มาจัดปาร์ตี้ Touring กันหน่อยใหม่

ชื่อกระทู้: มาจัดปาร์ตี้ Touring กันหน่อยใหม่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาจัดปาร์ตี้ Touring กันหน่อยใหม่

สำหรับคนรัก Datsun เรามาจัด ทัว ปาร์ตี้กันหน่อยไหม เพื่อจะรู้จักกันมากขึ้น

รวมใจคนรัก Datsun thailand อย่าให้แพ้เค้า

รูป รูป    

evergreen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มันก็น่าสนนะครับ...

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีคับ

/\7/\7ผมเห็นด้วย คับ เมื่อไหร่ก้อบอกด้วย จะได้มาสนทนากัน และจะได้มาชมรถของเพื่อนๆๆ ((ทีมงานผมมี 620 กับ720สองคัน )))

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เอายังไงที่ไหนดีล่ะครับ . . . . .

ดัสสัน คลับ ไทยแลนด์ ขับกันมาเป็นทิวแถว หลายสีสัน น่าสนุกสนานกันใช่เล่นนะ

จัดมามีทติ้ง ปาร์ตี้ กันสักมื้อ ก็น่าจะดีนะครับ

เอาแบบไหนดีล่ะครับ พักค้างคืน หรือว่า ไปเช้าเย็นกลับดีครับ

หรือจะเอาฤกษ์เอาชัย ไปขับเล่น ๆ แถวบางปะกง แวะไปไหว้หลวงพ่อโสธรกันดีไหม

หรือจะไปบางแสน หรือเที่ยวทะเล ภูเขา ที่ไหนกันดีครับ ท่านสมาชิกทั้งหลาย . . . . .

น่าสน น่าสน ไม่ค่อยได้ขับมานานแล้ว . . . . . ฮิ

086-8485-668 อบต.แนน ครับ
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Senior Member off_car's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้สนับสนุนคับ

ผมเห็นด้วย จะได้รวมพลขอจองที่ด้วยคับ (( ของพวกผมมีสองคัน คันแรกของผมสีเหลือง 620 5ข กำลังประกอบให้สมบูรณ์ แต่งเดิม คันที่สอง 720 pro แต่งซิ่งของเพื่อนผมคับ ทีมงานผมพร้อมเดินทางเมื่อมีเสียงนกหวีด))080-452-0341 นายอ๊อฟ บ้านกล้วย นนทบุรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย off_car : 27-06-2009 เมื่อ 00:00

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูป

รูป อยากจะร่วมกันนานแล้ว มีอะไรบอกข่าวคร่าวด้วยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย off_car : 27-06-2009 เมื่อ 00:00

ขอบคุณ
    0

ลองโหวตกันดูหน่อยมั๊ยครับว่าจะเริ่มจากไหนก่อนดี

Member s-mileZo's Avatar
    สถานที่
    เมืองช้างออฟโรด SURIN Street TEAmZ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evergreen อ่านข้อความ
    ลองโหวตกันดูหน่อยมั๊ยครับว่าจะเริ่มจากไหนก่อนดี

ยังหาวิธีเอารถไปอยุ่คับ

ขึ้นสไลด์ไปเลย ยย 55+
    เ ล่ น มั น ใ ห้ ห ม ด ลู ก พ่ อ
    SuRin StReet TEamZ เมืองช้างออฟโรด
    CLUB ! RetrO CaR

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ s-mileZo อ่านข้อความ
    ยังหาวิธีเอารถไปอยุ่คับ

ขึ้นสไลด์ไปเลย ยย 55+
    ดีๆๆๆครับ.....แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่...ผมว่าถ้ามันพ อไหวขับมาเลยดีกว่า..ทดสอบสภาพไปในตัวด้วย...(แต่ต้อ งมีคนนั่งมาด้วยนะเผื่อฉุกเฉิน)

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ที่ไหน ดี บอกมา

๋ที่ไหนเดี๋ยวส่งเมล์ มากันเพื่อให้เลือกสถานที่
    แต่ขอความร่วมมือเอา เมล์มาด้วย เพราะทุกคนคือคณะกรรมการในการจัด tip ครั้งนี้
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ใครมี ไอเดียดีดีมาแลกเปลี่ยนกัน

