คุณคิดว่านิสัยคนเล่นรถส่วนมากเป็นยังไงคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุณคิดว่านิสัยคนเล่นรถส่วนมากเป็นยังไงคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุณคิดว่านิสัยคนเล่นรถส่วนมากเป็นยังไงคับ

ผมเคยเข้าไปในกลุ่มนึงบางคนก็ดีน่ะคับ แต่พอไปเรื่อยๆไปคุยแล้วเหมือนหยิ่ง ชอบอวด ผมว่าควรจะทนอมน้ำใจหรือมีอะไรก็แฟร์ๆกันในทุกเรื่อง น่ะคับและเวลาซื้อรถคุยกันแรกๆก็ดีแต่พอไปซื้อบอกว่า เพิ่งขายไปทั้งที่เพิ่งคุยกันและรับปากไว้แล้ว เสียความรู้สึกมากคับ ขอโทษ่นะคับที่ทำให้เสียเวลาเข้ามาอ่านแต่มันสุดจะทน อ่ะคับ ขอบคุณที่เข้ามาน่ะคับใครคิดยังไงก็โพสไว้ได้น่ะคับ

Senior Member Kaidow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเข้าใจครับ โดยเฉพาะคุยกันไว้ซะดีเลย แล้วอีกทีมีคนมาบอกว่าเค้าจะขายแล้ว คนขายไม่โทรมาบอกเองด้วยนะครับ ต้องให้รุ่นพี่โทรมาบอก เสียความรู้สึกมากๆคุยกันไว้ตั้งนาน กำลังจะไปดูรถแล้วแท้ๆ ถ้าทำอย่างนี้ผมว่าไม่ควรที่จะมาทำรถขายหรอกครับ มันเห็นแก่ตัวเกินไป พวกที่คิดแต่ว่าเงินมารถไปอย่างนี้ขายได้ไม่นานหรอกค รับ ใครเค้าจะนับถือ... ขอฝากไว้สำหรับคนขายทุกๆคนนะครับ สำหรับคนหารถก็ขอให้โชคดีนะครับ
    ☻☻ ♂ เราจะเดินทางสู่อนาคตได้อย่างไร หากเราไม่รู้จัก อดีต☻☻

★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★
    ★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★

Datsun PA10,Sprint 150
    E-mail : kaidow_n@hotmail.com
    http://www.facebook.com/mykaidow

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

เค้าอาจจะร้อนเงินหรือ ป่าว ท่าน
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

นิสัยของคนเล่นรถ ....
    - กินเหล้า เก่ง ... ผมเอง
    - ชอบหลี หญิง ...
    - ชอบสมุนไพร...
    - ชอบรวมกลุ่มทุกวันเสาร์ เพื่อปรึกษาปัญหา รถ
    - ชอบออกทริป ถึงไหนถึงกัน .................... นี่แหละครับ คนชอบเล่นรถเก่า มีอีกแต่ว่า มานเยอะเกินความจำเป็น อิอิ บังเอิญว่าผมมีแต่เพื่อนๆ สมาชิกที่เหนียวแน่นสามัคคี ต่อกันเลย ไม่ค่อยมีเรื่องวุ่นวายครับ

....ชมรมรถคลาสิค UnDeaTh ClaSsic BiKe โซนปริมณฑล....

Junior Member hnuhnu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเอี่ยวด้วยคน

ไม่รู้น่ะ มันก็แล้วแต่น่ะ บางคนก็หยิ่ง บางคนก็ดี แต่ส่วนมากน่าจะเหมือนเราน่ะ เราเป็นผู้หญิง เราก็ชอบ กินเหล้าตามประสา ชอบเที่ยว บางทีรู้ว่าไปกินเหล้า แต่ก็ดันขับรถไป เสียตรงเนี้ยแหล่ะ ชอบเฮฮา เคยอยากรู้เลยเข้าชมรม พอเข้าไปจริงๆๆ แล้ว ก็ธรรมดาน่ะ หรือว่าเราเป็นผู้หญิงก็ไม่รู้น่ะ เขาก็ช่วยเหลือดี นิสัยโดยส่วนมากแล้วก็ ok น่ะ ส่วนน้อยที่มันจะทำตัวแอ๊กอาท กันน่ะ เหมือนโชว์น่ะว่าข้าเล่นรถเก่า อะไรประมาณเนี่ย แต่ตัว เราเนี่ย ชอบรถเก่ามาตั้งแต่เด็กๆๆน่ะ พอมีโอกาส ก็รีบคว้ามาเป็นของตัวเอง 3 คันเลยน่ะ น่ารักทุกคัน คนเราจะรักรถน่ะไม่จำเป็นต้องเก่าหรือใหม่หรอกขอให้ร ักจริงๆๆก็พอแล้วล่ะ ดูแลเขาเหมือนคนในครอบครัวเขาก็จะพาเราไปถึงจุดหมายท ุกครั้งน่ะจะบอกให้

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

คนเล่นรถ ก็มนุษย์คนนึงครับ มีนิสัยหลากหลายแตกต่างกันไป
    แต่มีจุดๆนึง ที่ชอบเล่นรถเหมือนกัน

ส่วนใหญ่ นิสัยชาวแก็งค์ จะดี ชอบช่วยเหลือกัน และมีน้ำใจครับ

เรื่องดี ไม่ดี ผมก็เจอมาหลากหลาย
    เรื่องดีๆ ก็มาพูด มาบอกกัน
    เรื่องไม่ดี ผมก็เม็มไว้ในใจครับ

คุณควรเลือกกลุ่ม แก็งค์ที่เหมาะสมกับคุณ

บางกลุ่ม บางคนอาจบอกว่าดี
    แต่เมื่อ เข้าไปอยู่วงนั้นแล้ว คุณอาจรู้สึก ไม่เหมาะกับคุณก็ได้ครับ

ต่างคน ต่างจิตใจ ก็ว่ากันไป
    แตกต่างแต่ไม่แตกแยก ตามอัตภาพครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

รีบทำซะ ก่อนที่จะตาย!!! JaaacK.Ves.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

หลายรูบแบบ !!! สั้นๆง่ายๆ

รักสงบ รบไม่ขลาด... vespapapa's Avatar
    สถานที่
    ***** Yk' scooter Gang ***** , อู่ เอกชัย เซอร์วิส สุราษฎร์ธานี
    ขอบคุณ
    0

คนเล่นรถเก่า คนหยิ่งก็มีคับ แต่ถ้าแอ๊กแสดงว่าเพิ่งหัดเล่น คนเล่นรถเก่ามานานเขาไม่แอ๊กกัน
    แต่นิสัยทั่วไปของคนเล่นรถเก่า ก็ มี คุยเรื่อง รถ หญิง กินเหล้า แซวกันเอง ได้ทุกวี่ทุกวัน ชอบรวมตัวกันบ่อยๆ

Yk' scooter Gang Of RMUTT.

Member ZaMaGๆๆ(C70)'s Avatar
    สถานที่
    RetroGroup
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้เหมือนกันมันก็แล้วแต่คน เพราะมันมีตั้งแต่เด็กยันคนแก่ แต่ถ้าคนแก่ๆอ่ะเขาใจดีนะรถหล่อด้วยดิสวนมาก

สีแดงกำลังมา .. RED ZONE .. เครื่องเดิมเพิ่มพลัง
    .......เครื่องเดิมก็ทิ้งเป็นป่าแล้ว......
    [ขาย]C70 ถังแยก ทะเบียนโอน+ภาษีเต็ม รถใหม่เอี่ยม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=564263
    [ขาย]CL90 ท่อยก ทะเบียนโอน รถใหม่เอี่ยม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=565441

Bookmarks