ตอนนี้รถของกลุ่มเราก็ทยอยกันเสร็จไปหลายคนแล้วนะครั บ ของคุณโยสี ก็เกือบเสร็จ100% แล้วนะครับ รถลูกผสมที่กลายพันธ์จนน่าเหลือเชื่อ กับMZผสมJX ดึงโคลงออกยาวเป็นเมตร ฟังดูแล้วน่าเหลือเชื่อหรือเปล่าครับ ต้องมาพิสูจน์ดูที่ร้าน ช่างตู่ ช่างอมตะฝีมือไร้เทียมทาน ที่น่าทึ่งที่สุดกับความหล่อเหลาของพี่แกที่ช่างดึงด ูดใจของสาวหลายๆคนแถวนั้นจริงๆไม่ใด้โกหกนะครับ( ร้านข้างๆ )แล้วก็การเปลี่ยนแปลงของรถช่างเตอร์ ช่างตัดผมที่เก่งทางด้านการดื่ม...จนน่าทึ่ง ส่วนรถแกก็เพื่อเตรียมโชว์ในงานออกพรรณษางานนี้งานเด ียวจริง และอีกหลายๆท่านที่ยังไม่ใด้สาธยายให้ฟังกัน เอาใว้วันหลังนะครับส่วนที่เหลือก็ สันติ royal anfile พี่บัติมนุษย์เงินเดือน และอีกหลายๆท่านครับ สุดท้ายนี้ก็ตัวผมเอง รถก็ใกล้เปิดตัวแล้วครับรออีกไม่นานหรอกนะครับสำหรับ วันนี้วันนี้ก็พอแค่นี้ก่อนนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านและทีมงานของเรา arbooshiyab CLASSICBIKE SAKONNAKHON /\3