ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 69

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 69 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 19 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,021 ถึง 1,035 จากทั้งหมด 2166

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

เคยเห็นแต่สาวๆปั่นจักรยาน ก็ดูน่ารัก แค่นั้นก็จรรโลงใจแล้วคุณก็อย่าไปเพ่งมองตรงนั้นซิ มองสูงขึ้นหน่อยหรือมองต่ำลงมาหน่อย หรือเอียงไปซ้ายหน่อยก็น่าจะดีกว่านะ ขนรักแร้ยาวเฟื้อย หมดอารมณ์เลยเรา ฮิฮิ เมื่อเช้าเปิดทีวีดูช่องcctv ข่าวจีนก็ลงข่าวการเมืองบ้านเรา แต่ฟังไม่ออกว่าพูดว่าอะไร ชอบเปิดมาดูหน้านักข่าวบางทีก็มีหวงเฟยหงให้ดู และช่วงบ่ายๆๆก็ดูหนัง มังกรสร้างชาติ ฟังไม่รู้เรื่องแต่อารต์สวยมาก หาคนมาหน้าเหมือนท่านประธานเหมามากๆๆ มีจักรยานให้เห็นประปราย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    คุณcrankตอนนี้ตาอู๋ต้องบินไปเชียงใหม่เพื่อทำวีซ่าใ ห้ลูกพี่ของเราไปปักกิ่งศุกร์นี้ครับ สถานฑูตที่กรุงเทพปิด ส่วนผมอาจจะไปถ่ายหนังโฆษณากับลูกพี่ที่ปักกิ่งต้นเด ือมิถุนาครับ
    ได้ไปดูสาวหมวยปั่นรถถีบฮิฮิ......คุณนำ้เคยบอกว่าขน จั๊กแร้ยาวเฟื้อย
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ที่คุณนำ้หมายถึงคือในที่รโหฐานแล้วครับ รูปลักษณ์ภายนอกดูดีบวกกับแสงlowkey แต่ยังไงสาวๆปั่นก็น่าดูมากกว่าหนุ่มๆปั่นก็แล้วครับ ฮิฮิ......หนังมังกรสร้างชาติยังไม่ได้ดูครับแต่โปรด ักชั่นแบบพีเรียดของจีนทำสมจริงเสมอ ตั้งแต่หวงเฟยหงเลยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    เคยเห็นแต่สาวๆปั่นจักรยาน ก็ดูน่ารัก แค่นั้นก็จรรโลงใจแล้วคุณก็อย่าไปเพ่งมองตรงนั้นซิ มองสูงขึ้นหน่อยหรือมองต่ำลงมาหน่อย หรือเอียงไปซ้ายหน่อยก็น่าจะดีกว่านะ ขนรักแร้ยาวเฟื้อย หมดอารมณ์เลยเรา ฮิฮิ เมื่อเช้าเปิดทีวีดูช่องcctv ข่าวจีนก็ลงข่าวการเมืองบ้านเรา แต่ฟังไม่ออกว่าพูดว่าอะไร ชอบเปิดมาดูหน้านักข่าวบางทีก็มีหวงเฟยหงให้ดู และช่วงบ่ายๆๆก็ดูหนัง มังกรสร้างชาติ ฟังไม่รู้เรื่องแต่อารต์สวยมาก หาคนมาหน้าเหมือนท่านประธานเหมามากๆๆ มีจักรยานให้เห็นประปราย

รูป รูป  

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

อ่า เอ่อ จ้า จ้า
    หลินชิงเสียผสม หวังจู่เสียน บวกซูฉี หุ่นกวนจือหลิน เอ๊ผมนี่ชักยังไงยังไงชอบกล
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ที่คุณนำ้หมายถึงคือในที่รโหฐานแล้วครับ รูปลักษณ์ภายนอกดูดีบวกกับแสงlowkey แต่ยังไงสาวๆปั่นก็น่าดูมากกว่าหนุ่มๆปั่นก็แล้วครับ ฮิฮิ......หนังมังกรสร้างชาติยังไม่ได้ดูครับแต่โปรด ักชั่นแบบพีเรียดของจีนทำสมจริงเสมอ ตั้งแต่หวงเฟยหงเลยครับ

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

วันนี้ว่างตามประสาคนตกงาน แก้เบื่อโดยไปร้านถ่ายรูปร้านเพชรแถวบ้านแนวไทยสไตล์ เล็งไว้นานแล้ว ลิมโบ้เค้าเจ๋งครับ ยกเจ้าsparrenburg24ไปบนเล่าเต็งที่ร้าน จัดเซ็ทตัวเองให้โบราณก็ฮาดีครับหน้าตาให้อยู่แล้ว
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    อ่า เอ่อ จ้า จ้า
    หลินชิงเสียผสม หวังจู่เสียน บวกซูฉี หุ่นกวนจือหลิน เอ๊ผมนี่ชักยังไงยังไงชอบกล

รูป รูป  

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ ด้านหลังเป็นน้ำตก ต้องพาลาบ+ข้าวเหนียวไปด้วยซะแล้ว
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : Tee_classic@hotmail.com
    tel : 0847489085

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking @@@@@ มานะคนนนท์ @@@@@

อ้าวคน นนท์ทุเรียนเเพง
    ผมอยู่ ซอยวัดพระเงิน บางใหญ่ ครับ
    @มาคุยกันถิ่นนี้ทุเรียนก.ก.ล่ะ 1000
    cee_streetpunx@hotmail.com

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ลิมโบ้แบบนี้ยังเหลืออีกเหรอครับ นึกว่ามีแต่ฉากห้องสมุดชั้นหนังสือร้านอยู่ตรงไหนครั บวันหลังจะไปถ่ายบ้าง คงทำม็อกอัพตุ๊กตุ่นตุกตาไปวางใกล้ๆ ดูดูไปภาพนี้โคตรอินดี้ เลย ใครไม่รู้นึกว่าฉากหลังเป็นของตานาวิน
    วันนี้ว่างตามประสาคนตกงาน แก้เบื่อโดยไปร้านถ่ายรูปร้านเพชรแถวบ้านแนวไทยสไตล์ เล็งไว้นานแล้ว ลิมโบ้เค้าเจ๋งครับ ยกเจ้าsparrenburg24ไปบนเล่าเต็งที่ร้าน จัดเซ็ทตัวเองให้โบราณก็ฮาดีครับหน้าตาให้อยู่แล้ว

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ยินดีต้อนรับครับทุกท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ceerung27 อ่านข้อความ
    อ้าวคน นนท์ทุเรียนเเพง
    ผมอยู่ ซอยวัดพระเงิน บางใหญ่ ครับ
    @มาคุยกันถิ่นนี้ทุเรียนก.ก.ล่ะ 1000
    cee_streetpunx@hotmail.com

ขอบคุณ
    0

Cool

ฮ่าฮ่านาวินสไตล์เสียดายขาดผ้าขาวม้า ร้านอยู่ปากซอยจรัญ71หรือ69นี่ละครับ ห้องภาพเพชรครับ ว่างยังงี้ทำสกรีนเสื้อยืดครับ เจ้าม้านำ้ก่อนเลยครับวันนั้นโชว์แต่rudgeให้คุณnosด ู draftทำ artwork ทั้งวันฮ่าๆ
    ลิมโบ้แบบนี้ยังเหลืออีกเหรอครับ นึกว่ามีแต่ฉากห้องสมุดชั้นหนังสือร้านอยู่ตรงไหนครั บวันหลังจะไปถ่ายบ้าง คงทำม็อกอัพตุ๊กตุ่นตุกตาไปวางใกล้ๆ ดูดูไปภาพนี้โคตรอินดี้ เลย ใครไม่รู้นึกว่าฉากหลังเป็นของตานาวิน

รูป รูป  

Junior Member suckone's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ผมได้ลองขี่ถอยหลังเบรกสักทีมันขัดใจแบบแปลกๆด ี อิอิ ได้อารมๆ
    โถ่..ผมก็เป็นแค่คนตั้งโซ่จักรยาน....

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

สวย สวย สวยครับ Lombard Bicycles ที่ใส่อยู่ท่าทางจะทำเองแน่เลย สวยๆๆ

ฮ่าฮ่านาวินสไตล์เสียดายขาดผ้าขาวม้า ร้านอยู่ปากซอยจรัญ71หรือ69นี่ละครับ ห้องภาพเพชรครับ ว่างยังงี้ทำสกรีนเสื้อยืดครับ เจ้าม้านำ้ก่อนเลยครับวันนั้นโชว์แต่rudgeให้คุณnosด ู draftทำ artwork ทั้งวันฮ่าๆ

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ขี่ชินกับระบบแล้วจะรู้ว่าหนุกหนาน บานตะไท แต่เบรคหน้านี่แค่เอาไว้ประคองก็พอนะ ค่อยๆสับหลังไปเรื่อยๆ ลองปั่นเร็วบ้างทดสอบดู
    ว่างแล้วรบกวนเอารูปมาลงหน่อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suckone อ่านข้อความ
    วันนี้ผมได้ลองขี่ถอยหลังเบรกสักทีมันขัดใจแบบแปลกๆด ี อิอิ ได้อารมๆ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้มาห้องเมื่องนนท์ตั้งนานแล้ว จะกลายเป็นห้องเยอรมันซะแล้ว
    หลังจากเหตุบ้านการเมืองไม่สงบ ไม่สามารถเข้ามาทำงานที่สีลมได้ จึงต้องพกเสื้อเด็ก 7-11 เข้าตรวจการร้าน ตามคำสั่งลูกพี่แล้วแต่อาร์ม วันนีฟกษ์ดีได้เข้ามาทำงานที่สีลมแล้ว เจอป้ายเห็นแล้ว จี๊ดเลย..........

รูป รูป    

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

ขอบคุณ
    0

Cool

เป็นของลีวายส์ครับตามเอาท์เลทของ71shopครับ ตัวแรกสีขาวซื้อที่เชียงใหม่ตัวที่สองและสามสีเหลือง และนำ้ตาลซื้อที่ชุมพรครับฝากพี่วสันต์ตัวนึงครับตอน นี้ก็น่าจะยังเหลือ สิ้นเดือนนี้ไปชุมพรจะแวะไปอีกครับ เดี๋ยวซื้อมาฝากครับ
    สวย สวย สวยครับ Lombard Bicycles ที่ใส่อยู่ท่าทางจะทำเองแน่เลย สวยๆๆ

ขอบคุณ
    0

ผมก็ขี่cruiserจีนแบบเบรคหลัง ตอนแรกก็ฝืนครับ ต้องใช้เบรคหน้าช่วยเหมือนกัน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suckone อ่านข้อความ

หน้าที่ 69 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 19 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks