกกกก ไส่รถกลับบ้านไม่ได้/\4 /\4 /\4 เดี๊ยวจะพยายามกลับไปเอาอีกรอบครับเพราะจ่ายตังค์ให้ เพื่อนไปบาทหนึ่งแล้ว
    ......ขอบคุณครับ/\7 แต่อืมมม ปืนอะไรกันหนอ? น่าสนใจจัง/\2 ไว้ถ้าถ่ายรูปแล้วเอามาอวดมั่งนะครับ......

......อ้อ แล้วอีตอนที่คุณpanna ขนย้ายปืนกลับบ้าน ถ้าเจอด่าน จาบอกคุณจ่าว่าอะไรดีหนอ?/\7 ......

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ดูท่า..ช่วงนี้เข้าเวปยากอยู่ที่เซิฟเวอร์ของเวปมีปั ญหา และต้องการเปลี่ยนใหม่ ให้ดีขึ้น
    ผมว่าเราบริจาคของสะสมคนละชิ้นสองชิ้น มาประมูลขายในบอร์ดขายของสะสมโบราณดีไหมครับ/\7
    จะเป็นการช่วยทางเวปเขาอีกแนวทางหนึ่งครับ/\7

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

ความคิดของพี่พลน่าสนนะครับ ลองคุยกะพี่บีดูซิครับ/\2 /\2 /\2

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ผมได้โทรคุยกับเวปมาสเตอร์แล้ว ผมเสนอว่าเป็นการประกาศขาย หรือ ประมูลสินค้าที่เรา
    ต้องการบริจาคช่วยทางเวป ถ้ามีการซื้อขายเกิดขึ้น ให้ผู้ซื้อโอนเงินเข้าให้เวปมาสเตอร์เลย
    โดยเราจะไม่รับเงินเอง(เพื่อเป็นการสบายใจของผู้ซื้อ ) แล้วเราส่งของให้ผู้ซื้อ
    ดีไหมครับ? พี่ๆน้องๆ/\7
    ผมว่าเป็นการช่วยสังคมเล็กๆนี้นะครับ/\7

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud
    ผมได้โทรคุยกับเวปมาสเตอร์แล้ว ผมเสนอว่าเป็นการประกาศขาย หรือ ประมูลสินค้าที่เรา
    ต้องการบริจาคช่วยทางเวป ถ้ามีการซื้อขายเกิดขึ้น ให้ผู้ซื้อโอนเงินเข้าให้เวปมาสเตอร์เลย
    โดยเราจะไม่รับเงินเอง(เพื่อเป็นการสบายใจของผู้ซื้อ ) แล้วเราส่งของให้ผู้ซื้อ
    ดีไหมครับ? พี่ๆน้องๆ/\7
    ผมว่าเป็นการช่วยสังคมเล็กๆนี้นะครับ/\7
    ......ยอดเลยครับ/\2 /\2 /\2 ......

Exclamation

......สำหรับวันนี้ ขอเปิดฟลอร์ด้วย2ล้อ 6แรงสีเขียว ครับ:) ......

Exclamation

......ตามน้ำครับ กับ11แรงครึ่ง สีบรอนซ์:) ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......ขอบคุณครับ/\7 แต่อืมมม ปืนอะไรกันหนอ? น่าสนใจจัง/\2 ไว้ถ้าถ่ายรูปแล้วเอามาอวดมั่งนะครับ......

......อ้อ แล้วอีตอนที่คุณpanna ขนย้ายปืนกลับบ้าน ถ้าเจอด่าน จาบอกคุณจ่าว่าอะไรดีหนอ?/\7 ......
    ครับพี่ไว้มีเวลาจะไปขนกลับบ้านมาถ่ายรูปให้ชมกันครั บ:D :D :D

ตอนไปขนก้คงต้องรอให้คุณจ่าหลับก่อนน๊ะครับ:p :p :p

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud
    ดูท่า..ช่วงนี้เข้าเวปยากอยู่ที่เซิฟเวอร์ของเวปมีปั ญหา และต้องการเปลี่ยนใหม่ ให้ดีขึ้น
    ผมว่าเราบริจาคของสะสมคนละชิ้นสองชิ้น มาประมูลขายในบอร์ดขายของสะสมโบราณดีไหมครับ/\7
    จะเป็นการช่วยทางเวปเขาอีกแนวทางหนึ่งครับ/\7
    งานนี้ผมขอร่วมด้วยครับพี่/\2 /\2 /\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......สำหรับวันนี้ ขอเปิดฟลอร์ด้วย2ล้อ 6แรงสีเขียว ครับ:) ......
    พี่jetsada.s เปิดฟลอร์ได้สวยงามทุกวันเลยครับพี่/\7 /\7 /\7

Exclamation

......อีกซักรูป :) ภาพหมู่ครอบครัวครับ :) ......

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=panna]
    วันนี้ไปบ้านเพื่อนมา(เมาครับ)เพื่อนให้ปืนยาวมากระบ อกนึงครับ แต่เอากลับบ้านไม่ได้ เพราะมันยาวมากกกกกกกกกกกกกก ไส่รถกลับบ้านไม่ได้/\4 /\4 /\4 เดี๊ยวจะพยายามกลับไปเอาอีกรอบครับเพราะจ่ายตังค์ให้ เพื่อนไปบาทหนึ่งแล้ว............เดี๊ยวได้มาจะถ่ายร ูปให้ชมกันครับ/\3 /\3 /\3 ได้ปืนแล้วเดี๊ยวจะไปขอเขากวางกันเพื่อนอีกคนหนึ่ง.. ........ถ้าได้มาก็จะเอามาให้ชมอีกเช่นกันครับ(ตอนน้ เป็นลูกอีช่างขอ 555:D :D :D )

อยากเห็นปืนของพี่เอกเร็วๆครับ เอาแบบผมสิครับถอดแยกชิ้นส่วนใส่รถมาแล้วเอามาประกอบ ที่บ้าน อย่างน้อยก็โดนแค่นำพา อิอิ../\3
    แต่โชคดีหน่อยวิ่งจากราชบุรีมาลพบุรีไม่เจอสักด่าน :D

ขอบคุณ
    0

......พอดีเหลือบไปเห็นแก้ว H-D ของคุณINDYเข้า จำได้ว่ามีอยู่2แบบ:) ขอตามน้ำเลยละกัน;) ......
    ผมพวกบ้าจี้ครับ เห็นเค้าลงก็เอามั่ง เดี๋ยวเอามาลงบ้างดีกว่า เอาใจคอฮาร์เลย์ฯนิดนึง ..แต่...อดใจรอนิดนึงเพราะว่ายังไม่ได้อยู่บ้านเลย/\4 เดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะรีบสุดชีวิตครับ/\3

ขอบคุณ
    0

6 แรงสีเขียวยังไม่ลองหรอกครับ จะลองคันสีเทาข้างหลังโน่นก่อน /\3

หน้าที่ 81 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 31 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 131 181 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks