ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 26

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 76 126 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

Intrepid's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    กลับมาถึงบ้านแล้วครับ วันนี้อดนอนแหงๆต้องทำงานส่งเค้าพรุ่งนี้เพื่อประชุม กับลูกค้า วันนี้บอร์ดเอะอะสนุกดีจัง
    ไม่ทันเหตุการณ์ ..................
    หลังจากโลเคชั่นที่เกาะสีชังไม่แน่ว่าจะถ่ายดีมั๊ย <เคยถ่ายปืนใหญ่จอมสลัดครับ > เลยไปที่หาดทรายแก้ว ยังนึกถึงคุณนำ้ ถ้าได้ถ่ายสัต**บได้แวะทักทายกันแน่ครับ ดูที่ตลาดบางเสร่ต่อ สุดท้ายอาจจะเปลี่ยนแกนไปถ่ายที่ปรานครับ
    เหนื่อยจัง พรุ่งนี้ถึงจะรู้ผล ..........
    ที่บางเสร่เจอรถติดเครื่องจากพม่าครับเดี๋ยวลงรูปให้ ดูครับ ทำงานก่อนละครับ

5555 ว่างๆหรือมีธุระอาไรแถวสัต**บ ก็โทรมาก็ได้เน้อพี่ไก่ เด๋วได้พาไปเที่ยววว

ปล. พี่พุฒ จุฬาเกษมตกนิดๆหน่อยๆก็ท่วมถึงตาตุ่มแล้วครับพี่ โดยเฉพาะตรงแถวๆแยกเดอะมอลล์
    -----------------------

Junior Member nong khuad's Avatar
    สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ผมมาไม่ทันเหตุการเลยมันเกิดเหตุไร ...........................

แต่เซงมากกะสอยประคองเบรค บีเอสเอ ดันโดนสอยไปก่อน
    ........................................พี่ปลาม รถผมถอดปลอกมือ รอแระ อิอิ
    เพราะ...อากาศที่เปลี่ยนไป......
    .......คงไปทำให้....ใจมันเปลี่ยนแปลง

i_khuad@hotmail.com

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong khuad อ่านข้อความ
    วันนี้ผมมาไม่ทันเหตุการเลยมันเกิดเหตุไร ...........................

แต่เซงมากกะสอยประคองเบรค บีเอสเอ ดันโดนสอยไปก่อน
    ........................................พี่ปลาม รถผมถอดปลอกมือ รอแระ อิอิ
    โสน้าน่า ขวด.......... ล้อเล่นเด้อ บอกแล้วให้รีบตะครุบ.........................
    พี่เค้ายังหาไม่ได้ เอาปลอกมือหมูไปเล่นเล่นๆก่อนไหมขวด เมื่อคืนโทรหา ดั้น......ไม่รับสาย

กุญแจรหัสได้มาแล้ว นะ แต่ไม่ใช่ Basta แต่เป็น Basข้า 4 หลักพร้อมโซ่.....................

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ถ้าวันไหนเจอผมในสภาพแบบนี้แถวพระอาทิตย์ ทักทายกันได้นะครับ แค่อยากอยู่กับตัวเองเงียบๆคิดเรื่อยเปื่อยฮ่าๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆ จะบ้าอยู่แล้วงานยังไม่เสร็จเลย

รูป รูป  

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    ซอย จุฬาเกษมน้ำท่วมครับ
    ถ้าฝนตกแล้วซอยนี้น้ำไม่ท่วมนี่มหัศจรรย์มากครับ ...
    ตอนยังไม่แต่งงาน ขับรถเก่าไปส่งแฟนตอนดึก ๆ ท่วมมิดล้อ น้ำเข้ารถครับพี่น้อง
    เช้ามาเหม็นเน่า รื้อเบาะ รื้อพรม เปิดประตูทิ้งไว้ 3 วัน