ผมสัก อยู่แถวร่มเกล้า

Email .[email protected]

มาามไงกัอรักรถรุ่นนี้ล่ะมาช่วยกัน จัดงานนี้อย่าให้แพ้คนอื่น

สู้ๆๆๆ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สถานที่ที่แนะนำ

1. นครนายก ล่องแก่ง กิจกรรมดีดี
    2. เขาใหญ่
    3. พัทยา ระยอง
    4. เสม็ด เกาะช้าง
    5. ร้านอาหารดีดีแถวกรุงเทพ เราเหมามันเลย 55 ไหม ครั้งแรกเรามาแนะนำตัวกันก่อนว่าสมาชิกเรามีกี่คน

ตัดสินใจกันแล้วบอกด้วย หรือคนอื่นแนะนำที่ไหนบอกมา
    วันและเวลา เดือน กรกฎาคม เลยไหม ใจร้อนแล้ว

เรารักมัน เราเชื่อใจมัน เพราะมันไม่เคยทำให้เราผิดหวัง มันคือ Datsun ของเรา
    ปล. sak
    [email protected]

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้สนับสนุน

ผมคิดว่าเรามาจัดกันแถว กทม. กันก่อนสักครั้งดีไหม (( ขอแบบด่วนๆๆ ในเดือนนี้ก้อดี)) นัดกันคืนวันเสาร์ และเรื่องไปเที่ยวเราค่อยมาว่ากัน ทีมงานผม มี 2 คันแล้วคับ ขอหั้ยเพื่อนแสดงความคิดเห็นด้วย 089-171-8643 # 0804520341นายอ๊อฟ นนทบุรี

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เอาที่ไหนดีล่ะครับ . . . . . .

ก่อนอื่นผมว่า เราควรจะลงทะเบียนสมาชิกกันก่อนดีไหม ให้ได้ทราบถึงกำลังพลของเราก่อนว่า มีกี่อัตราศึก ใช้แบบง่าย ๆ เลยก็เป็น DS xxx ไปเลย ฮิ เริ่มกันที่ 001 รันไปเรื่อย ๆ
    ลงในนี้แล้ว ลงรายละเอียด ลงเบอร์โทรศัพท์ รถที่ใช้ และรับรหัสกันไปก่อนในเบื้องต้น

ยังไง ๆ ปีนี้เราได้ท่องเที่ยวกันแน่นอน เพียงแต่อยากรู้กำลังพล และพิกัดที่แน่นอน ว่าแต่ละท่านอยู่ที่ไหนกันบ้าง จะได้เลือกเอาที่กลาง ๆ ที่ไม่ไกลกันจนเกินไป จะได้มารวมตัวกันง่าย ๆ หน่อย

ขออนุญาติ ลงทะเบียนแบบมาตรฐานสากลเลยนะครับ

DS 001 - เสือ ระยอง อยู่อำเภอเมือง จังหวัดระยอง รถที่ใช้ ดัสสัน รุ่น 521 >> 086-8485-668ครับ
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

ขอบคุณ
    0

ที่ไหน ดี บอกมา
    ๋ที่ไหนเดี๋ยวส่งเมล์ มากันเพื่อให้เลือกสถานที่
    แต่ขอความร่วมมือเอา เมล์มาด้วย เพราะทุกคนคือคณะกรรมการในการจัด tip ครั้งนี้
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ใครมี ไอเดียดีดีมาแลกเปลี่ยนกัน

ผมสัก อยู่แถวร่มเกล้า

Email .[email protected]

มาามไงกัอรักรถรุ่นนี้ล่ะมาช่วยกัน จัดงานนี้อย่าให้แพ้คนอื่น

สู้ๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...ผมชื่อเล็กอยู่อ่อนนุช 67/2 ครับ

สถานที่ที่แนะนำ
    1. นครนายก ล่องแก่ง กิจกรรมดีดี
    2. เขาใหญ่
    3. พัทยา ระยอง
    4. เสม็ด เกาะช้าง
    5. ร้านอาหารดีดีแถวกรุงเทพ เราเหมามันเลย 55 ไหม ครั้งแรกเรามาแนะนำตัวกันก่อนว่าสมาชิกเรามีกี่คน

ตัดสินใจกันแล้วบอกด้วย หรือคนอื่นแนะนำที่ไหนบอกมา
    วันและเวลา เดือน กรกฎาคม เลยไหม ใจร้อนแล้ว

เรารักมัน เราเชื่อใจมัน เพราะมันไม่เคยทำให้เราผิดหวัง มันคือ Datsun ของเรา
    ปล. sak
    [email protected]

สถานที่ที่คุณสักแนะนำมาอยากจะบอกว่า......น่าไปทั้ง นัน้เลยผมชอบธรรมชาติที่สุดอยากจะพาน้องก้านกล้วยผมไ ปมาก เดือนไหนก็ได้ครับผมพร้อมเสมอ...แต่ตอนนี้เราโพสสถาน ที่เจอกันก่อนดีกว่าจะได้รวมตัวกันแล้วคุยกันดีกว่าน ะครับ

ผู้สนับสนุน
    ผมคิดว่าเรามาจัดกันแถว กทม. กันก่อนสักครั้งดีไหม (( ขอแบบด่วนๆๆ ในเดือนนี้ก้อดี)) นัดกันคืนวันเสาร์ และเรื่องไปเที่ยวเราค่อยมาว่ากัน ทีมงานผม มี 2 คันแล้วคับ ขอหั้ยเพื่อนแสดงความคิดเห็นด้วย 089-171-8643 # 0804520341นายอ๊อฟ นนทบุรี
    วัยรุ่นใจร้อนจิงๆ... em95 หาสถานที่กันก่อนดีกว่าว่าจะที่ไหนดี...(แต่ผมก็อยาก เจอกันเร็วกว่าคุณอีก..555555555)

เอาที่ไหนดีล่ะครับ . . . . . .

ก่อนอื่นผมว่า เราควรจะลงทะเบียนสมาชิกกันก่อนดีไหม ให้ได้ทราบถึงกำลังพลของเราก่อนว่า มีกี่อัตราศึก ใช้แบบง่าย ๆ เลยก็เป็น DS xxx ไปเลย ฮิ เริ่มกันที่ 001 รันไปเรื่อย ๆ
    ลงในนี้แล้ว ลงรายละเอียด ลงเบอร์โทรศัพท์ รถที่ใช้ และรับรหัสกันไปก่อนในเบื้องต้น

ยังไง ๆ ปีนี้เราได้ท่องเที่ยวกันแน่นอน เพียงแต่อยากรู้กำลังพล และพิกัดที่แน่นอน ว่าแต่ละท่านอยู่ที่ไหนกันบ้าง จะได้เลือกเอาที่กลาง ๆ ที่ไม่ไกลกันจนเกินไป จะได้มารวมตัวกันง่าย ๆ หน่อย

ขออนุญาติ ลงทะเบียนแบบมาตรฐานสากลเลยนะครับ

DS 001 - เสือ ระยอง อยู่อำเภอเมือง จังหวัดระยอง รถที่ใช้ ดัสสัน รุ่น 521 >> 086-8485-668ครับ

สวาทดีครับคุณเสือ
    ดีครับจะได้รู้จำนวนพลพรรครัก Datsun Club Thailand
    ผมใช้ 620 Tel. 0866232216 กทม. ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evergreen : 08-06-2009 เมื่อ 08:34

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลงทะเบียน

ผมนายอ๊อฟ DS 002 ใช้รถ ช้างเหยียบ 5 ข ไฟล่าง และเพื่อนผม
    นายตั้ม DS 003 ใช้รถ 720 Pro ช่วงสั้น อยู่ บางใหญ่ นนทบุรี
    Email OFF_CAR @ hotmail.com
    T. 089-171-8643 ## 080-452-0341 ## ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกท่าน ##