สมมุตินะสมมุติ

ชื่อกระทู้: สมมุตินะสมมุติ

aCtArt_ClassiC mocr_a's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมมุตินะสมมุติ

em95สมมุติว่าทางฮอนด้ามอเตอร์จะผลิตหมูมาขายใหม่โดย มีรูปลักษณ์เหมือนเดิมระบบเดิมๆแต่เป็นการทำใหม่เป็น รถมือหนึ่งวางจำหน่ายทั่วไปราคาสักหกเจ็ดหมื่น..คิดว ่าน่าสนไหมครับแล้วจะขายดีเหมือนหมูเก่าแก่ไหมครับ.. สงสัยครับ(ถามเล่นๆ)

ขอเป็นระบบ หัวฉีด นะครับ พร้อมจ่ายเลย ครับ

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

ก็ดีนะครับ ราคานี้ขอเป็นหมูยักษ์ได้ปะ
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ออกมาแล้ว จะมีคนเอาไปบรรทุกหมูอีก อ่ะป่าว.... เนี้ย

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวมาว่าจะมีจริงนะ..

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถ้ามีจิง หมูพวกเราไม่โดนทิ้งเหรอนี่

ถ้ามีจิงๆๆ ผมว่าพวกเราน่าจะลำบากแน่ๆครับ โดนหมูรุ่นใหม่กัดตายแน่ๆๆเลย อิๆๆๆ

แต่ผมว่า ไม่เก่าก็ยังไม่คลาสสิคหรอกครับ หมุเก่าเนี่ย ที่สุดในใจ

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็ดีเลยสิ เอาจอดคู่กันแล้วติดป้ายไว้ คันนี้ผลิตปี 19@@ ส่วนคันนั้นผลิตปี 21@@
    cowboy on the vintagebike

::: You get the best out of others when you give the best of yourself. :::

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ได้ข่าวมาว่าจะมีจริงนะ..

มีจริงๆหรือนี้ เสี่ย

ราคานี้ขอเป็นหมูยักษ์ได้ไม๊นิ- -"

แต่ผมว่า ถ้าทำออกมาใหม่ ไม่ควรจะให้เหมือนของเดิม

เลยนะ ควรเปลี่ยนของให้ดูแตกต่างกันนิดนึ่งนะ

แต่ถ้ามันมีจริงๆ ระบบหัวฉีดแน่นอนคับ
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BankInMyLab อ่านข้อความ
    มีจริงๆหรือนี้ เสี่ย

ราคานี้ขอเป็นหมูยักษ์ได้ไม๊นิ- -"

แต่ผมว่า ถ้าทำออกมาใหม่ ไม่ควรจะให้เหมือนของเดิม

เลยนะ ควรเปลี่ยนของให้ดูแตกต่างกันนิดนึ่งนะ

แต่ถ้ามันมีจริงๆ ระบบหัวฉีดแน่นอนคับ
    ผมก็ไม่มั่นใจนะ....พอดีได้คุยกับ รุ่นใหญ่ในวงการฮอนด้าคลาสสิค
    ที่มาคือ พี่รุ่นใหญ่คนนี้เค้ารู้จัก กับลูกชายเจ้าของโรงงานที่ผลิตชิ้นส่วนให้โรงงานฮอนด ้า(ประเทศไทย)
    คือทางฮอนด้าเค้าจะ Make To order ใครอยากได้รุ่นไหน สั่งได้เลย.....(แต่ผมว่าแค่ค่าโมลแบบก็หลายตังค์แล้ ว แล้วจะสั่งตาม Order ผมว่าไม่น่ารอด เจ๊งครับ)
    ต้องรอดูต่อไปครับ

ที่รู้ๆ ท่อหมูของใหม่มีงานปั้มออกมาแล้ว ราคาไม่แน่นอน ใครอยากรู้เสาะแสวงหาเอาเองครับ
    (ของไทยนะ) แถวบ้านผมปราจีนมีเอามาแล้ว

ในส่วนตัวผมเฉยๆ ใครชอบของใหม่ชอบไป ใครของเก่าสะใจในการหาอะไหล่ก็ชอบไ ความเก๋าผิดกันครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

aCtArt_ClassiC mocr_a's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำๆที่เป็นจริง

ผมโยนหินถามทางไปแบบขำๆไม่นึกว่าจะมีแนวทางจริงๆที่ถ ามเพื่อนๆชาวหมูเพราะตั้งแต่ได้หมูมาเนี่ยหาอะไหล่รา คาแพงมากๆเลยคิดว่าถ้ามีผลิตใหม่อะไหล่ที่อยากได้คงถ ูกลง..น่ะครับem95

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ดีเลยจะได้มีระบบผ่อน อิอิ

Dezcibell's Avatar
    สถานที่
    Ngamsawai Race Only.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่มั่นใจนะ....พอดีได้คุยกับ รุ่นใหญ่ในวงการฮอนด้าคลาสสิค
    ที่มาคือ พี่รุ่นใหญ่คนนี้เค้ารู้จัก กับลูกชายเจ้าของโรงงานที่ผลิตชิ้นส่วนให้โรงงานฮอนด ้า(ประเทศไทย)
    คือทางฮอนด้าเค้าจะ Make To order ใครอยากได้รุ่นไหน สั่งได้เลย.....(แต่ผมว่าแค่ค่าโมลแบบก็หลายตังค์แล้ ว แล้วจะสั่งตาม Order ผมว่าไม่น่ารอด เจ๊งครับ)
    ต้องรอดูต่อไปครับ

ที่รู้ๆ ท่อหมูของใหม่มีงานปั้มออกมาแล้ว ราคาไม่แน่นอน ใครอยากรู้เสาะแสวงหาเอาเองครับ
    (ของไทยนะ) แถวบ้านผมปราจีนมีเอามาแล้ว

ในส่วนตัวผมเฉยๆ ใครชอบของใหม่ชอบไป ใครของเก่าสะใจในการหาอะไหล่ก็ชอบไ ความเก๋าผิดกันครับ
    ไม่ได้เจอกันนานเลย บายดีมะพี่

แต่ ท่อมันน่าสนใจเน๊อะ อิอิ

เหมือนมะพี่ปาล์ม

pm บอกรายละเอียดผมบ้าง อิอิ
    แผงทุเรียน งามไสว
    รับซื้อ และ จัดจำหน่าย
    ทุเรียนคุณภาพ ทุกสายพันธุ์ บริการส่งทั้งในและนอกประเทศ
    ที่ตั้ง : สี่แยกเนินสูง ท่าใหม่ จ.จันทบุรี และ หลังสวน จ.ชุมพร

นายสุทธิวัฒน์ งามไสว
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาหลังสวน ชุมพร เลขที่ 2-342-32928-7
    089-0011900 [email protected]

ในความคิดผมนะถ้ามีคงขายดีนะ
    แล้วถ้าทางฮอนด้าเค้าทำคงต้องทำเบนลี่ออกมาด้วยฮิๆๆๆ ๆๆๆๆ

ไฟหน้าตาเพรช
    ระบบเ ดิสเบรคหน้าหลัง
    ชุดสี พลาสติค
    สวิทช์แฮนด์พลาสติค
    เบาะปาดบางๆ สกรีนแถวสุทธิสาร
    ล้ออลูมิเนียมDID เล็กๆ ยางเส้นเล็กๆ
    แฮนด์ชุบรุ้ง อกไก่ชุบรุ้ง
    ปั๊ม แบมโบ้
    ไมล์ ระบบอิเลคโทรนิค มีวัดรอบ

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

ออกห้างจริงๆ จองทะเบียน ตอง ขนส่งครับ......555
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

[email protected]

Bookmarks