ซื้อตะแกรงหน้า+ตะแกรงหลังแบบพับได้ของc70ของมือสองม ีเข้ามาเลย....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ซื้อตะแกรงหน้า+ตะแกรงหลังแบบพับได้ของc70ของมือสองม ีเข้ามาเลย....

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ซื้อตะแกรงหน้า+ตะแกรงหลังแบบพับได้ของc70ของมือสองม ีเข้ามาเลย....

ขอดูรูปและราคาหน่อยนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    12 (100%)

ตระแกรงหน้า 300 งานเก่า สนิมๆ

ตระแกรงหลังงานเก่า 500 บาท

สนใจติดต่อ 0819357893

หรือว่าจะมาดูของก็ได้ครับที่ ม.มหิดลศาลายา

รูป รูป    
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    12 (100%)

รูป รูป  
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

สถานที่
    Dr. Bilker
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อันนี้ ไม่แน่ใจว่างานเก่าหรือใหม่ครับ

Name:  IMAG_0022.jpg
Views: 1115
Size:  65.4 KB

kasem's Avatar
    สถานที่
    ลูกพ่อแผน & หลานปู่ปาน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Effsody อ่านข้อความ
    ขอดูรูปและราคาหน่อยนะครับ
    มีหลัง ๒ ชั้น 1500 สภาพแห้ง ๆ 0817636717

รูป รูป    

Senior Member suncare's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    4 (83%)

มีสองแบบครับ
    งานใหม่ชุบแล้ว

400 พร้อมส่งครับ

400 พร้อมส่งครั
    Carenpk_2@hotmail.com
    เลขบัญชี 3742106738 ไทยพาณิชย์

Member t23102536's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile ต้องการซื้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suncare อ่านข้อความ
    มีสองแบบครับ
    งานใหม่ชุบแล้ว

400 พร้อมส่งครับ

400 พร้อมส่งครั

ขายไปยังต้องการพอดี300รวมส่งได้ก่อ

Senior Member
    สถานที่
    n.p.k. จงจำชื่อนี้ไว้
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aof_jaturont อ่านข้อความ
    อันนี้ ไม่แน่ใจว่างานเก่าหรือใหม่ครับ

Name:  IMAG_0022.jpg
Views: 1115
Size:  65.4 KB
    ราคาเท่าไรเหลอคับ

Bookmarks