ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 64

หน้าที่ 64 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 14 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 114 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    555 ท่าทางจะเมาจริงนะครับเนี่ย จังหวะเดินเบสคงสนุกและพริ้วไหวน่าดู อย่างนี้ต้องขอมนต์เพลงคาราบาว
    พริ้วครับแต่คนดูไม่พริ้วเหนียมกัน เล่นวงแรกในคืนนั้น แต่พอพาราด็อกซ์เล่น หน้าเวทีแน่นขนัดร้องกันและเต้นได้ทุกเพลง ผมก็ชอบร้องตามอย่างเมามัน สมาชิกไคโจที่เหลือก็เรื้อนกันตามระเบียบฮิฮิ

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีตอนเช้าครับ เล็งไว้นานแล้วละครับ สองใจอยู่เป็นไปได้ไปดูตัวเป็นๆครับ หลังวันที่6พ.ค.งานทั้งหมดเสร็จ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

555 ท่าทางจะหนุกหนาน วงดนตรีที่มีสมาชิกเท่ากับทีมฟุตบอล หนึ่งทีม เมื่อไหร่จะมาเรื้อนที่เมืองลุงบ้างล่ะ

จิ๊ป ปกฉัตร เด่นขึ้นจริงๆล่ะช่วงนี้ ยอมรับยอมรับ

ประกาศ ฮัลโหล ฮัลโหล หน้าชาวนนท์มีผู้สนับสนุนหลักเป็นคุนnos ครับพี่น้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    พริ้วครับแต่คนดูไม่พริ้วเหนียมกัน เล่นวงแรกในคืนนั้น แต่พอพาราด็อกซ์เล่น หน้าเวทีแน่นขนัดร้องกันและเต้นได้ทุกเพลง ผมก็ชอบร้องตามอย่างเมามัน สมาชิกไคโจที่เหลือก็เรื้อนกันตามระเบียบฮิฮิ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

ขอบคุณ
    0

Cool

เมืองลุงยังไม่เคยไปซักที ช่วงนี้ไปได้แค่หัวหิน .....ขอบคุณคุณnosครับที่อุปถัมป์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    555 ท่าทางจะหนุกหนาน วงดนตรีที่มีสมาชิกเท่ากับทีมฟุตบอล หนึ่งทีม เมื่อไหร่จะมาเรื้อนที่เมืองลุงบ้างล่ะ

จิ๊ป ปกฉัตร เด่นขึ้นจริงๆล่ะช่วงนี้ ยอมรับยอมรับ

ประกาศ ฮัลโหล ฮัลโหล หน้าชาวนนท์มีผู้สนับสนุนหลักเป็นคุนnos ครับพี่น้อง

ขอบคุณ
    0

Cool

ดีเลยครับเกรดบีๆ รวมโซเวียตไปด้วย อยากเห็นรถถีบของพวกยุโรปตะวันออกเยอะๆ ประเดิมก่อนละกันเยอรมันก่อนครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nos อ่านข้อความ
    พูดแบบผู้สนับสนุนฟุตบาลโลกอะไรอย่างนั้นเลยนะครับ^_ __^

ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยดีมั้ยครับพี่น้องครับ ลงรูปรถถีบเยอรมัน อิตาลี ฝรั่งเศส โปแลนด์

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

Cool

ภาพนี้หน้ารอทเธียร์เตอร์ ฮอลแลนด์ ตอนถ่ายนี่ฝนตกพรำๆ อากาศทำให้ภาพสวย แต่ผมหนาวเป็นบ้า

รูป รูป  

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

อยู่ในนี้แหละดีครับ จะได้คึกคักคึกครื้น คนที่อยู่ในกระทู้นี้ต่างก็มีความหลากหลายอยู่แล้ว ตรงใจผมเลยนะจริงๆส่วนตัวชอบยุโรปตะวันออกอยู่แล้วเค ยไปหาแถวซอยนานา อยู่เหมือนกัน ฮิฮิ จักรยานครับจักรยาน งั้นใครมีอะไรหรือไปเจออะไรมาก็มาเล่าสู่กันฟังในนี้ เลย โปแลนด์พอมีเดี๋ยวหากล้องก่อนครับ

ส่วนผู้สนับสนุนหลักก็สนับสนุนแค่โซดาพอครับอย่างอื่ นไม่ต้อง คริคริ มาพูดคุยกันบ่อยๆก้พอแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nos อ่านข้อความ
    พูดแบบผู้สนับสนุนฟุตบาลโลกอะไรอย่างนั้นเลยนะครับ^_ __^

ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยดีมั้ยครับพี่น้องครับ ลงรูปรถถีบเยอรมัน อิตาลี ฝรั่งเศส โปแลนด์

ขอบคุณ
    0

Cool

เมื่อก่อนนานาไปบ่อย โหย เป็นที่จดจำ ฮาล์ฟโคเรียฮาล์ฟฮังการี ........เพิ่งsoundcheckที่หัวหินเสร็จครับ เมาแล้ว พรุ่งนี้เล่นตี1 กลางวันกะไปหาชากาแฟเย็นๆซดแถบหัวหิน แล้วแวะไปหาพี่หรั่งเยี่ยมแก แต่รถติดแหงๆเมืองหัวหิน ตอนนี้นอนแต่หัววันเพราะเริ่มตั้งโต๊ะตั้งแต่สี่โมงเ ย็นครับ
    อยู่ในนี้แหละดีครับ จะได้คึกคักคึกครื้น คนที่อยู่ในกระทู้นี้ต่างก็มีความหลากหลายอยู่แล้ว ตรงใจผมเลยนะจริงๆส่วนตัวชอบยุโรปตะวันออกอยู่แล้วเค ยไปหาแถวซอยนานา อยู่เหมือนกัน ฮิฮิ จักรยานครับจักรยาน งั้นใครมีอะไรหรือไปเจออะไรมาก็มาเล่าสู่กันฟังในนี้ เลย โปแลนด์พอมีเดี๋ยวหากล้องก่อนครับ

ส่วนผู้สนับสนุนหลักก็สนับสนุนแค่โซดาพอครับอย่างอื่ นไม่ต้อง คริคริ มาพูดคุยกันบ่อยๆก้พอแล้วครับ

รูป รูป  

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

กลับมาจากดูมินิคอนเสริจต์ ลุลากับแคลอรี่บลาๆมา มินๆครับ โดนไป6กระป๋องครับ ยังไงก็รอไก่โจอยู่นะครับ ฝากสวัสดีชาวนนท์ทุกคนด้วยครับ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

ขอบคุณ
    0

Cool

กลับมาจากหัวหินแล้วครับเล่นเป็นวงปิดตีสองกว่าๆเมาแ ล้วเมาอีก ตารางทัวร์ค่อยๆเพิ่มโชว์ไปเรื่อยๆแล้วครับ 8นี้มีของแฟทซานมิเกลที่เจเจมอลล์ ปลายเดือนนี้ไปที่ชุมพรอาจจะพ่วงไปเมืองลุงต่อแต่รอค อนเฟิร์มครับ แล้วก็ต้นมิถุนาไปจังหวัดเลยครับ ส่วนหนังโฆษณาหมดวันที่5นี้ก็นิ่งแล้วครับ เจอพิษม๊อบไป เหมือนปีที่แล้วกว่าธุรกิจโฆษณาจะฟื้นก็กรกฏาครับ มองในแง่ดีคือถ้ายังมีคอนเสิร์ทเรื่อยๆอย่างนี้อยู่ไ ด้แล้วก็มีเวลากับจักรยานอีกเยอะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    กลับมาจากดูมินิคอนเสริจต์ ลุลากับแคลอรี่บลาๆมา มินๆครับ โดนไป6กระป๋องครับ ยังไงก็รอไก่โจอยู่นะครับ ฝากสวัสดีชาวนนท์ทุกคนด้วยครับ

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

รถสวยมากเลยคร้าบ พี่น้องเคยเห็นยี่ห้อนี้ที่บ้านอาจารย์ทวีไทยนะครับ เป็นรถผู้หญิง26
    ฮาล์ฟนี่หมายถึงควบครึ่งลูกใช่มั้ยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    เมื่อก่อนนานาไปบ่อย โหย เป็นที่จดจำ ฮาล์ฟโคเรียฮาล์ฟฮังการี ........เพิ่งsoundcheckที่หัวหินเสร็จครับ เมาแล้ว พรุ่งนี้เล่นตี1 กลางวันกะไปหาชากาแฟเย็นๆซดแถบหัวหิน แล้วแวะไปหาพี่หรั่งเยี่ยมแก แต่รถติดแหงๆเมืองหัวหิน ตอนนี้นอนแต่หัววันเพราะเริ่มตั้งโต๊ะตั้งแต่สี่โมงเ ย็นครับ

ขอบคุณ
    0

Cool

เมื่อคืนถ่ายโฆษณาเสร็จก็ตีหนึ่งครับ ถ่ายfood shotของไก่เทริยากิกับไก่ซอสญี่ปุ่นของซีพี ห้าทุ่มยังต้องวิ่งหาถ่านไร้ควันอยู่เลยที่ซื้อมามัน เผาไหม้เร็วเหลือเกิน หาที่ฟู๊ดแลนด์ครับกว่าจะเจอ ลูกค้าจุกจิกมากต้องเรียงไก่ยังไงให้น่ากิน พลิกแล้วพลิกอีกชิ้นต่อชิ้น ทาซอสแบบต่างๆ แต่ตอนเลิกได้ได้ไก่สดมาหนึ่งลังโฟมใหญ่ แบ่งทีมเป็นกับแกล้มอร่อยไปเลย ในรูปคือตาอู๋กำลังดึงสลิงเทคนิคจานเลื่อนกับนัททิวไ ม่รู้เอเอฟหรือเดอะสตาร์
    คุณโอครับ ปลายสิงหาไปเล่นดนตรีที่สงขลาครับรอคอนเฟิร์มแล้วจะพ ่วงพัทลุงด้วยครับคุณcrank ได้เจอกันแน่ฮิฮิ
    ส่วนเสาร์นี้เจอกันที่เจเจมอลล์ได้นะครับ แฟทเฟสซานมิเกลคอนเสิร์ท ไคโจโชว์ไทม์ห้าทุ่มครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ผมก้เห็นด้วยนะครับ น้องยอด อังกฤษนี่เค้าคุยกันเยอะแล้ว อีกอย่างอังกฤษเราก็ไม่ลึกมาก แต่ถ้า ยุโรปตะวันออกนี่รู้สึกว่ามันเหมือนเมืองลับแล ข้อมูลก็น้อย รถก็น้อย โชคดีที่ยังพอมีรถจากประเทศเพื่อนบ้านให้พอศึกษาบ้าง และอะไหล่ในประเทศเองก็ยังเยอะอยู่ ไว้เจอหน่ากันคงคุยกันมืดค่ำ

อิตาลีครับ
    ถ้าได้คุยกันเรื่องจักรยานที่ไม่ใช้จักรยานอังกฤษ คงมันน่าดูเลยนะครับพี่พุด หนับหนุนๆโซดาครับ^___^

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

หน้าตาอารมณ์เดิม เลยตาอู๋เรา ไม่บอกก็รู้ว่าเซ็ง วันหลังเดี๋ยวหิ้วเบียร์ไปฝากนะเพ่ ร้านผมก็ลูกค้าหลักไก่เทริยากิซีพ๊ มันอร่อยและง่ายๆจริง ๆแหม่ว่าแล้วสั่งลุกน้องเอามาจานดีกว่า
    เมื่อคืนถ่ายโฆษณาเสร็จก็ตีหนึ่งครับ ถ่ายfood shotของไก่เทริยากิกับไก่ซอสญี่ปุ่นของซีพี ห้าทุ่มยังต้องวิ่งหาถ่านไร้ควันอยู่เลยที่ซื้อมามัน เผาไหม้เร็วเหลือเกิน หาที่ฟู๊ดแลนด์ครับกว่าจะเจอ ลูกค้าจุกจิกมากต้องเรียงไก่ยังไงให้น่ากิน พลิกแล้วพลิกอีกชิ้นต่อชิ้น ทาซอสแบบต่างๆ แต่ตอนเลิกได้ได้ไก่สดมาหนึ่งลังโฟมใหญ่ แบ่งทีมเป็นกับแกล้มอร่อยไปเลย ในรูปคือตาอู๋กำลังดึงสลิงเทคนิคจานเลื่อนกับนัททิวไ ม่รู้เอเอฟหรือเดอะสตาร์
    คุณโอครับ ปลายสิงหาไปเล่นดนตรีที่สงขลาครับรอคอนเฟิร์มแล้วจะพ ่วงพัทลุงด้วยครับคุณcrank ได้เจอกันแน่ฮิฮิ
    ส่วนเสาร์นี้เจอกันที่เจเจมอลล์ได้นะครับ แฟทเฟสซานมิเกลคอนเสิร์ท ไคโจโชว์ไทม์ห้าทุ่มครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crank : 06-05-2010 เมื่อ 18:37

ขอบคุณ
    0

Cool

จากโคเปนเฮเกนครับ

รูป รูป  

หน้าที่ 64 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 14 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 114 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks