ขายอะไหล่ถูกๆนิดๆหน่อยๆทั้งเวส กับ แลม

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่ถูกๆนิดๆหน่อยๆทั้งเวส กับ แลม

มาตรฐาน ขายอะไหล่ถูกๆนิดๆหน่อยๆทั้งเวส กับ แลม

ตามนั้นเลยครับดูรูปเอาเลย
    ถ้าสนใจติดต่อ 085-1222771
    เพื่อความสะดวก ผมอยู่แถวฝั่งธนมาดูของและมารับเองได้จะดีมากเลยครับ
    ขอบคุณครับ

********************************************** VESPA ************************************************** *

กระจก BIEMME ก้านเล็ก น่าจะของพวกสมอเฟรม สีแดง สภาพใหม่กริ๊บ 800 บาท

คันสตารท์ 64 สปริ้นท์ ได้หมด(เกลียวไม่รูด) พร้อมยาง 150 บาท

สวิทส์ ไฟ ตามรูปเลยใช้ได้ กับขั้วไฟ อันละ 50 บาท

คิ้วบังโคลนหน้าน่าจะของ px อันละ 50 บาท

จับกระจกใส่ใต้แฮนด์ พวกสปริ้นท์ อันละ 50 บาท

กรอบไฟ 64 กับ สปริ้นท์เหลี่ยม อันละ 50 บาท

ฝาปิดกระปุกเกียร์ 50 บาท

แตรหอย ตามสภาพใช้ได้ 50 บาท

ท่อป๊อง ทั้งชุด ไม่รั้ว (ในรูปไม่ได้ล้าง) 300 บาท

สปริงโช๊คหน้า 64 สปริ้นท์ได้หมด ตัดโหลดประมาณ ข้อครึ่ง ยังเงาพอได้ 80 บาท

************************************************ LAM ************************************************** **

กรอบไฟหน้า lam 3 อันละ 50 บาท

ยางกันโคลน ตามรูปเลย อันละ 100 บาท

สวิตส์กุญแจติดมากับแลม 3 ตามรูปเลย 100 บาท

หมดแล้วครับขอบคุณ ทุกท่านที่เข้ามาชม แล้วก็ Webmaster ด้วยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hang : 10-06-2009 เมื่อ 09:40

Member Pacific's Avatar
    สถานที่
    ๒ล้อพระราม๘
    ขอบคุณ
    0

อยู่ตรงไหนของฝั่งธนหรอครับ

ผมขอจองดังนี้
    1.คันสาร์ท64
    2.กรอบไฟแลม3
    3.กุญแจแลม3
    สายๆจะโทรไปกลัวยังไม่ตื่น
    เบลล์คับ081-8079980

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pacific อ่านข้อความ
    อยู่ตรงไหนของฝั่งธนหรอครับ
    อยู่แถวบางปะกอกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.biga อ่านข้อความ
    ผมขอจองดังนี้
    1.คันสาร์ท64
    2.กรอบไฟแลม3
    3.กุญแจแลม3
    สายๆจะโทรไปกลัวยังไม่ตื่น
    เบลล์คับ081-8079980
    ครับตามที่คุยกัน

เลขที่บัญชีนะคับ

นายศุภกิจ ปทุมบริสุทธิ์ 079-2-95236-4
    ธนาคารกสิกรไทย สาขา บางปะกอก

ถ้าโอนแล้วรบกวนโทรบอกด้วยนะครับ
    และก็ทิ้งที่อยู่ไว้ให้ผมด้วยขอบคุณครับ

กระจก biemme ก้านเล็ก น่าจะของพวกสมอเฟรม -ข้างไหนอะคับ
    จับกระจกใส่ใต้แฮนด์ พวกสปริ้นท์ อันละ 50 บาท มีกี่อัน
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา [email protected]
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Member eakvespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เปิดรูปไม่ได้คับ ส่งเมลล์ให้ด้วยคับ
    [email protected]

แตร สปิ้งโช๊ค กรอบไฟ64 ฝาปิดกระปุกเกีย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakvespa : 10-06-2009 เมื่อ 12:00

Member Pacific's Avatar
    สถานที่
    ๒ล้อพระราม๘
    ขอบคุณ
    0

คันสตารท์ 64 สปริ้นท์ ได้หมด(เกลียวไม่รูด) พร้อมยาง 150 บาท

ขายไปยังครับ ยังไม่ขายผมเอานะ

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ theliger อ่านข้อความ
    คัน start พร้อมยาง Sprint มีกี่อันครับ