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ถ้าวันไหนเจอผมในสภาพแบบนี้แถวพระอาทิตย์ ทักทายกันได้นะครับ แค่อยากอยู่กับตัวเองเงียบๆคิดเรื่อยเปื่อยฮ่าๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆ จะบ้าอยู่แล้วงานยังไม่เสร็จเลย

ผมก็เริ่มคล้ายๆคุณไก่และ......เล่นถามเราอย่างกับเร าเป็นอับดุล......เอ้ย ถามอะไรรู้ ถามอะไรตอบได้

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

วันนี้พึ่งรู้ว่า ในฐานทัพเรือสัต**บเนี้ย ก็มีคนเล่นจักรยานอยู่อีกคน อยู่ใกล้กันนี้ดเดียว เป็นเพื่อนของพี่สิงห์หนุ่มอะครับ มีรถดีๆเยอะเลย

ดีจังวันหลังได้มีเพื่อนคุย อิอิอิ นึกว่าแถวนี้มีเราบ้าอยู่คนเดียว

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ intrepid อ่านข้อความ
    วันนี้พึ่งรู้ว่า ในฐานทัพเรือสัต**บเนี้ย ก็มีคนเล่นจักรยานอยู่อีกคน อยู่ใกล้กันนี้ดเดียว เป็นเพื่อนของพี่สิงห์หนุ่มอะครับ มีรถดีๆเยอะเลย

ดีจังวันหลังได้มีเพื่อนคุย อิอิอิ นึกว่าแถวนี้มีเราบ้าอยู่คนเดียว
    น่าจะเป็นคุณภพนาวี หรือเปล่า ครับ
    .................................................. .......
    ซอยบ้านผม ตกชั่วโมงน้ำก็ท่วม ตกสองชั่วโมงก็ท่วม แต่คิดว่าจะเทขายรถให้หมด เล่นเจ็ตสกีดีกว่า 55 อย่าตกใจครับ ล้อเล่น แค่รถวิ่งผ่านทีก็จะตีกันแล้วถ้าขืนผมเอาเจ็ตสกีมาเล ่นผมต้องโดนไล่ยิงแน่ สำคัญที่สุดคือเรื่องของน้ำใจนี่แหละที่ต้องมีให้กัน
    .................................................. .....

แล้วหมวดจะเข้าซอยวันไหนครับ ศุกร์นี้พี่จะกลับบ้านซะหน่อยครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    น่าจะเป็นคุณภพนาวี หรือเปล่า ครับ
    .................................................. .......
    ซอยบ้านผม ตกชั่วโมงน้ำก็ท่วม ตกสองชั่วโมงก็ท่วม แต่คิดว่าจะเทขายรถให้หมด เล่นเจ็ตสกีดีกว่า 55 อย่าตกใจครับ ล้อเล่น แค่รถวิ่งผ่านทีก็จะตีกันแล้วถ้าขืนผมเอาเจ็ตสกีมาเล ่นผมต้องโดนไล่ยิงแน่ สำคัญที่สุดคือเรื่องของน้ำใจนี่แหละที่ต้องมีให้กัน
    .................................................. .....

แล้วหมวดจะเข้าซอยวันไหนครับ ศุกร์นี้พี่จะกลับบ้านซะหน่อยครับ
    กลับทุกอาทิตย์ครับพี่พุสสส อาทิดนี้มีนัดไปเอารถวันเสาร์ครับ แต่น่าจะแค่ตอนเช้าเด้อ พี่มีธุระที่ไหนป่าวครับ ไว้นัดๆเจอกันก็ได้ครับ รบกวนขอเบอร์พี่พุฒหน่อยครับ (อย่าแอบดีใจล่ะเค้าไม่ได้คิดอะไรกะตัวเองนะฮ้า อิอิอิ)พูดเล่นครับ เผื่อทีได้มานั่งคุยกันเนาะ เบอร์ผม 083-333-2727 ครับ

