ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 91

หน้าที่ 91 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 41 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 141 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,351 ถึง 1,365 จากทั้งหมด 2166

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ไวน์แดงก็ทำให้เกิดเสียงได้ครับ ผมถามจากแกแล้วhaha แก้วเล้กจะให้เสียงสูงแก้วใหญ่จะให้เสียงทุ้ม นักเล่นพิณแก้วเนี่ยจะเที่ยวเสาะหาแก้วที่ไม่ต้องเติ มนำ้แล้วได้เสียงคีย์ที่ต้องการครับ แก้วแบบเดียวจากเตาหลอมเบ้าเดียวไม่เคยให้เสียงเหมือ นกัน เพราะต่างที่เนื้อแก้วตอนเป่า อาจารย์แกบอกมา แต่ถ้าใส่ของเหลวมึนเมานี่เมาเหมือนกันครับ.......วันนี้ไปดูโลเกชั่นหมู่บ้านคนรวย หลังละ70ล้านอัพครับบ้าไปแล้ว

รูป รูป  

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    เมื่อวานเชิญผู้เชี่ยวชาญทางด้านglass harpมาให้ข้อมูลสำหรับถ่ายโฆษณาครับ ผมลองถูดูไม่ยักเกิดเสียงแฮะ
    แก้วแบบนี้เค้าดีไซน์มาเพื่อใส่เครื่องดื่มแอลกอฮอลล ์ มิแปลกที่ k.kai ใช้นิ้วถูแล้วไม่เกิดเสียง...ลองใช้ปากจิบดู
    อาจได้เสียง...."เอื๊อก.......อ่า...ชื่นจาย...ย"
    นายวรพจน์ ภู่มาลี "มด"
    114/387 ม.3 หมู่บ้านแลนด์แอนด์เฮ้าส์
    ถ.ราชสีมา-ปักธงชัย ต.หนองจะบก
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

Tel. 08 1629 4605 (ขอเป็นช่วง 09.00-19.00 นะครับ)
    บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    เลขที่บัญชี 433-2-24616
    -5

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

เมื่อคืนฝันถึงพี่ตั้ม ฝันว่าลูกค้าเอางานมาให้ทำงานฉากนี่แหละ แล้วลูกค้าถามว่า ทำได้มั้ยถ้าทำไม่ได้จะส่งไปทำที่ Third เป็นอย่างงั้นไป55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ไวน์แดงก็ทำให้เกิดเสียงได้ครับ ผมถามจากแกแล้วhaha แก้วเล้กจะให้เสียงสูงแก้วใหญ่จะให้เสียงทุ้ม นักเล่นพิณแก้วเนี่ยจะเที่ยวเสาะหาแก้วที่ไม่ต้องเติ มนำ้แล้วได้เสียงคีย์ที่ต้องการครับ แก้วแบบเดียวจากเตาหลอมเบ้าเดียวไม่เคยให้เสียงเหมือ นกัน เพราะต่างที่เนื้อแก้วตอนเป่า อาจารย์แกบอกมา แต่ถ้าใส่ของเหลวมึนเมานี่เมาเหมือนกันครับ.......วันนี้ไปดูโลเกชั่นหมู่บ้านคนรวย หลังละ70ล้านอัพครับบ้าไปแล้ว
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ยังกะโฆษณา เครื่องดื่มชูกำลังสมัยก่อนเลยครับ เสียงน้ำผ่านลำคอ นี่สุดยอดจริงๆๆๆ555 ต้องซูมอินไปที่ลูกกระเดือกด้วยนะ มีหยดน้ำสองหยด ติ๋งๆๆ

[QUOTE=Naymodx;"เอื๊อก.......อ่า...ชื่นจาย...ย"[/QUOTE]