หมดแล้วหรือยังครับ
    คันสตารท์มีอันเดียวครับ มีคนจองแล้วขอโทษด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    กระจก biemme ก้านเล็ก น่าจะของพวกสมอเฟรม -ข้างไหนอะคับ
    จับกระจกใส่ใต้แฮนด์ พวกสปริ้นท์ อันละ 50 บาท มีกี่อัน
    กระจกมันได้ทั้งสองข้างครับ แต่มีคนจองแล้ว จับกระจกมีอันเดียวขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakvespa อ่านข้อความ
    เปิดรูปไม่ได้คับ ส่งเมลล์ให้ด้วยคับ
    [email protected]

แตร สปิ้งโช๊ค กรอบไฟ64
    ครับเดี๋ยวส่งให้ตอนนี้เลย

นี่ใช่ชื่อจ๊อดปล่าวครับ ถ้าใช่ก็ทักทายเพื่อนเก่า ถ้าไม่ใช่ก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อตี๋เรียนอยู่บางปะกอกครับรุ่นเดียวกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teehid : 10-06-2009 เมื่อ 13:16

BOYD13's Avatar
    สถานที่
    ขี่กัน 2 คันกับน้องเมีย
    ขอบคุณ
    0

สวิตอันดำครับ ตอนเย็นโอนเสร็จจะโทรบอก ขอบคุณครับ
    เฉลิมพันธ์ หมุดเชื้อ
    โครงการก่อสร้าง1 สำนักชลประทานที่1
    เลขที่58 หมู่ 10
    ต.หนองแหย่ง อ.สันทราย
    จ.เชียงใหม่ 50210

Member eakvespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วิศรุต มีพร้อม 309/4 ม.11 ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230

สปิง กรอบไฟหน้า64 ฝาครอบกระปุกเกีย

Junior Member zeza's Avatar
    สถานที่
    fatbee
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รออยู่

กระจกถ้าเขาจองแล้วไม่เอาติดต่อกลับ 0817643088 ด่วนเลยคราบ

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    นี่ใช่ชื่อจ๊อดปล่าวครับ ถ้าใช่ก็ทักทายเพื่อนเก่า ถ้าไม่ใช่ก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อตี๋เรียนอยู่บางปะกอกครับรุ่นเดียวกัน
    ไม่ใช่ครับผมชื่อ แป๊ะ แต่จบบางปะกอกเหมือนกัน รุ่น 50 ปีบางปะกอกวิทยาคม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyd13 อ่านข้อความ
    สวิตอันดำครับ ตอนเย็นโอนเสร็จจะโทรบอก ขอบคุณครับ
    เฉลิมพันธ์ หมุดเชื้อ
    โครงการก่อสร้าง1 สำนักชลประทานที่1
    เลขที่58 หมู่ 10
    ต.หนองแหย่ง อ.สันทราย
    จ.เชียงใหม่ 50210
    ครับโอนแล้วโทรบอกผมด้วยนะคับแล้วจะรีบส่งให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakvespa อ่านข้อความ
    วิศรุต มีพร้อม 309/4 ม.11 ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230

สปิง กรอบไฟหน้า64 ฝาครอบกระปุกเกียcheerleader
    ส่งให้แล้วเน้อ

[quote=hang;2226416]ไม่ใช่ครับผมชื่อ แป๊ะ แต่จบบางปะกอกเหมือนกัน รุ่น 50 ปีบางปะกอกวิทยาคม ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อ้าวเหรอครับ ถ้างั้นก็ขอโทษด้วยนะ ผมจบปี พ.ศ. 2539 อ่ะครับ ไม่รู้ว่าทันกันหรือเปล่า ถ้าทันก็น่าจะเคยเห็นหน้ากันบ้าง ยังไงก็ศิษย์หลวงปู่พริ้งเหมือนกันเนอะ

[QUOTE=teehid;2226460]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hang อ่านข้อความ
    ไม่ใช่ครับผมชื่อ แป๊ะ แต่จบบางปะกอกเหมือนกัน รุ่น 50 ปีบางปะกอกวิทยาคม ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อ้าวเหรอครับ ถ้างั้นก็ขอโทษด้วยนะ ผมจบปี พ.ศ. 2539 อ่ะครับ ไม่รู้ว่าทันกันหรือเปล่า ถ้าทันก็น่าจะเคยเห็นหน้ากันบ้าง ยังไงก็ศิษย์หลวงปู่พริ้งเหมือนกันเนอะ
    ครับผมคงไม่ทัน ผมจบ 4 ต้นๆ แต่ยังไงๆก็ศิษย์หลวงปู่พริ้ง กับ อ. สมัย อิๆ

Bookmarks