มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ - หน้า 196

หน้าที่ 196 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 96 146 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 198 199 200 201 202 203 204 205 206 246 296 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,926 ถึง 2,940 จากทั้งหมด 4584

ชื่อกระทู้: มาคุยกันเรื่องของสะสมครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่panna,พี่jetsada.s
    สวัสดีครับ คุณนก พี่ jetsada.s /\7
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ marlboro อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่panna,พี่jetsada.s
    ......สวัสดีครับคุณ marlboro คุณpanna เดี๋ยวผมต้องรีบไปธุระก่อนครับ(เสียดายจังไม่ได้สนทน าต่อ) ไว้วันหลังนะครับ วันนี้ขอโทษทีครับ บ๋ายบายยยยยยย......

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คุณอยากดูของสะสม มันก็มีให้ดูอยู่ในบอร์ดนี้แหละครับ แต่ที่บอกว่ายังไม่เคยเห็นนั้น ผมว่าคุณยังไม่รู้จักมากกว่าว่าของสะสมเป็นยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 20-01-2007 เมื่อ 09:26

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ......สวัสดีครับคุณ marlboro คุณpanna เดี๋ยวผมต้องรีบไปธุระก่อนครับ(เสียดายจังไม่ได้สนทน าต่อ) ไว้วันหลังนะครับ วันนี้ขอโทษทีครับ บ๋ายบายยยยยยย......
    ครับผมไว้วันหลังมาคุยไร้สาระแต่ไม่ไร้มารยาทกันใหม่ นะครับ พี่เจษฏ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jetsada.s อ่านข้อความ
    ครับพี่ ผมเองก็คงต้องขอตัวไปทำงานเหมือนกันครับ...........เ ดี๊ยวโดนไล่ออกจากงาน..........ครอบครัวจะเดือดร้อน. ........พอดีไม่ได้เกิดมารวยเลย........เหมือนคนอื่น ๆที่คอยมากวนคนอื่นครับ/\
    เวลา…นาฬิกา…เป็นสิ่งมีค่า
    เวลาเป็นของมีค่า อย่าฆ่าเวลาให้สิ้นเปลือง เสียเวลาไปโดยไร้ประโยชน์
    และนาฬิกา เป็นสิ่งเตือนใจให้เป็นคนตรง ตรงต่อเวลา ตรงต่อตนเอง และตรงต่อผู้อื่น

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Burengnong
    เออ....พวกพี่ๆครับ ตกลงบอร์ดนี้เป็นบอร์ดของสะสมหรือเป็นบอร์ดเฉพาะของค นไม่กี่คนกันแน่ เพราะเห็นมีแต่อะไรก็ไม่รู้ไร้สาระ ไม่ได้เป็นของสะสมเอาซะเลยครับ
    ยินดีต้อนรับคุณช้วง เข้าสู่บอร์ดสะสมครับ
    ผมไม่เข้าใจเลยทำไมคุณโฟสต์สิ่งที่ไม่ดี คุณใช้ชื่อBurengnong และอีกหลายๆชื่อ
    แต่ถ้าโฟสต์สิ่งที่ดีหน่อยคุณใช้ชื่ออื่น...
    ให้มัน"แมน"หน่อยนะครับ เราลูกผู้ชายกันทั้งนั้น ...

สิ่งที่สมาชิกในบอร์ดสะสมตอบคุณในวันนี้ และข้อความเก่าๆที่คุณโฟสต์มาทั้งหมด
    สุภาพชนเขาเข้ามาอ่านและติดตามชมในบอร์ดสะสม เขาคงจะเข้าใจดีครับ..

ของบางอย่างคนหนึ่งอาจจะมองเป็นขยะ แต่อีกคนอาจจะมองเป็นของมีค่าก็ได้นะครับ.

ส่วนอะไหล่รถBMW 2ชิ้น ที่คุณฝากพี่ธเนศซื้อที่อเมริกา พี่เขาฝากส่งมาพร้อมกับของๆผม
    อย่างช้าต้นเดือนหน้าคงจะมาถึง และผมจะส่งไปให้พี่ธเนศพร้อมค่าใช้จ่ายนะครับ
    ไม่ต้องเป็นห่วง.....

ขอบคุณครับที่ได้รู้จัก
    สุรพล ธนพิทักษ์

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Burengnong อีกแล้ว

สวัสดีครับเด้อครับ..

พี่ jetsada.s
    พี่ PH_UD
    พี่ panna
    พี่ marlboro

พอดีเพิ่งแวะเข้ามาดู โห..........เด้อครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    เยอรมันนี และยุโรป สวยจริงๆ แต่แปลกจัง.ฝรั่งชอบมาเที่ยวเมืองไทย เพราะค่าครองชีพคงถูกะมัง
    แถวบ้านผมสาวๆชอบมีสามีฝรั่งกันทั้งนั้น:d
    โปรเจ็คของผม99%แล้ว เดี๋ยวเอามาให้ชมกัน (ผู้อาวุโสยังไม่หายไหนครับ แต่ติดภาระกิจมากมาย:D )

ก็ยังดีนะครับเด้อครับ
    แถวๆบ้านผมนี่ หนุ่มๆชอบมีสามีฝรั่งกันทั้งนั้น..em18

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ da bmw อ่านข้อความ
    สวัสดีครับเด้อครับ..

พี่ jetsada.s
    พี่ PH_UD
    พี่ panna
    พี่ marlboro

พอดีเพิ่งแวะเข้ามาดู โห..........เด้อครับ..
    สวัสดีครับ พี่ da bmw

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พอดีผมชื่นชอบเครื่องฉายหนังกับกล้องถ่ายรูป แต่พอดีเค้าลิ้ง ที่หน้าแรก
    แล้วมันบอกต้องใส่ พาสเวิด ผมก้อใส่แบบที่โพสมาหาพวกพี่ๆอะคับแต่มันไม่ได้
    พี่คนไหนเล่นเครื่องฉายหนัง ฟิล์มฉายหนัง ทุกขนาด มาแบ่งกันชม และ เอามาอวดกันหน่อยนะคับ
    เปงวิทยาทาน ขอบคุนคับ

สวัสดีครับ พี่ da bmw

เกี่ยงกันเด็กนะครับเด้อครับ..

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanuman อ่านข้อความ
    พอดีผมชื่นชอบเครื่องฉายหนังกับกล้องถ่ายรูป แต่พอดีเค้าลิ้ง ที่หน้าแรก
    แล้วมันบอกต้องใส่ พาสเวิด ผมก้อใส่แบบที่โพสมาหาพวกพี่ๆอะคับแต่มันไม่ได้
    พี่คนไหนเล่นเครื่องฉายหนัง ฟิล์มฉายหนัง ทุกขนาด มาแบ่งกันชม และ เอามาอวดกันหน่อยนะคับ
    เดี๋ยวรอถามพี่ panna นะครับ เห็นเค้ามีอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ da bmw อ่านข้อความ
    เกี่ยงกันเด็กนะครับเด้อครับ..
    คือ เรื่องแบบนี้ยอมกันไม่ได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanuman อ่านข้อความ
    มีสมาชิกบอร์ดหลายๆท่านเล่นสะสมอยู่ ลองเปิดย้อนดูกระทู้เก่าๆสิครับ
    ส่วนของผมเอง สะสมอยู่นิดเดียวครับเด้อครับ..

หน้าที่ 196 จากทั้งหมด 306 หน้า แรกแรก ... 96 146 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 198 199 200 201 202 203 204 205 206 246 296 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks