มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 99

หน้าที่ 99 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 49 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 149 199 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,471 ถึง 1,485 จากทั้งหมด 4584

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    เอามาให้ชมเร็วๆนะครับ พี่jetsada.s อยากเห็น /\2
    ......มาแว้วววว ม้าเรซิ่น:p ......

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

เงียบเชียบ......................
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

มาแว้วครับ..........ขอโทษครับหายไปหลายวัน......... .เมามากไปหน่อย:p :p :p

ไปถ่ายรูปรถมาให้คุณนกดูแล้วครับ............ไปวันเส าร์กว่าจะได้ถ่ายก็วันอาทิตย์แล้ว(กว่าจะส้างเมา:D :D :D )

จักรยานปรีดา ครับ/\7 /\7 /\7

รูป รูป  

ขอต่ออีกรูปแล้วกันครับ/\7

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh
    เงียบเชียบ......................
    :D :D :D สวัสดีตอนเช้าครับคุณoh:D :D :D

ขอตอบคำถามที่ถามทิ้งไว้ก่อนครับ

บ้านผมอยู่ คลองห้ารังสิตครับ:D

พูดถึงเรื่องสะสมแล้วตอนนี้ผมเองก็เก็บเกือบทุกอย่าง ครับ........ทั้งเก่าทั้งใหม่ครับ/\7 /\7 /\7

ส่วนเรื่องราคาค่อนข้างตอบยากครับ...........ของผมที ่มีก็บางชิ้นก็ได้มาฟรีบางชิ้นก็ได้มาราคาแพงครับแล้ วแต่โอกาศครับ:p :p :p

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......มาแว้วววว ม้าเรซิ่น:p ......
    สวยนะครับ เนี๊ยบๆ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    มาแว้วครับ..........ขอโทษครับหายไปหลายวัน......... .เมามากไปหน่อย:p :p :p

ไปถ่ายรูปรถมาให้คุณนกดูแล้วครับ............ไปวันเส าร์กว่าจะได้ถ่ายก็วันอาทิตย์แล้ว(กว่าจะส้างเมา:D :D :D )

จักรยานปรีดา ครับ/\7 /\7 /\7
    สวัสดียามเช้าครับ พี่เอก คุณ oh
    ขอบคุณครับ จักรยานสมบูรณ์จริงๆ ผมเนี่ยไม่มีความรู้เรื่องจักรยานเล๊ย...เค้าให้มาก็ เลยเอาซะหน่อย /\3 คนข้างๆเริ่มมีปากมีเสียงแล้วมอไซค์เพิ่งของครบทีนี้ มาเดินหาอะไหล่จักยานอีกแล้ว /\4 ช่างขี้บ่นเสียจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro
    สวัสดียามเช้าครับ พี่เอก คุณ oh
    ขอบคุณครับ จักรยานสมบูรณ์จริงๆ ผมเนี่ยไม่มีความรู้เรื่องจักรยานเล๊ย...เค้าให้มาก็ เลยเอาซะหน่อย /\3 คนข้างๆเริ่มมีปากมีเสียงแล้วมอไซค์เพิ่งของครบทีนี้ มาเดินหาอะไหล่จักยานอีกแล้ว /\4 ช่างขี้บ่นเสียจริง
    สวัสดีครับคุณนก/\7

ของผมเองก็ขี้บ่นเหมือนกันครับ/\4 /\4 /\4 ผมก็เลยอาสาทำความสะอาดบ้านเอง........เธอก็เลยเงียบ ไปเยอะ:p :p :p

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna
    สวัสดีครับคุณนก/\7

ของผมเองก็ขี้บ่นเหมือนกันครับ/\4 /\4 /\4 ผมก็เลยอาสาทำความสะอาดบ้านเอง........เธอก็เลยเงียบ ไปเยอะ:p :p :p
    ของผมไม่ต้องอาสาครับ เพราะเป็นหน้าที่อยู่แล้ว/\

ของผมไม่ต้องอาสาครับ เพราะเป็นหน้าที่อยู่แล้ว/\
    จริงๆ ก็เหมือนกับผมแหละครับ.......แต่เวลาบอกคนอื่นผมก็จะ พูดว่าอาสาครับ:p :p :p

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ:D :D :D

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

จริงๆ ก็เหมือนกับผมแหละครับ.......แต่เวลาบอกคนอื่นผมก็จะ พูดว่าอาสาครับ:p :p :p
    ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ:D :D :D
    เดี๋ยวคงต้องเอาคำนี้ไปยืมใช้บ้างแล้วครับ ปกติเคยบอกคนอื่นว่าผมเป็นคนรับผิดชอบต่อหน้าที่ ดูยิ่งใหญ่ดีครับแต่ตีความแล้ว.../\

Exclamation

......55555 สองคน คุยเรื่องการบ้านการเมือง(เรื่องนี้ทำเป็นเล่นไม่ได้ นะ โดนยึดทรัพย์เอาง่ายๆ) /\ ......

......วันนี้เป็นไรไม่รู้ log in ตั้งแต่เช้าแต่เข้าไม่ได้ วัยรุ่นกลุ้มเลยครับ/\4 ......

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s
    ......55555 สองคน คุยเรื่องการบ้านการเมือง(เรื่องนี้ทำเป็นเล่นไม่ได้ นะ โดนยึดทรัพย์เอาง่ายๆ) /\ ......

......วันนี้เป็นไรไม่รู้ log in ตั้งแต่เช้าแต่เข้าไม่ได้ วัยรุ่นกลุ้มเลยครับ/\4 ......
    สวัสดีครับ พี่jetsada.s
    อ๋อ..ที่คุยเรื่องแบบนี้คือว่า กำลังเก็บข้อมูลครับ ว่าออกเรือนแล้วต้องทำตัวยังไงบ้าง เอาไว้เป็นตัวอย่างไงครับ

เมื่อกี๊กว่าจะเข้าได้เลือดตาแทบกระเด็น

Exclamation

สวัสดีครับ พี่jetsada.s
    อ๋อ..ที่คุยเรื่องแบบนี้คือว่า กำลังเก็บข้อมูลครับ ว่าออกเรือนแล้วต้องทำตัวยังไงบ้าง เอาไว้เป็นตัวอย่างไงครับ

เมื่อกี๊กว่าจะเข้าได้เลือดตาแทบกระเด็น
    ......สวัสดีตอนมืดๆครับคุณmarlboro/\7 ผมเองก็ทำท่าอืดๆเหมือนกัน(กลัวหลุด)/\4 ......

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ...ช่วงนี้ชมของน้องๆพี่ๆก่อน ช่วงนี้ยุ่งๆๆๆๆ/\7
    สวัสดี...:d

หน้าที่ 99 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 49 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 149 199 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks