หาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่าวัยรุ่น - หน้า 3

ชื่อกระทู้: หาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่าวัยรุ่น

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Talking เอางี้ๆ...

----> ใครมาไม่ถูกฟังทางนี้ ถ้ามาจากทางลาดพร้าวร้านมันจะอยู่เลย major รัชโยธินมาตรงผ่านเเยกเสนามา ร้านอยู่ซ้ายมือ ถ้าเจอรถเต่าสีเเดงข้างทางเเสดงว่าหลงเเล้ว...
    ----> ถ้ามาจากเกษตรนวมินทร์เลี้ยวซ้ายตรงเเยกยูเทิร์นหน้า โรงพยาบาลเมโย ร้านอยุ่ตรงกับยูเทิร์นเลย ถ้าเลี้ยวเเล้วเจอรถเต่าสีเเดงเเสดงว่าหลงเเล้ว...
    *** ถ้ามาไม่ถูกโทรมา 089-92110801 ถ้าให้ไปรับกรณีหลงทางคิดค่า service กม.ละ 1 กลม...
    ***อุปกรณ์ที่ต้องนำติดตัวมาสำหรับการกินหมูกะทะ***
    - ตังค์เอามาจ่ายค่าหมูกะทะของใครของมัน ถ้าไม่มีอนุญาติให้ไถเพื่อนได้...
    - ตังค์เอามาจ่ายค่าเหล้า ( อันนี้กรูไม่มีตลกรับประทานจากคนที่มีละกัน )
    - กะเพาะเอามาบรรจุอาหารให้เต็มที่เพราะเป็นเเบบบุฟเฟ่ ต์
    - จิตใจอันเบิกบาน ร่าเริง สนุกสนาน เเละเตรียมพบกับความหฤหรร108...
    - ปากเอามากินหมูกะทะ...
    - ปากเอามากินเหล้า...
    - ปากเอามาพูดจาเสวนาสร้างสรรค์เเละสังสรรค์กับเพื่อนๆ โดยเป็นใช้ปากเป็นเครื่องมือสื่อสารเพื่อทำความรู้จั กคุ้นเคยระหว่างเพื่อนกัน โดยใช้โอภาปราศัยทักทายสอบถามสารทุกข์สุขดิบซึ่งกันเ เละกัน เเละใช้พูดจาเพื่อถามไถ่ปรึกษาปัญหาเรื่องรถ เรื่องรัก เรื่องSEX เรื่องตังค์ เรื่องการงานหรือเรื่องที่บ้านเรื่องที่จะหนีเมียเที ่ยวว่ากันมาได้สารพัด...
    ปล.งดใช้ปากเพื่อสร้างความร้าวฉาน บาดหมาง หาเรื่อง ยุยงหรือเป็นเหตุให้เกิดความไม่สงบสุขระหว่างจิตใจขอ งเพื่อนๆหรือบุคคลอื่นๆเเละบุคคลที่ 3-4-5-6....
    ปล.สามารถใช้ปากเพื่อเเซวเพื่อน พูดจาถากถางเพื่อน เยาะเย้ยเพื่อน ประนามเพื่อน ด่าทอเพื่อน อำกันกับเพื่อน เเละอื่นๆได้ตามอัธยาศัย ถ้ามั่นใจว่าพูดเเล้วมันไม่โกรธหรือพูดเเล้วมันไม่ลุ กมาต่อยปากผู้พูด 555+....
    ***งดการใช้ปากเพื่อหาส้นตรีนนะครับ ตาม concept ตีกันกรูป่วย เเดรกเหล้าเเดรกด้วยถึงป่วยกรูก้อจะไป เข้าใจตามนี้นะเเล้วเจอกันๆ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฆ-0037 อ่างทอง : 09-06-2009 เมื่อ 12:21
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Member sakuragai's Avatar
    สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    ----> ใครมาไม่ถูกฟังทางนี้ ถ้ามาจากทางลาดพร้าวร้านมันจะอยู่เลย major รัชโยธินมาตรงผ่านเเยกเสนามา ร้านอยู่ซ้ายมือ ถ้าเจอรถเต่าสีเเดงข้างทางเเสดงว่าหลงเเล้ว...
    ----> ถ้ามาจากเกษตรนวมินทร์เลี้ยวซ้ายตรงเเยกยูเทิร์นหน้า โรงพยาบาลเมโย ร้านอยุ่ตรงกับยูเทิร์นเลย ถ้าเลี้ยวเเล้วเจอรถเต่าสีเเดงเเสดงว่าหลงเเล้ว...
    *** ถ้ามาไม่ถูกโทรมา 089-92110801 ถ้าให้ไปรับกรณีหลงทางคิดค่า service กม.ละ 1 กลม...
    ***อุปกรณ์ที่ต้องนำติดตัวมาสำหรับการกินหมูกะทะ***
    - ตังค์เอามาจ่ายค่าหมูกะทะของใครของมัน ถ้าไม่มีอนุญาติให้ไถเพื่อนได้...
    - ตังค์เอามาจ่ายค่าเหล้า ( อันนี้กรูไม่มีตลกรับประทานจากคนที่มีละกัน )
    - กะเพาะเอามาบรรจุอาหารให้เต็มที่เพราะเป็นเเบบบุฟเฟ่ ต์
    - จิตใจอันเบิกบาน ร่าเริง สนุกสนาน เเละเตรียมพบกับความหฤหรร108...
    - ปากเอามากินหมูกะทะ...
    - ปากเอามากินเหล้า...
    - ปากเอามาพูดจาเสวนาสร้างสรรค์เเละสังสรรค์กับเพื่อนๆ โดยเป็นใช้ปากเป็นเครื่องมือสื่อสารเพื่อทำความรู้จั กคุ้นเคยระหว่างเพื่อนกัน โดยใช้โอภาปราศัยทักทายสอบถามสารทุกข์สุขดิบซึ่งกันเ เละกัน เเละใช้พูดจาเพื่อถามไถ่ปรึกษาปัญหาเรื่องรถ เรื่องรัก เรื่องSEX เรื่องตังค์ เรื่องการงานหรือเรื่องที่บ้านเรื่องที่จะหนีเมียเที ่ยวว่ากันมาได้สารพัด...
    ปล.งดใช้ปากเพื่อสร้างความร้าวฉาน บาดหมาง หาเรื่อง ยุยงหรือเป็นเหตุให้เกิดความไม่สงบสุขระหว่างจิตใจขอ งเพื่อนๆหรือบุคคลอื่นๆเเละบุคคลที่ 3-4-5-6....
    ปล.สามารถใช้ปากเพื่อเเซวเพื่อน พูดจาถากถางเพื่อน เยาะเย้ยเพื่อน ประนามเพื่อน ด่าทอเพื่อน อำกันกับเพื่อน เเละอื่นๆได้ตามอัธยาศัย ถ้ามั่นใจว่าพูดเเล้วมันไม่โกรธหรือพูดเเล้วมันไม่ลุ กมาต่อยปากผู้พูด 555+....
    ***งดการใช้ปากเพื่อหาส้นตรีนนะครับ ตาม concept ตีกันกรูป่วย เเดรกเหล้าเเดรกด้วยถึงป่วยกรูก้อจะไป เข้าใจตามนี้นะเเล้วเจอกันๆ....

ไกด์ อยู่สำโรง นั่ง 145 ผ่านมั้ย ง่ะ ครับ

หรือ 129 ดีอ่ะ ครับ

บอกผม ที กร๊าฟ

เคยปายแถวนั้นอยู่ แต่ จำไม่ได้อ่ะ ครับ
    SUZUKI K125 เป็นรถมอเตอร์ไซด์คันแรกที่ผมมี
    และSUZUKI K125จะเป็นรถคันสุดท้ายที่อยู่เคียงข้างผมตลอดไป

คำเตือน ! รับประกอบตู้ไฟฟ้า คอนโทล ไฟฟ้ากำลัง สนใจติดต่อได้ กร๊าฟ
    085-044-1491 K ไกด์

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปด้วย

ไม่กินเหล้า ไม่กินหมู ไม่มีเค ไม่มีตังค์ แต่อยากไป

ไปได้มะคร้าบอิอิ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ padoxdax-return อ่านข้อความ
    ไม่กินเหล้า ไม่กินหมู ไม่มีเค ไม่มีตังค์ แต่อยากไป

ไปได้มะคร้าบอิอิ
    ชิล ๆ ครับ

ฮ่ะ อาราย น๊ะ

(พี่ไข่ จะเลี้ยงผม)

โอเค เลย เพ่
    SUZUKI K125 เป็นรถมอเตอร์ไซด์คันแรกที่ผมมี
    และSUZUKI K125จะเป็นรถคันสุดท้ายที่อยู่เคียงข้างผมตลอดไป

คำเตือน ! รับประกอบตู้ไฟฟ้า คอนโทล ไฟฟ้ากำลัง สนใจติดต่อได้ กร๊าฟ

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 129โลด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakuragai อ่านข้อความ
    ไกด์ อยู่สำโรง นั่ง 145 ผ่านมั้ย ง่ะ ครับ

เคยปายแถวนั้นอยู่ แต่ จำไม่ได้อ่ะ ครับ
    สำโรง-บางเขน 129 ถ้า145 จะมาแค่ลาดพร้าว แต่กรณี129หมดไปต่อ145ก็ได้วิ่งทั้งคืน*-*
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakuragai อ่านข้อความ

เลือกเอา...
    นั่ง 129 ลงป้ายเสนาหน้าปั๊มบางจาก... เดินขึ้นมา 100 เมตร ร้านเเฟมิลี่หมูกะทะ...
    นั่งรถไฟฟ้าอ่อนนุชมาลงจตุจักร ต่อสาย 26 / 512 / 34 / 59 / 24 /... ที่มันไปทางเกษตร
    นั่งรถตู้ตรงทางด่วนบางนาลงหน้าเซ็นทรัลลาดพร้าว มาต่อรถเมล์ได้เกือบทุกสายยกเว้น 136...
    นั่ง taxi มาถ้ามีตังค์...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฆ-0037 อ่างทอง : 09-06-2009 เมื่อ 15:38
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4

Junior Member pop0008's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใครจะควบรถไปมั่งคับ

สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    เลือกเอา...
    นั่ง 129 ลงป้ายเสนาหน้าปั๊มบางจาก... เดินขึ้นมา 100 เมตร ร้านเเฟมิลี่หมูกะทะ...
    นั่งรถไฟฟ้าอ่อนนุชมาลงจตุจักร ต่อสาย 26 / 512 / 34 / 59 / 24 /... ที่มันไปทางเกษตร
    นั่งรถตู้ตรงทางด่วนบางนาลงหน้าเซ็นทรัลลาดพร้าว มาต่อรถเมล์ได้เกือบทุกสายยกเว้น 136...
    นั่ง taxi มาถ้ามีตังค์...
    ขอบคุณ กร๊าฟ เพ่

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยได้ทุกเรื่อง.....

โอโฮ้............โชคดีนะที่มีนุ.............ถ้ามาถ ามป้าต้องไปถึงพม่าแน่นอน

Senior Member kom's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ totoh อ่านข้อความ
    จากประสบการ์ณของสมาชิกที่ผจญมา จากกรณี ไปงานบวชบ๊อบแล้วก็ อีกหลายๆกรณี เราก็เลยสรุปว่า "ห้ามถามทางป้า ห้ามให้ป้าบอกทาง โดยเฉพาะ ห้ามให้ป้าเขียนแผนที"่ 5555+++
    โอ้ว..ของงี้ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ เหมือนห้ามไอ้แจ๊คค่อมรถอ่ะดิ 555
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ แต่ไงก็รักเอ็งนะ มอไซร์

สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

นึกว่าวันที่ 12 แล้วน๊ะ เนี่ย

^^

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool ขนาดนั้น...

นึกว่าวันที่ 12 แล้วน๊ะ เนี่ย

^^
    เมิงอดข้าว 3 วัน เพื่อมารอกินหมูกะทะเรยเหรอไกด์...

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0

โย่วววววววววววพร้อมเมา
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า
    [email protected]

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำค้าง อ่านข้อความ
    โอโฮ้............โชคดีนะที่มีนุ.............ถ้ามาถ ามป้าต้องไปถึงพม่าแน่นอน

ใครจะกล้าไปถามทางป้า เเล้วงานเนี่ยมาป้ามา

ถูกไหมเนี่ย em98em98em98em98
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า
    [email protected]

สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

Talking

เมิงอดข้าว 3 วัน เพื่อมารอกินหมูกะทะเรยเหรอไกด์...
    อยู่แล้ว ว ว ว วๆ

แหม ! ! ! !

ไกด์ไปกินทั้งที

เอาให้ คุ้มดิ เพ่

เอาให้ ร้านแมร่ง เจ๊ง ไปเลย อ่ะ

ฮ่า ๆ ๆ

Bookmarks