ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 66 116 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong khuad อ่านข้อความ
    พี่ผมเพิ่งเข้ามาดูมีกระทู้คนนท์ด้วยแฮะ...คนนท์นี่เ ล่นรถเยอะเนอะไม่รู้ผมเคยเดินชนใครในนี้บ้างหรือป่าว เนี่ย อิอิ
    ..........................เพิ่งรู้ว่าพี่ปลามลูก2แล ้วนะเนี่ยเราเคยเจอกันนนานมากแล้วเนอะพี่ขอบคุณกับคว ามช่วยเหลือหลายๆอย่างนะพี่ผมเพิ่งหัดเล่นจักรยานแนะ นำผมด้วยล่ะกันพี่ๆem85

หวัดดี ขวด.....ว่างๆมาได้เลย หนุกๆ ไม่มีทับแบบหมูของเฮีย เฮี่ย. ...ชัย หรอก 555

ทุกท่านสามารถเข้ามาทักทายได้ครับ ไม่ต้องเป็นชาวนนท์ก็ได้ ที่ระบุว่าเรื่องจังหวัดนนท์ เพราะว่าอยากแลกเปลี่ยน ความรู้+พบปะพูดคุย เรื่องรถ ย่านจังหวัดนนท์เป็นหลัก เพื่อเดินเจอตามท้องถนน จะได้ทักทายได้ครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณน้องขวดผมไก่ครับ
    วันนี้ไปดูทาวน์โฮมมาแถวนวมินทร์ อีกไม่กี่เดือนก็ต้องเป็นหนี้ก้อนใหญ่ในชีวิตแล้วครั บ
    บ้านฝั่งธนที่มีอยู่มันไกลที่ทำงานเข้าออกยาก แต่กะว่าอีกไม่กี่ปีจะทำเป็นสตูดิโอต้นไม้เยอะๆเงียบ ๆ
    พักวันหยุดอยู่กับแม่ ตอนนี้ต้องใช้ชีวิตในย่านธุรกิจแถวออฟฟิศไปก่อน แล้วค่อยมาอยู่ฝั่งธนเหมือนเดิมครับem94 นับไปนับมาบ้านใหม่ไม่มีที่เก็บรถถีบแน่นอน
    อ้าว หากย้ายไปทาวอินทาวร์ก็ไกลจากนนท์เหมือนกันนะ ไม่ดูแถวพระราม5หล่อ หมู่บ้านเพียบเลย.....นะศิลปินไก่...

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    .....
    เข้าใจว่าคนที่พึ่งคลอดลูกย่อมมีภาวะอาการซึมเศร้า เลยไปเอาใจหน่อย เดี๊ยวไม่มีนายทุนem94
    ตั้งใจจะเลี้ยงด้วยนมแม่หรือเปล่า ... ถ้าเป็นเช่นนั้น
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับการให้นม โด๊ป ฯลฯ ปรึกษาได้นะขอรับ ...
    แฟนผมเซียนมาก ...ก
    เอ...คุ้น ๆ ว่าท้องสองนี่หว่า สอนจรเข้ว่ายน้ำหรือเปล่าฟะเนี่ย em85

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    ตั้งใจจะเลี้ยงด้วยนมแม่หรือเปล่า ... ถ้าเป็นเช่นนั้น
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับการให้นม โด๊ป ฯลฯ ปรึกษาได้นะขอรับ ...
    แฟนผมเซียนมาก ...ก
    เอ...คุ้น ๆ ว่าท้องสองนี่หว่า สอนจรเข้ว่ายน้ำหรือเปล่าฟะเนี่ย em85
    ขอบคุณมากครับ พี่มด ท้องสองนี้ แม่ยังจับนมป้อนลูกจากเต้าไม่เป็นเลย ไอ้ผมจะจับ เดี๊ยวโดนด่าว่าโรคจิต....

