ขายเปอร์ดย305 แก็ส+น้ำมันถูกๆราคา...ว่ามาเลยต่อลองได้

ชื่อกระทู้: ขายเปอร์ดย305 แก็ส+น้ำมันถูกๆราคา...ว่ามาเลยต่อลองได้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายเปอร์ดย305 แก็ส+น้ำมันถูกๆราคา...ว่ามาเลยต่อลองได้

ก็ประกาศขายใว้อะครับ พี่โทรมาผมก็ไม่ด้ถ่ายใว้เยอะก็ขายตามที่ใช้อยู่เพรา ะมีความจำเป็นรับรองว่าไม่มีซ่อม แต่รถอายุประมาณนี้ก็20ปีได้ ก็เป็นตรมสภาพของอายุ ผมก็ขายง่ายๆๆไม่ได้ตั้งราคาใว้เพื่อต่ออะไรเลย อย่างมากสุดก็เท่าทุนที่ทำไปตามลายละเอียดที่บอกไปไม ่หวังจะได้กำไรจากการขายแต่ไม่ขายไปแล้วให้ไปซ่อมแน่ นอนครับพี่ๆใช้อะไรๆเสียก็จะรู้ตามที่รู้ที่ใช้ถ้ารู ้ว่าเสียซ่อมได้ก็ซ่อมแต่ไม่มีเสียแน่นอน..ก็อยากขาย ง่ายๆๆพี่ๆๆท่านใดสนใจจะซื้อหรือต่อลองราคาผมก็มะว่า ขอรับก็อยากขายให้กับพี่ๆที่รักเปอร์โยอะครับเหมือนผ มเลยใช้แต่เปอร์โยมา3คันและ 405-305 สองคันเลย ก็ราคา...ตามที่บอกใว้3900 แต่ถ้าพี่ๆจะต่อลองตามที่พี่พอใจราคาผมก็ขายนะพี่ๆ.. .........ถ้าไงผมว่างก็จะพยามยามเอารูปมาลงบ่อยๆๆนะ. .......ผมขายไปคันนึงและ19000....ตังยังไม่ได้หมดเลย อะ...ให้รถไปหมดและอะ....ฮือๆๆๆ........ก็ราคาโทรมาล ะกันนะพี่คันนี้.......082-3334404.............ครับบบ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

Bookmarks