กระทู้แนะนำตัว บลาๆ

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: กระทู้แนะนำตัว บลาๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระทู้แนะนำตัว บลาๆ

สวัสดีคร้าบ ผมแบงค์ครับผม ใช้รถ px150e
    คุณพี่เจตจัดมาให้ครับผม ขี่มันส์มากเลยพี่
    ขอบคุณพี่เจตที่ขับมาส่งให้ถึงโคราชเลยครับผม
    มาพร้อมกันพี่โต่งสุดหล่อ มาดแมน
    ไว้เจอกันครับพี่น้อง PX
    ปล.ขอบคุณพี่โต่งสำหรับ สติ๊กเกอร์ px club มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า
    ปล.2 พี่เจตอย่าลืมไมล์กับกระจกด้วยนะคร้าบ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank2112 อ่านข้อความ
    สวัสดีคร้าบ ผมแบงค์ครับผม ใช้รถ px150e
    คุณพี่เจตจัดมาให้ครับผม ขี่มันส์มากเลยพี่
    ขอบคุณพี่เจตที่ขับมาส่งให้ถึงโคราชเลยครับผม
    มาพร้อมกันพี่โต่งสุดหล่อ มาดแมน
    ไว้เจอกันครับพี่น้อง PX
    ปล.ขอบคุณพี่โต่งสำหรับ สติ๊กเกอร์ px club มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า
    ปล.2 พี่เจตอย่าลืมไมล์กับกระจกด้วยนะคร้าบ

จัดไปน้องชาย ขอให้ขับขี่อย่างสนุกสนานนะ ดูแลมันดีๆด้วยล่ะ หวังว่าอย่าทำนิสัยเหมือนอีกแบงค์นึงนะ(ขออนุญาติไม่ เอ่ยนาม5555++++.....)แล้วเตรียมตัวให้พร้อมกับการออ กทริปในนามPX.Clubแบบเต็มตัวที่บางแสนนะ..../\3
    ปล.ย้ายกระทู้ไปที่หัวข้อรายงานตัวชาวPX. เพราะมันจะตรงประเด็นมากกว่านะ...
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    จัดไปน้องชาย ขอให้ขับขี่อย่างสนุกสนานนะ ดูแลมันดีๆด้วยล่ะ หวังว่าอย่าทำนิสัยเหมือนอีกแบงค์นึงนะ(ขออนุญาติไม่ เอ่ยนาม5555++++.....)แล้วเตรียมตัวให้พร้อมกับการออ กทริปในนามpx.clubแบบเต็มตัวที่บางแสนนะ..../\3
    ปล.ย้ายกระทู้ไปที่หัวข้อรายงานตัวชาวpx. เพราะมันจะตรงประเด็นมากกว่านะ...
    จัดไปครับพี่โต่ง เรื่องงานถ้ามีโอกาสได้เจอกันแน่ครับผม แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะได้ไปทำงานแถวไหนเลยพี่ ^^

Member
    ขอบคุณ
    0

สอบถามพี่โต่งหรือชาว px club ที่มีความรู้ครับผม
    ช่วยลิสอุปกรณ์ที่ต้องมีติดรถไว้ด้วยครับ เช่นประแจ หรือไขควง ไรพวกนี้อ่าครับ อยากมีติดรถไว้ เผื่อเปลี่ยนยางหรือสายเบรคสายครัชไรงี้อ่าครับ ขอเบอร์ประแจด้วยก็ดีครับ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank2112 อ่านข้อความ
    สอบถามพี่โต่งหรือชาว px club ที่มีความรู้ครับผม
    ช่วยลิสอุปกรณ์ที่ต้องมีติดรถไว้ด้วยครับ เช่นประแจ หรือไขควง ไรพวกนี้อ่าครับ อยากมีติดรถไว้ เผื่อเปลี่ยนยางหรือสายเบรคสายครัชไรงี้อ่าครับ ขอเบอร์ประแจด้วยก็ดีครับ
    หลักๆแล้วก็คงจะเป็นประแจเบอร์13 ต้องมีพกไว้เลยครับ แต่ถ้าจะให้ครอบคลุมหน่อยก็ซื้อเป็นชุดเลย จะได้สบายใจ มีไว้ทุกเบอร์ดีกว่าขาดเบอร์ใดเบอร์นึง พวกไขควงหรือสายคลัช ก็จำเป็นอย่างยิ่งที่ต้องพกติดไว้กับรถตลอดเวลา ส่วนอุปกรณ์ช่วยเหลืออย่างอื่น ก็แล้วแต่จะสะดวกครับ เช่น ไฟฉาย เชือกไว้มัดรถ สายยางรัดของ หัวเทียนสำรอง บล๊อกหัวเทียน อะไรประมาณนี้......
    ไปซื้อแถวเซฟวันเลย มีให้เลือกเยอะดี...../\3