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

คาดว่าหลังถ่ายเสร็จคงได้ใช้ตามดีไซน์ครับมีตั้งสามส ิบใบใส่เบียร์ก่อนเลยhahaha........
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    แก้วแบบนี้เค้าดีไซน์มาเพื่อใส่เครื่องดื่มแอลกอฮอลล ์ มิแปลกที่ k.kai ใช้นิ้วถูแล้วไม่เกิดเสียง...ลองใช้ปากจิบดู
    อาจได้เสียง...."เอื๊อก.......อ่า...ชื่นจาย...ย"

ขอบคุณ
    0

Cool

ผมไม่ค่อยได้ช่วยแกสักเท่าไหร่ครับ คิวงานอื่นมาก่อนจองก่อน ตอนนี้งอนไปแล้วhaha ผมทำกับหับโห้หิ้นสองจ๊อบควบครับ....เพื่อลูกครับ เล่นมากไม่ได้.......เที่ยงวันนี้ผมไปหาครูnosที่ท่า นำ้นนท์ เอาลายนำ้sparrenburgไปให้ ท่านnosเป็นครูสอนศิลปะครับ ระหว่างรอผมซื้อกระจกข้างสำหรับจักรยานพ่อบ้านแถวนั้ นมาอันใช้งานได้ดีเวลาปั่นซื้อของครับ เสียดายกระจกกลมหมดไปแล้ว ผมไปซื้อของที่ร้านจักรยานสามแยกท่านำ้นนท์บ่อยครับ ชอบบรรยากาศ เห็นรถถีบจรเข้ จิ้งเหลน พิราบเหิร จอดซ่อมอะไหล่ เพลินดีครับ คุยกันกันท่านnosได้สักพักกำลังมันส์ปากก็ต้องแยกย้า ย.......คืนนี้ต้องไปซ้อมดนตรีเดี่ยวไปเชียงใหม่ ขี้เกียจซ้อมจัง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    เมื่อคืนฝันถึงพี่ตั้ม ฝันว่าลูกค้าเอางานมาให้ทำงานฉากนี่แหละ แล้วลูกค้าถามว่า ทำได้มั้ยถ้าทำไม่ได้จะส่งไปทำที่ Third เป็นอย่างงั้นไป55555

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ผมนึกออกเวลาแกงอน55555 ก็น่ารักดีนะ5555555

ร้านนั้นสมบุญยนต์ ผมเคยได้หัวไฟซันโยนะ เค้าทำสามล้อส่งเวียตนามด้วย
    เดินเลยขึ้นไปทาง ท่าน้ำถึงร้านเกาเหลาเนื้อเมืองนนท์ นี่อร่อยดีครับลองแวะดูนะครับ

ผมไม่ค่อยได้ช่วยแกสักเท่าไหร่ครับ คิวงานอื่นมาก่อนจองก่อน ตอนนี้งอนไปแล้วhaha ผมทำกับหับโห้หิ้นสองจ๊อบควบครับ....เพื่อลูกครับ เล่นมากไม่ได้.......เที่ยงวันนี้ผมไปหาครูnosที่ท่า นำ้นนท์ เอาลายนำ้sparrenburgไปให้ ท่านnosเป็นครูสอนศิลปะครับ ระหว่างรอผมซื้อกระจกข้างสำหรับจักรยานพ่อบ้านแถวนั้ นมาอันใช้งานได้ดีเวลาปั่นซื้อของครับ เสียดายกระจกกลมหมดไปแล้ว ผมไปซื้อของที่ร้านจักรยานสามแยกท่านำ้นนท์บ่อยครับ ชอบบรรยากาศ เห็นรถถีบจรเข้ จิ้งเหลน พิราบเหิร จอดซ่อมอะไหล่ เพลินดีครับ คุยกันกันท่านnosได้สักพักกำลังมันส์ปากก็ต้องแยกย้า ย.......คืนนี้ต้องไปซ้อมดนตรีเดี่ยวไปเชียงใหม่ ขี้เกียจซ้อมจัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crank : 11-01-2011 เมื่อ 21:57

