โครงการสร้างฝันปั้นน้ำใจให้น้องครั้งที่ 1 น้ำพอง - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โครงการสร้างฝันปั้นน้ำใจให้น้องครั้งที่ 1 น้ำพอง

Junior Member jo.c70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงานของพวกเรา พวกเราทีมงานขาไหลขอบคุณเจอกันงานต่อไป โจ ขาไหล

http://heart-waen.hi5.com

sathit_sittisan@hotmail.com

Junior Member jo.c70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องเข้าใจด้วยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ todann อ่านข้อความ
    สนุกมากรถพังหมดโกหกว่าตำรวจมาโคตรเน่าเลยงานทางก็อย างกะจะพาไปฆ่าอย่างงันเสียความรู้สึก

!!!!แหมคุณครับมันก็ผิดพลาดบ้างก็ต้องขอโทษ ก็เราจัดมันก็เป็นช่วงตำรวจอาละวาด แต่รถท่านก็ไม่ได้โดนจับแต่อย่างใด

แล้วอันที่จริงบริเวรนั้นเป็นใครก็ไม่อยากจัดหรอกครั บ แต่ทำไงได้ล่ะครับที่ไกล้ถนนผู้ใหญ่ก็ไม่เข้าใจพวกเร าจัดไม่ได้

ถ้าจะเลื่อนงานก็ไม่ดีต่อคนที่ไม่รู้ข่าวว่าพวกเราจะ เลื่อนแล้วเขาพากันมาไม่เห็นงานพวกเราจัดจะไม่เสียคว ามรู้สึกหรอคับ

ไม่อยากให้คุณพูดแบบนี้เลยคนที่ชอบรถคลาสสิคอย่างพวก เราน่าจะเข้าใจกันดีนะครับไงพูดแบบนี้ได้ล่ะ

ไหนพากันบอกว่า
    ไปทุกที่ที่มีทางไงล่ะครับ ต้องเข้าใจจุดนี้ด้วยนะครับ ส่วนคนที่มีปัญหาไม่กล้าออกจากงานพวกเราก็เฝ้าคอยดูแ ลนะครับ หรืออยากกลับเราก็ไปส่งอยู่นะครับไม่ได้ทิ้งเลย

ก็ถือว่าเป็นคำติเตือนมานะครับงานหน้าพวกเราจะจัดให้ ดีกว่านี้ครับผม

http://heart-waen.hi5.com

sathit_sittisan@hotmail.com

Bookmarks