https://www.facebook.com/puttinun.nab

ครับไม่ลืมที่ติดไว้อีก2-3วันส่งให้ครับ
    เพราะรอกรอบไมล์อันใหม่ครับ
    มีอะไรให้รับใช้ก็โทรมาครับ
    ขอบคุณครับ

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

ผมมีอุปกรณ์เป็นชุดขายเป็นซองสกีนเวสป้าอย่างดี 300 บาทไทย em95

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ครับไม่ลืมที่ติดไว้อีก2-3วันส่งให้ครับ
    เพราะรอกรอบไมล์อันใหม่ครับ
    มีอะไรให้รับใช้ก็โทรมาครับ
    ขอบคุณครับ

พี่เจตพูดงี้ผมเกรงใจแย่เลยพี่
    อย่าเรียกว่ารับใช้เลยคร้าบบ
    ฟังดูเอาเปรียบพี่เจตไงไม่รู้อ่า
    ถ้ามีค่าใช้จ่ายบอกผมเลยพี่ ผมยินดีให้ครับผม

em95

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    ผมมีอุปกรณ์เป็นชุดขายเป็นซองสกีนเวสป้าอย่างดี 300 บาทไทย em95

ไม่ทราบว่ามันมีอะไรให้บ้างในชุดอ่าครับ

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

ปะแจเบอร์ 6-15 บล็อคไขหัวเทียน ไขควงสลับแฉกแบน ครับ em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ลืมบอกไป ผมก็มีขายอยู่ชุดนึงครับ มีรายการดังต่อไปนี้...
    1.กระทะ
    2.ตะหลิว
    3.ครก
    4.สากกะบือ
    5.หม้อ
    6.เตาถ่าน
    7.เขียง
    8.มีดอีโต้
    อืมม์....นึกไม่ออกละ เอาแค่นี้ก่อนละกัน นึกได้จะลงมาขายใหม่

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ลืมบอกไป ผมก็มีขายอยู่ชุดนึงครับ มีรายการดังต่อไปนี้...
    1.กระทะ
    2.ตะหลิว
    3.ครก
    4.สากกะบือ
    5.หม้อ
    6.เตาถ่าน
    7.เขียง
    8.มีดอีโต้
    อืมม์....นึกไม่ออกละ เอาแค่นี้ก่อนละกัน นึกได้จะลงมาขายใหม่

จะเอาฮาไปถึงไหนพี่โต่ง เจ้าของตำนานเกย์ก็โอ ก๊ากกกกก

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เจ๊นอกเรื่องตลอด

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เจ๊นอกเรื่องตลอด

พี่โบ๊ต เด่วช่วงหางานผมจะไปอยู่บ้านเพื่อนแถวตึกคอมศรีชา
    ยังไงช่วยพาทัวร์บางแสนซักคืนนะพี่

em95

เร็ว...แรง...พัง... jom_zaa's Avatar
    สถานที่
    KINGKONG SCOOTER CLUB / SARABURI SCOOTER SERVICE
    ขอบคุณ
    0

Talking

ทีมงานสายแรงเพิ่มอีกแล้ว เย้..เย้

Bookmarks