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ พี่มด ท้องสองนี้ แม่ยังจับนมป้อนลูกจากเต้าไม่เป็นเลย ไอ้ผมจะจับ เดี๊ยวโดนด่าว่าโรคจิต....
    อะใกล้วันแม่ ว่ากันเรื่องนมแม่หน่อยเนอะ

ตอนลูกผมแรกเกิด ผมก็เป็นคนจับส่งเข้าเต้าให้แฟนนะ คือ ให้เค้านั่งท่าสบาย ๆ มีที่พิงหลังหน่อย
    ให้ท่าไหนก็ได้ ขอให้แม่ถนัดลูกถนัด หาหมอนใบเล็ก ๆ รองแขนไว้หน่อยกันเมื่อย
    แล้วปกติป้อนกันยังไงล่ะ ผมเคยได้ยินว่าถ้าใส่ขวดให้กิน เด็กจะติดจุกนม พอโตต้องมานั่งเลิกจุกอีก
    ควรใช้ช้อนเล็ก ๆ ป้อน หรือใส่แก้วเล็ก ๆ ค่อย ๆ ป้อน ให้เค้าจิบ ๆ

พอสักพักก็คล่อง (มันเป็นสัญชาติญาน) ค่อยเปลี่ยนท่า นั่งนอน บางทีดึก ๆ ลูกร้องหิวนม **่วง ถ้านั่งก็หลับนก
    ก็ใช้ท่านอนได้ ...

ถ้าให้กินจากเต้า สำคัญต้องให้อมถึงลานนม ไม่ใช่งับแค่หัวนม ไม่งั๊นเดี๋ยวหัวนมแตกเลือดออก
    แถว ๆ เต้านมมันจะมีถุงน้ำนมเล็ก ๆ อยู่ ร่างกายสร้างน้ำนมเตรียมไว้สำหรับลูก
    ตานี้ ถ้าลูกอมไม่ถึงลานนม มันจะดูดจุ๊บ ๆ แถวหัวนม น้ำนมที่ค้างอยู่ในถุงน้ำนม (ในเต้า)
    มันก็จะไม่ออกมา ตานี้ล่ะ พอสักวันสองวัน เจ็บฉิ๊กหาย โบราณเรียกหางนม เป็นไตแถว ๆ จั๊กแร้
    เป็นไข้อักเสบเลยนะ ...

ช่วงแรกให้แม่มันหมั่นปั๊มออกเรื่อย ๆ ปกติเด็กแรกเกิดมันดูดไม่เป็นเวลา แต่เฉลี่ย ๆ 3-4 ชั่วโมงครั้ง
    ก็ให้ดูเต้าละประมาณ 15-20 นาที แล้วสลับเต้า นมจะได้เกลี้ยง ๆ ยิ่งเกลี้ยงร่างกายยิ่งสร้างมาเติมให้เต็ม
    คล้าย ๆ เวลาเราชาร์ตแบตอัลคาไลน์สมัยก่อนน่ะ ต้องใช้ให้หมด จะได้ชาร์ตได้เต็ม ...

ถ้าดูดหมดเต้า นมจะแฟ่บ ๆ เบา ๆ ถ้าคัดมันจะเต่ง เจ็บ ถ้าปั๊มใส่ถุงเก็บน้ำนมไว้อุณภูมิห้องได้ประมาณวันนึ ง
    ถ้าแช่ช่องฟรีส ก็ได้เป็นเดือน พอจะใช้ ก็เอาลงมาไว้ช่องธรรมดาให้ละลายแล้วค่อยป้อนก็ได้
    หรือเอาไปบริจาคให้คนที่น้ำนมน้อย หรือแม่ที่มีปัญหาเกี่ยวกับน้ำนมได้อย่าทิ้งนะ
    นมแม่หยดเดียวนี่มีค่ามาก ๆ กับลูกนะจ๊ะ

โห โม้ซะ ทฤษฎีเพียบ กว่าจะผ่านมาได้แทบตายห่ะเหมือนกัน em84
    ผมเพิ่งมีคนแรก ตอนนี้ใกล้ขวบครึ่งแล้ว กินนมแม่จากเต้ามาตลอด ตอนนี้ก็ให้กินอยู่ ร่วมกับนมถั่วเหลือง (ไม่อยากให้กินนมวัว เพราะเด็กบางคนแพ้นมวัวง่าย และให้ข้าวตามมื้อ (นมแม่ให้กินเลย 6 เดือนได้ครับ งานวิจัยสมัยใหม่บอกว่าได้ถึง 2-3 ขวบโน่น )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naymodx : 10-08-2009 เมื่อ 19:11

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

บ้านต้องใช้เวลาเลือกครับจะเป็นหนี้ทั้งที ดูหลายที่ครับตอนนี้ต้องดูทุกวันอาทิตย์ นายดีใจใหญ่เลือกบ้านใกล้ออฟฟิศ ที่เลือกแถวนวมินทร์เพราะเพื่อนอยู่เยอะมาก กะจะดูโมวาของอารียาเฟสใหม่กันยานี้ครับ เลือกบ้านแถบเดียวกับเพื่อนเพราะเวลาไปถ่ายหนังหรือเ ล่นดนตรีต่างจังหวัดแฟนผมจะได้มีเพื่อน วันเสาร์ที่แล้วไปกินก๋วยเตี๋ยวจักรเพชรพระรามห้าอร่ อยเด็ด ลองแวะชิมครับ.............
    รู้สึกดีที่คุณพ่อแนะนำสิ่งดีๆให้กันและกัน .......
    วันนี้ดูโลเกชั่นถ่ายหนังทั้งวันเพิ่งกลับมากินข้าวบ ้าน แล้วรีบเปิดไทยสกูตเตอร์นี่ละครับ ขี้เกียจเขียนแบบแล้ว พรุ่งนี้ลงฉากที่หอศิลป์เจ้าฟ้าแล้วแก้หน้างานเอา งานโฆษณาโดฟครับทั้งไทยและอินเดียใกล้ถ่ายแล้ว ถ่าย5วันแน่ะ ขี้เกียจทำงานจังวุ๊ย
    พี่ต้อมเป็นเอก รัตนเรืองกำกับ พี่ต้อมแกก็มีราเล่ย์26ชายคันนึงเหมือนกัน แกบอกของแกnos เดี๋ยวแกจะปั่นมาให้ดู
    .................................................. ....
    กลางตุลานี้ไคโจมีโชว์ที่สิงค์โปร์ครับงานเวิลร์ดเร็ กเก้ ไปแปดวันครับ ค่าตัวไม่ได้มีแต่ค่าตั๋วกับที่พัก โชว์ฟรีแต่ได้เจอศิลปินเร็กเก้ทั่วโลกก็คุ้มแล้วครับ อะไหล่น่าจะพอหาได้บ้าง ต้องเก็บตังค์ก่อนแล้ว ที่สิงค์โปร์เคยไปโชว์เมื่อแปดปีที่แล้ว คราวนี้พาเมียไปด้วยน่าจะสนุกอีกแบบฮ่าฮ่าem93

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ naymodx อ่านข้อความ
    อะใกล้วันแม่ ว่ากันเรื่องนมแม่หน่อยเนอะ

ตอนลูกผมแรกเกิด ผมก็เป็นคนจับส่งเข้าเต้าให้แฟนนะ คือ ให้เค้านั่งท่าสบาย ๆ มีที่พิงหลังหน่อย
    ให้ท่าไหนก็ได้ ขอให้แม่ถนัดลูกถนัด หาหมอนใบเล็ก ๆ รองแขนไว้หน่อยกันเมื่อย
    แล้วปกติป้อนกันยังไงล่ะ ผมเคยได้ยินว่าถ้าใส่ขวดให้กิน เด็กจะติดจุกนม พอโตต้องมานั่งเลิกจุกอีก
    ควรใช้ช้อนเล็ก ๆ ป้อน หรือใส่แก้วเล็ก ๆ ค่อย ๆ ป้อน ให้เค้าจิบ ๆ

พอสักพักก็คล่อง (มันเป็นสัญชาติญาน) ค่อยเปลี่ยนท่า นั่งนอน บางทีดึก ๆ ลูกร้องหิวนม **่วง ถ้านั่งก็หลับนก
    ก็ใช้ท่านอนได้ ...

ถ้าให้กินจากเต้า สำคัญต้องให้อมถึงลานนม ไม่ใช่งับแค่หัวนม ไม่งั๊นเดี๋ยวหัวนมแตกเลือดออก
    แถว ๆ เต้านมมันจะมีถุงน้ำนมเล็ก ๆ อยู่ ร่างกายสร้างน้ำนมเตรียมไว้สำหรับลูก
    ตานี้ ถ้าลูกอมไม่ถึงลานนม มันจะดูดจุ๊บ ๆ แถวหัวนม น้ำนมที่ค้างอยู่ในถุงน้ำนม (ในเต้า)
    มันก็จะไม่ออกมา ตานี้ล่ะ พอสักวันสองวัน เจ็บฉิ๊กหาย โบราณเรียกหางนม เป็นไตแถว ๆ จั๊กแร้
    เป็นไข้อักเสบเลยนะ ...

ช่วงแรกให้แม่มันหมั่นปั๊มออกเรื่อย ๆ ปกติเด็กแรกเกิดมันดูดไม่เป็นเวลา แต่เฉลี่ย ๆ 3-4 ชั่วโมงครั้ง
    ก็ให้ดูเต้าละประมาณ 15-20 นาที แล้วสลับเต้า นมจะได้เกลี้ยง ๆ ยิ่งเกลี้ยงร่างกายยิ่งสร้างมาเติมให้เต็ม
    คล้าย ๆ เวลาเราชาร์ตแบตอัลคาไลน์สมัยก่อนน่ะ ต้องใช้ให้หมด จะได้ชาร์ตได้เต็ม ...

ถ้าดูดหมดเต้า นมจะแฟ่บ ๆ เบา ๆ ถ้าคัดมันจะเต่ง เจ็บ ถ้าปั๊มใส่ถุงเก็บน้ำนมไว้อุณภูมิห้องได้ประมาณวันนึ ง
    ถ้าแช่ช่องฟรีส ก็ได้เป็นเดือน พอจะใช้ ก็เอาลงมาไว้ช่องธรรมดาให้ละลายแล้วค่อยป้อนก็ได้
    หรือเอาไปบริจาคให้คนที่น้ำนมน้อย หรือแม่ที่มีปัญหาเกี่ยวกับน้ำนมได้อย่าทิ้งนะ
    นมแม่หยดเดียวนี่มีค่ามาก ๆ กับลูกนะจ๊ะ

โห โม้ซะ ทฤษฎีเพียบ กว่าจะผ่านมาได้แทบตายห่ะเหมือนกัน em84
    ผมเพิ่งมีคนแรก ตอนนี้ใกล้ขวบครึ่งแล้ว กินนมแม่จากเต้ามาตลอด ตอนนี้ก็ให้กินอยู่ ร่วมกับนมถั่วเหลือง (ไม่อยากให้กินนมวัว เพราะเด็กบางคนแพ้นมวัวง่าย และให้ข้าวตามมื้อ (นมแม่ให้กินเลย 6 เดือนได้ครับ งานวิจัยสมัยใหม่บอกว่าได้ถึง 2-3 ขวบโน่น )
    จรองครับ เวลาป้อนนม บ่นว่าเมื่อย...
    เอ้......ของพี่มด ลูกชาย หรือหญิงครับ สนใจหมั้นไม่ก่อนนะได้นะครับ เรือล่มในหนอง ทองมันจะไปไหน.....ช่ายไหมพี่มด...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    บ้านต้องใช้เวลาเลือกครับจะเป็นหนี้ทั้งที ดูหลายที่ครับตอนนี้ต้องดูทุกวันอาทิตย์ นายดีใจใหญ่เลือกบ้านใกล้ออฟฟิศ ที่เลือกแถวนวมินทร์เพราะเพื่อนอยู่เยอะมาก กะจะดูโมวาของอารียาเฟสใหม่กันยานี้ครับ เลือกบ้านแถบเดียวกับเพื่อนเพราะเวลาไปถ่ายหนังหรือเ ล่นดนตรีต่างจังหวัดแฟนผมจะได้มีเพื่อน วันเสาร์ที่แล้วไปกินก๋วยเตี๋ยวจักรเพชรพระรามห้าอร่ อยเด็ด ลองแวะชิมครับ.............
    รู้สึกดีที่คุณพ่อแนะนำสิ่งดีๆให้กันและกัน .......
    วันนี้ดูโลเกชั่นถ่ายหนังทั้งวันเพิ่งกลับมากินข้าวบ ้าน แล้วรีบเปิดไทยสกูตเตอร์นี่ละครับ ขี้เกียจเขียนแบบแล้ว พรุ่งนี้ลงฉากที่หอศิลป์เจ้าฟ้าแล้วแก้หน้างานเอา งานโฆษณาโดฟครับทั้งไทยและอินเดียใกล้ถ่ายแล้ว ถ่าย5วันแน่ะ ขี้เกียจทำงานจังวุ๊ย
    พี่ต้อมเป็นเอก รัตนเรืองกำกับ พี่ต้อมแกก็มีราเล่ย์26ชายคันนึงเหมือนกัน แกบอกของแกnos เดี๋ยวแกจะปั่นมาให้ดู
    .................................................. ....
    กลางตุลานี้ไคโจมีโชว์ที่สิงค์โปร์ครับงานเวิลร์ดเร็ กเก้ ไปแปดวันครับ ค่าตัวไม่ได้มีแต่ค่าตั๋วกับที่พัก โชว์ฟรีแต่ได้เจอศิลปินเร็กเก้ทั่วโลกก็คุ้มแล้วครับ อะไหล่น่าจะพอหาได้บ้าง ต้องเก็บตังค์ก่อนแล้ว ที่สิงค์โปร์เคยไปโชว์เมื่อแปดปีที่แล้ว คราวนี้พาเมียไปด้วยน่าจะสนุกอีกแบบฮ่าฮ่าem93
    เจ๋งครับ...........
    ว่างๆถ่ายรูปพี่ บ๊อบมาเลย์มาฝากด้วยนะem95

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

คุณ ไก่ ครับ ชื่อวง ไคโจ เป็นภาษาอะไรครับ.....และมีความอย่างไรครับ ผมสงสัย
    ขอข้อมูล ครับ ภาพประกอบถ้ามีก็ดีครับ......

bmw210016's Avatar
    สถานที่
    GERMANN CLASSIC HOME
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน เด็กนนท์ขอรายงานตัวด้วยคนครับ

คนมาที่หลังแต่รักจริง .....เด็กนนท์ แถวสามัคคี ประชานิเวศน์3 น่ารวมตัวปั่นจักรยานสักครั้ง(ยินดีให้ความช่วยเหลือ )

Member jirawat's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มมมมมมมมมมมมมมมะมาแอบดูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

=_U-50_='s Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหม ครับ ติวานนท์ ก็มาแล้ว ขอข้ามมาไกลหน่อยครับ
    ..บางบัวทอง........ขอมารายงานตัวด้วยคนครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =_U-50_= : 13-08-2009 เมื่อ 09:07
    :: __Classic life__
    * ตามประสาคนชอบของเก่า *

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ บ๊อบมาร์เลย์ตายแล้วครับ แต่ครอบครัวมาร์เลย์มากันเยอะทั้งริต้า ซิกกี้ มาร์เลย์ครับ
    ชื่อวงไคโจบราเธอร์สคือพี่น้องไก่โจ้ครับฮ่าฮ่า แปลกันแมนๆเลยครับ แต่อิเดียทไปทางญี่ปุ่นครับเพราะพี่โจ้แกบ้าญี่ปุ่น
    แต่วงนี้มีไก่2คนครับ ผมไม่ใช่ไก่น้องพี่โจ้นะครับ เดี๋ยวภาพประกอบและประวัติตามมาครับ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ได้ไปเที่ยวกับคุณแม่ก่อนวันแม่ครับ สบายใจดี ยังเป็นเด็กในสายตาคุณแม่เสมอ น้องสาวผมก็เป็นแม่คนแล้ว กำลังน่ารักเผลอเป็นร้องไห้ น้องญาติๆกันก็กำลังจะเป็นคุณแม่อีกคนคงจะเดือนตุลาค ม (เดือนเดียวกับผมเลย) ส่วนผม เป็นคุณลุง ไปพลางๆครับ
    .................................................. .................................................. .................................................. ................................
    กลับจากตะวันออก ผ่าน สัต**บ ไปมาหมดเลยทาง ยา **บ ยอง และเมืองจันท์ ที่พักมีน้องๆจากม.ธุรกิจมาพักรับน้องใหม่ แหม่ น่ารักทั้งนั้นเลย เด็กๆๆสมัยนี้ อยู่ใกล้ทะเล เป็นไงไม่รู้ต้องโดนเบียร์ทุกที
    .................................................. .................................................. .................................................. ......................................
    ชาวนนท์มากันเยอะ คุณไก่ ย้ายบ้านไปอยู่แถวบ้านพี่ตั้ม เหรอครับ ปั่นมานนท์ก็ปั่นตรงลอดอุโมงค์มาเลยครับ ก่อนย้ายโพสที่อยู่ให้ผมหน่อยมีอะไรจะให้ครับ ด่วนนะเดี๋ยวเปลี่ยนใจ รอจะให้วันนัดปั่นผมเจอ งานเข้าทุกทีครับ
    .
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

ขอบคุณ
    0

Cool

ยังหรอกครับ บ้านต้องดูอีกสักพักครับ ถ้าจะซื้ออยู่ก็ใกล้ตาอู๋ละครับ น่าจะตัดสินใจปลายปีนะ่ครับคุณcrank ผมยังลังเลอยู่เพราะรักฝั่งธน เกิดและโตที่นี่ ทำใจยาก
    ของขวัญของคุณcrankคืออะไรหว่าตื่นเต้นนะเนี่ย ขอบคูณล่วงหน้าเลยครับhaha มะรืนนี้ก็ต้องออกกองถ่ายแล้วเสาร์อาทิตย์นี้โชว์ที่ สมุยเฉวง เดินทางอีกแล้ว วันจันทร์กลับมาถ่ายต่อ สัปดาห์หน้าแวบมาเจอกันดีกว่าครับ ดูจะเซอร์ไพรซ์ดี เพราะตอนนี้เวลารับของให้เค้าส่งไปบ้านแม่ แม่รู้แต่เมียไม่รู้haha 1เดือนแล้วไม่ได้กลับไปหาแม่เลย ทุกเสาร์อาทิตย์เตรียมทั้งหนังโฆษณาแล้วก็หนังอินทรี แดง โฆษณาถ้าถ่ายเสร็จคงได้พักสักวัน เมื่อกี้ก็เพิ่งคุยกับแม่
    .................................................. ..........................
    ช่วงรอประชุมตอนหัวคำ่ลองเปิดอีเบย์ดู เจอจานเลยฝากพี่นงบิดครับ ต้องรออีกไม่กี่วัน ช่วงถ่ายหนังพอดี

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 66 116 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks