เนื่องจากมีคนเซี่ยน........

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: เนื่องจากมีคนเซี่ยน........

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เนื่องจากมีคนเซี่ยน........

เนื่องจากมีคนเซี่ยนมันเลยเกิดการอยากขี่นรถซะอย่างน ั้น กลุ่มแรกเด็กสายปทุม โดยมีนามว่าพี่เจตกะเต้ย อยากกินสเต็กมากกกกกกกกกกกเลยขี่รถเพราะความเซี่ยนตั ้งหน้าตั้งตามาที่ถนนวังหินลาดพร้าว แต่สุดท้ายมาก็ไม่ได้กินเพราะร้านดันปิดวันอังคาร ซวยไป
    ส่วนอีกกลุ่มที่2 เป็นจากกลุ่มที่มาจากบางแสน โดยมีโบ๊ท บีชไบท์ ที่ครๆก็รู้จักขนาดไปร้านพระรูปยังโดนทัก เพราะเค้าเป็นเจ้าพ่อแห่งการโพส โดยโพสไปแค่ 7000 กว่าๆข้อความเองเลยดังเลยคนนี้ ส่วนอีกคนชื่อเบียที่ได้ แรลลี่200 มาหมาดๆ เพราะการอยู่เฉยๆไม่มีไรทำ เลยคิดกะโบ๊ทว่าอยากมาขี่รถเล่น ก็เลยขี่มาที่ กทม. และได้ชอปปิ้งอะไหล่รถไปเล็กน้อย และมีเพื่อนโบ๊ทอีกคนที่ ขี่ px สีเขียว โทดทีจำชื่อไม่ได้ แหะๆๆ ก็มาไกลจากแถวพระราม5 เพื่อมาหาและเสวนากัน ก็ได้กินข้าวกันที่ร้าน BKK GRLLL อิ่มหนำกันไปเจอจานจัมโบ้เข้าไปเดี๋ยวรอโบ๊ทหรือคนอื ่นๆเอารูปมาโชว์กันว่าจานใหญ่ขนาดไหน พอตกดึกไม่รู้ไปไหนก็ไปหาพี่ๆเพื่อนๆที่แถววงเวียนบา งเขนนั่งดื่มเบียร์กันไป2ลัง จนกลับบ้านตี4ครับ สรุปจบทริปนี้เพราะความเซี่ยนของคนจริงๆครับ เซี่ยนเพราะอยากขี่รถ เซี่ยนเพราะอยากกิน ฮ่าๆๆ

จอ บอ จบ...

Nine Px177 รายงาน

ปล. ยังจ้อนได้อีก 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 03-06-2009 เมื่อ 10:24

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหมมมมมมมมมมมมม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    เนื่องจากมีคนเซี่ยนมันเลยเกิดการอยากขี่นรถซะอย่างน ั้น กลุ่มแรกเด็กสายปทุม โดยมีนามว่าพี่เจตกะเต้ย อยากกินสเต็กมากกกกกกกกกกกเลยขี่รถเพราะความเซี่ยนตั ้งหน้าตั้งตามาที่ถนนวังหินลาดพร้าว แต่สุดท้ายมาก็ไม่ได้กินเพราะร้านดันปิดวันอังคาร ซวยไป
    ส่วนอีกกลุ่มที่2 เป็นจากกลุ่มที่มาจากบางแสน โดยมีโบ๊ท บีชไบท์ ที่ครๆก็รู้จักขนาดไปร้านพระรูปยังโดนทัก เพราะเค้าเป็นเจ้าพ่อแห่งการโพส โดยโพสไปแค่ 7000 กว่าๆข้อความเองเลยดังเลยคนนี้ ส่วนอีกคนชื่อเบียที่ได้ แรลลี่200 มาหมาดๆ เพราะการอยู่เฉยๆไม่มีไรทำ เลยคิดกะโบ๊ทว่าอยากมาขี่รถเล่น ก็เลยขี่มาที่ กทม. และได้ชอปปิ้งอะไหล่รถไปเล็กน้อย และมีเพื่อนโบ๊ทอีกคนที่ ขี่ px สีเขียว โทดทีจำชื่อไม่ได้ แหะๆๆ ก็มาไกลจากแถวพระราม5 เพื่อมาหาและเสวนากัน ก็ได้กินข้าวกันที่ร้าน BKK GRLLL อิ่มหนำกันไปเจอจานจัมโบ้เข้าไปเดี๋ยวรอโบ๊ทหรือคนอื ่นๆเอารูปมาโชว์กันว่าจานใหญ่ขนาดไหน พอตกดึกไม่รู้ไปไหนก็ไปหาพี่ๆเพื่อนๆที่แถววงเวียนบา งเขนนั่งดื่มเบียร์กันไป2ลัง จนกลับบ้านตี4ครับ สรุปจบทริปนี้เพราะความเซี่ยนของคนจริงๆครับ เซี่ยนเพราะอยากขี่รถ เซี่ยนเพราะอยากกิน ฮ่าๆๆ

จอ บอ จบ...

Nine Px177 รายงาน

ปล. ยังจ้อนได้อีก 5555+

แหม แหม แหม คุนเจตกะน้องเต้ยปายกินกานมายชวนผมเลยน้า(แต่ไม่เปนร ัยหรอกคับเอาไว้เจอกันที่เดียว ณ ทริบเฉพาะกิจ)

E-KA CAFEINE's Avatar
    สถานที่
    Maleelai scooter No CLuB ( sport touring 2XX )
    ขอบคุณ
    0

สนุกมากมาย แท้งกิ้วหลายๆๆ บ่านนี้คงจะกลับแล้ว เดือนหน้าเจอกันพี่น้อง เดี๊ยวว่างๆจะลงให้ชม (โบ๊ตนะยืมชื่อคนเขา)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย E-KA CAFEINE : 03-06-2009 เมื่อ 13:04
    ธนาคาร
    SCB 029-440739-9 ออมทรัพย์ เอกภพ มาลีลัย
    k-BANK 762-223016-4 ออมทรัพย์ เอกภพ มาลีลัย
    E-MAIL maleelai78@hotmail.com
    เอกภพ มาลีลัย
    299/146 (หมู่บ้านวิตต้าปาร์ค)
    ถ.วิภาวดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กทม. 10210

TEL. 089-8855560
    ผมใช้นี ้เบอร์เดียวน่ะคับ 089-8855560

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    แหม แหม แหม คุนเจตกะน้องเต้ยปายกินกานมายชวนผมเลยน้า(แต่ไม่เปนร ัยหรอกคับเอาไว้เจอกันที่เดียว ณ ทริบเฉพาะกิจ)
    โทษที่พี่เห็นฝนมันจะตกก็เลยไม่กล้าชวนอะพี่แม๊ทหน้า เจอกันแน่พี่

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้ำมันหมดเข็นครับพี่น้อง 2-3 โล ได้มั้งถึงบ้านเกีอบตี 4 เหนื่อยชิบ

เหมือนกันเลย กรู เช้ามาสตาทไม่ติด
    เปิดถังดูแห้งเลย
    ดีนะถึงบ้าน
    ส่วนขาออกจากบ้านดูดของอีกคันมาเลยออกมาได้
    เกือบไป

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maleelai78 อ่านข้อความ
    สนุกมากมาย แท้งกิ้วหลายๆๆ บ่านนี้คงจะกลับแล้ว เดือนหน้าเจอกันพี่น้อง เดี๊ยวว่างๆจะลงให้ชม (โบ๊ตนะยืมชื่อคนเขา)
    ขอบคุณ ครับทั้ง ตุ้ม และ เอก สำหรับเบียร์ฟรี
    ขอบคุณครับ

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้ำเป๊บซี่ด้วยพี่ขอบคุณคับน้ำแข็งอีกแก้วอีกโอ้ยยยย ยอีมากมาย ขอบคุณครับพี่

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ พี่ตุ้มพี่เอกด้วยครับที่จัดเบียมาเต็มลำ จนกินไม่ไหว อิอิ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

น่าสนุกกันเหลือเกินนะพวกท่านๆทั้งหลาย...

รอชมภาพบรรยากาศแบบ เต็มลำดีฟ่า..!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

สเต็กเด็ด หรือ เด็กเสริ์ฟเด็ดกันแน่ครับท่านเจต 555+

น่าลองชิมสักจานครับ อยู่วังหิน-ลาดพร้าวซอยไหน บริเวณไหนอ่ะท่าน
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวมีคนน้ำมันหมด อิอิ ส่วนายก็อึดจิงอยุ่ถึงตี 4 เราเองก็บ้าขี่ไปส่งที่แยกเกษตร ต่ออีก อิอิ สนุกดี ชิวๆๆ ว่างๆลงไปอีกรอบ ส่วนรูปตัดให้อยู่พรุ่งนี้รอชมเลย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    สเต็กเด็ด หรือ เด็กเสริ์ฟเด็ดกันแน่ครับท่านเจต 555+

น่าลองชิมสักจานครับ อยู่วังหิน-ลาดพร้าวซอยไหน บริเวณไหนอ่ะท่าน
    จำไม่ได้อยู่ซอยไหนนะแต่มันอยู่ตรงแยกโลตัสวังหินครั บเดี๋ยวจะหาข้อมูลมาให้ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ได้ข่าวมีคนน้ำมันหมด อิอิ ส่วนายก็อึดจิงอยุ่ถึงตี 4 เราเองก็บ้าขี่ไปส่งที่แยกเกษตร ต่ออีก อิอิ สนุกดี ชิวๆๆ ว่างๆลงไปอีกรอบ ส่วนรูปตัดให้อยู่พรุ่งนี้รอชมเลย
    ขอบอกทรมาณมากกกกกกกกกกก มาทำงานนั่งจะหลับให้ได้พอกลับบ้านได้กินข้าวและนอนแ ต่หัวค่ำอะ แต่ไม่เป็นไรยอมได้เพื่อ โบ๊ทๆและแก๊งค์ ฮ่าๆ

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    ขอบอกทรมาณมากกกกกกกกกกก มาทำงานนั่งจะหลับให้ได้พอกลับบ้านได้กินข้าวและนอนแ ต่หัวค่ำอะ แต่ไม่เป็นไรยอมได้เพื่อ โบ๊ทๆและแก๊งค์ ฮ่าๆ
    ขากลับที่ไปส่งพี่นายน่ะ ไปส่งนะคับไม่ได้ไปแข่งแต่มีคนขับเร็วผมกลัวตามไม่ทั นมีแต่แรงทั้งสองคันเลยคนนึงเมาเบียร์อีกคนเมาน้ำส้ม (คงรู้นะคับว่าใคร)
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Bookmarks