ขอบคุณ
    0

Cool

ไม่ต้องห่วง ซัดเกาเหลาชิ้นล้วนครับข้าวถ้วยเป็ปซี่ระหว่างรอคุณn osด้วยhaha ตอนนี้ดูโลเกชั่นทุกวันแล้วก็ซ้อมดนตรีทุกคืน นอนน้อยแล้วไม่ค่อยไหวแฮะ แต่ก็ดีครับ นำ้หนักลดไปในตัว แต่ยังปั่นจักรยานทุกวันครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    ผมนึกออกเวลาแกงอน55555 ก็น่ารักดีนะ5555555

ร้านนั้นสมบุญยนต์ ผมเคยได้หัวไฟซันโยนะ เค้าทำสามล้อส่งเวียตนามด้วย
    เดินเลยขึ้นไปทาง ท่าน้ำถึงร้านเกาเหลาเนื้อเมืองนนท์ นี่อร่อยดีครับลองแวะดูนะครับ

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ผอมมากไม่ดีนะ เดี๋ยวแฟนๆจะจำไม่ได้นึกว่าวงเปลี่ยนมือเบสคนใหม่ คิดว่าเป็นตานอ เครสเชนโด แล้วยุ่งเลยทีนี้ (สาวตรึม55555555)
    นอนน้อยต้องบำรุงนะครับหารังนกมาทานบ้าง (รังนกที่ว่าทำจากมันสำปะหลังทำเป็นเส้นแล้วเอาไปทอด )5555

ไม่ต้องห่วง ซัดเกาเหลาชิ้นล้วนครับข้าวถ้วยเป็ปซี่ระหว่างรอคุณn osด้วยhaha ตอนนี้ดูโลเกชั่นทุกวันแล้วก็ซ้อมดนตรีทุกคืน นอนน้อยแล้วไม่ค่อยไหวแฮะ แต่ก็ดีครับ นำ้หนักลดไปในตัว แต่ยังปั่นจักรยานทุกวันครับ

ขอบคุณ
    0

Cool

haha พรุ่งนี้คุยใหม่ครับ นอนดีกว่า
    ผอมมากไม่ดีนะ เดี๋ยวแฟนๆจะจำไม่ได้นึกว่าวงเปลี่ยนมือเบสคนใหม่ คิดว่าเป็นตานอ เครสเชนโด แล้วยุ่งเลยทีนี้ (สาวตรึม55555555)
    นอนน้อยต้องบำรุงนะครับหารังนกมาทานบ้าง (รังนกที่ว่าทำจากมันสำปะหลังทำเป็นเส้นแล้วเอาไปทอด )5555

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

5555

ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้เมาหมัดครับ งานด้วยซ้อมดนตรีมาแปดคืนติด มีคุณลานนามาfeat 2เพลงครับ เล่น23นี้ที่เชียงใหม่ ห้วยตึงเฒ่า
    พรุ่งนี้ไปบ้านคุณตือ เพื่อเอาไอเดียบ้านแกไปออกแบบโฆษณาของอินเด็กซ์เฟอร์ นิเจอร์ครับ แกเป็นpresenter ผมเคยทำอีเวนท์กับแกงานแอลล์แฟชั่นของอค์หญิง
    conceptเป็นร็อคแฟชั่น ผมเอาเครื่องดนตรีเอาแอมป์ไปลงครับ แล้วโมเดลจะยืนบนแอมป์บ้างก็สะพายกีตาร์

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

http://www.youtube.com/watch?v=Fnanq0a7AAc
    ไปเจอมาเลยเอามาฝากคร้าบ
    ...................................
    อ่าเจ๋งครับ สู้สู้ครับ

สิบสามกุมภานี้ เรียนเชิญเพื่อน ๆ ชาวนนทบุรีทุกท่านรวมปั่นรถไหว้พระกรุงเก่าครับ

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ขอบคุณครับพี่

หน้าที่ 91 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 41 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 141 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks