ขอแลกกับ เวสป้า สักคัน

ชื่อกระทู้: ขอแลกกับ เวสป้า สักคัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแลกกับ เวสป้า สักคัน

เบื่อขับ รถแนวนี้แล้ว

ขอเปลี่ยนกับเพื่อน ๆ ขับ เวสป้า รุ่นไหน ปีไหน สภาพไหน ที่คุณเบื่อแล้ว อยากแลกกับคันนี้

ลองส่งรูป แล้วโทรคุยกันนะคับ

ส่วนรถผม คันนี้เป็น บอส175 แต่งแนว Fat boy ปี 45 ทะเบียน กทม ระบบไฟดี สตาร์ทมือ ทีเดียวติด วิ่งได้สุงสุดที่ 110 km/hr. ปัจจุบัน วิ่งไป 4 หมื่นกิโล แล้ว

สนใจ โทรมาคุยกันนะครับที่ 083-7777-839 วสันต์

อยู่ สี่พระยา บางรัก กทม ครับ

ดูรูปละเอียดได้ที่ http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=145191
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

Junior Member ultrajazz's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สนใจเปลี่ยนแนวเหมือนกันครับ มี vespa 1964 สีขาวมุขครับ ของแต่งเต็มคัน สีเกือบเต็มร้อยแทบจะไม่มีที่ติเพิ่งทำมาได้ 2 เดือน เครื่องฟิต ๆ วิ่ง 80-100 สบาย ๆ รถอินวอยนะคับ ทำ พรบ. ให้เรียบร้อยแล้ว มีป้ายสวมให้คับ ขี่ในเมืองประจำคับสบายๆ รถตอนนี้อยู่เชียงใหม่ครับ สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ 083-5817749 ไม่ชอบใจถือว่าช่วยอัพครับ

รูป รูป    
    em97 สิ่งที่คนเมาพูด....คือสิ่งที่คนปกติคิด em97
    em88 em88

สมานฉันท์'s Avatar
    สถานที่
    เสื้อลาย-สายใต้
    ขอบคุณ
    0

ผมมีvespa px 150e กับ pk 100s สนจัยสอบถามรายละเอียดได้นะครับ 089-7584030
    คนเราทำอะไรย่อมมีเหตุผลเป็นของตัวเอง..
    ส่วนจะถูกหรือผิดก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

Bookmarks