ส่วนพี่คนนั้นไม่ใช่ภพครับ ภพเค้าเป็นจ่าเรือ แต่ตอนนี้เห็นว่าไม่ได้อยู่สัต**บแล้ว เรือออกไปเข้าราชการที่พังงาครับ อีกนานกว่าจะกลับ ส่วนที่ผมบอกนี่แกทำงานอยู่ไปรษณีย์ ในฐานทัพครับ ชื่อพี่นพ ครับ สนิทกันกับพี่สิงห์เหนือ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ intrepid อ่านข้อความ
    กลับทุกอาทิตย์ครับพี่พุสสส อาทิดนี้มีนัดไปเอารถวันเสาร์ครับ แต่น่าจะแค่ตอนเช้าเด้อ พี่มีธุระที่ไหนป่าวครับ ไว้นัดๆเจอกันก็ได้ครับ รบกวนขอเบอร์พี่พุฒหน่อยครับ (อย่าแอบดีใจล่ะเค้าไม่ได้คิดอะไรกะตัวเองนะฮ้า อิอิอิ)พูดเล่นครับ เผื่อทีได้มานั่งคุยกันเนาะ เบอร์ผม 083-333-2727 ครับ

ส่วนพี่คนนั้นไม่ใช่ภพครับ ภพเค้าเป็นจ่าเรือ แต่ตอนนี้เห็นว่าไม่ได้อยู่สัต**บแล้ว เรือออกไปเข้าราชการที่พังงาครับ อีกนานกว่าจะกลับ ส่วนที่ผมบอกนี่แกทำงานอยู่ไปรษณีย์ ในฐานทัพครับ ชื่อพี่นพ ครับ สนิทกันกับพี่สิงห์เหนือ
    โอ้เย้ เอาไปเลยครับ 089-218-5388 เออพี่ไม่ดีใจหรอกครับ แต่ถ้าเป็นสาวๆๆเนี่ย พี่ชอบครับ 55 โดยเฉพาะสาวแก่แม่หม้าย เอ๊าะๆก็ช้อบช้อบชอบ
    .................................................. .............
    ศุกร์นี้พี่จะกลับบ้านที่ใต้ครับ เสร็จภาระกิจทางนี้ จะกลับบ้านหน่อย แล้วเดี๋ยวมาใหม่ครับอยู่มาครับเดือนแล้ว เอาอะไหล่ไปปั้นรถที่บ้านนิดหน่อย เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูครับ ไว้เจออะไรดีดีหรือต้องการความช่วยเหลือจะเคาะรหัสมอ สไปหาครับ กลับไปก็กะโทรหาเพื่อนที่ฐ.สงขลาชวนมันมานั่งกินกาแฟ ไม่รู้น้องรู้จักมันหรือเปล่า มันเป็นคนก่อตั้งชมรมโบว์ลิ่งในรร.นร. ครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคุณcrankล่วงหน้านะครับสำหรับเยอรมันบางอย่าง เพิ่งกลับจากประชุมที่คริสตัลครับ สรุปถ่ายที่ชัยภูมิกับปราณบุรี งานคาร์ฟรีเดย์อดครับ สัต**บไม่ได้ไปถ่ายแล้วคุณนำ้

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โอ้เย้ เอาไปเลยครับ 089-218-5388 เออพี่ไม่ดีใจหรอกครับ แต่ถ้าเป็นสาวๆๆเนี่ย พี่ชอบครับ 55 โดยเฉพาะสาวแก่แม่หม้าย เอ๊าะๆก็ช้อบช้อบชอบ
    .................................................. .............
    ศุกร์นี้พี่จะกลับบ้านที่ใต้ครับ เสร็จภาระกิจทางนี้ จะกลับบ้านหน่อย แล้วเดี๋ยวมาใหม่ครับอยู่มาครับเดือนแล้ว เอาอะไหล่ไปปั้นรถที่บ้านนิดหน่อย เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูครับ ไว้เจออะไรดีดีหรือต้องการความช่วยเหลือจะเคาะรหัสมอ สไปหาครับ กลับไปก็กะโทรหาเพื่อนที่ฐ.สงขลาชวนมันมานั่งกินกาแฟ ไม่รู้น้องรู้จักมันหรือเปล่า มันเป็นคนก่อตั้งชมรมโบว์ลิ่งในรร.นร. ครับ

อ้าวว กลับพัดลุงหรอกเหรอพี่

อืมๆๆๆ พี่พุฒ งั้นพี่คนนั้นรุ่นคงจะห่างกับผมพอสมควรหละพี่ เพราะตอนนี้ โรงเรียนนายเรือไม่มีชมรมโบว์ลิ่งมานานแล้วครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หมวดเปลี่ยนรูปใหม่ไฉไลกว่าเดิม ถ้าเป็น สาวนะ เรียกว่าแพ้หนุ่มในเครื่องแบบ โดยเฉพาะยาม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เช้านี้มีเรื่ยงแปลกๆ มาเล่าสู่กันฟังครับ.............

เมื่อคืน ผมไปกินดื่มๆ แถว ๆ ท่าพระจันทร์ กัน น้องๆ ที่ทำงาน (ผู้ชายนะเดี๊ยวคิดว่าผม เจ้าชู้ อิๆๆ) เมื่อร้านปิด ได้ฤกษ์ยามงามดี เลย ไปส่องสัตว์ ที่สนามหลวง (เจอน้องๆ เพียบ เลย แหล่มๆ ทั้งนั้น ) อายุ ประมาณ 15-20 ปี ได้ โดยที่มีผู้คุมคือ แฟนของแต่ละท่าน นั้งรอ บนมอไซด์ เอาง่ายๆ ว่า เป็น สาวสก๊อยละกันเด้อ..... คือผู้ชาย บังคับให้แฟนสาวมาขายบริการ เพื่อเอาเงินมาอัพยา แต่งรถ อะไรทำนองนั้น โดยที่ผู้ชายจะเป็นคนขับรถ รับส่งไปที่โรงแรมที่จะเข้าไปใช้บริการและจอดรอเมื่อ บริการจบลง ราคาเริ่มต้นของบริการนี้คือ

1.อึ๊บอย่างเดียว 500 (ถอดกางเกงอย่างเดียว)
    2.ถ้าจะถอดข้างบน จ่ายเพิ่ม 100
    3.จับนมข้างละ100 2 ข้าง 200
    4.ค่าเสียง Effec อี 100
    5.ถ้าอยากดูดเค้า อีก 100 ถ้าให้เค้าดูดให้ 200
    6.ถ้าอัดคลิป 500

ผมเลย ถามว่าถ้าเหมา packet เท่าไหร่ 1500 (รวมค่าโรงแรมแล้วนะ 1 ครั้งเท่านั้น)

เจออย่างงี้จุกเลย....เหอๆๆ แต่ไม่ได้ใช้บริการนะ แถมกระโดดเข้ารถ ไล่ไม่ยอมลงด้วย น้องที่ทำงานเลย หักดิบ ว่า พวกพี่ ชอบลุม อะ เท่าไหร่ น้องเค้าเลยบอกว่ารุ่มได้แค่3 เกิน 3 กลัว

จึงเล่าให้ฟังครับ

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    4.ค่าเสียง Effec อี 100
    แหม ทำเป็นนักร้องออกคอนเสิร์ทเลย "เอ๊า....ขอเสียงหน่อย...."
    ทีหลังหาสาคูยัดใส้พริกให้กินสิ จะได้ไม่ต้องเสียค่า effect

ไปแถวนั้นเสี่ยงไปหน่อยอะ ลองมาแถวโรงแรมสยามดิ ...
    คิดว่าดูดีกว่านะ ...
    สมัยก่อนเคยเจอตอนช่วงเวลาตู้แตก ... ไม่แพงด้วย

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 76 126 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks