ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 18

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 68 118 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    เดี๋ยวต้องไปเล่นที่สมุยแล้วครับหลังถ่ายเสร็จ วุ่นโคตร [email protected]
    พี่นงบิดจานม้านำ้28มาจนได้hahaจะได้ขึ้นม้านำ้28แล้ วครับ
    ดีใจด้วยครับ.....

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong khuad อ่านข้อความ
    สู้อยู่พี่ปลามอิอิ......ผมใส่บังโคลนแบนมันน่าเกลีย ดไหมซื้อมาแระ อิอิเบรคขอบก็ของอังกฤษไปกันใหญ่แล้วตอนนี้เหนไรสวยแ ต่พอมีสกุลหน่อยก็จับยัดหมดเลย
    .............................คลั่งไปแล้ว
    พี่crank ผมรบกวนถามหน่อยพี่เบาะของเยรมันกับกระเป๋าเครื่องมื อแล้วก็ล้อเบรคขอบด้วยของเยอมันมันมีไหมพี่ที่แบบเปน ของเยอรมันเลยอ่ะผมไม่เคยเหนมีคนขายจิงๆแล้วมันมีไหม หรือเขาก็ใส่พวกของอังกฤษ
    แล้วก็ถามเรื่องบังโซ่ด้วยพี่เพราะท่าทางพี่น่าจะรู้ เรื่องรถเยอรมันผมถามมากไปป่าวอิอิ
    บังโซ่ที่มันมากะรถผมมันเป็นที่ยึดแบบราเล่อ่ะคับมัน ไม่เหนเหมือนแบบของเยอรมันอันอื่นเลยมันมีไหมคับแบบท ี่ยึดแบบราเลย์...รบกวนทีนะพี่แนะนำหน่อยๆ
    ถามมามากงั้นผมขอตอบมากๆๆครับ อิอิด้วย
    อีเบย์เยอรมันนี่คุณลองเข้าไปที่พี่วสันต์เคยโพสให้ หรือลองเข้าไปดูในเวปคนบ้ารถถีบของพี่วสันตืก้ได้ครั บ ไม่จำเป็นต้องซื้อ เปิดดูอย่างเดียวก็เพลิน ถ้าอยากเข้าใจความหมายก้ ก็อปปี้ไปแปลในกูเกิ้ลก็ได้ พอเข้าใจความหมายได้คร่าวๆครับ แต่ถ้าลอกมาทั้งหมดจะงงครับ มันอารมณ์เดียวกับดีวีดีผีที่แปลซับไทยแบบมั่วๆครับ
    .................................................. .................................................. ..........................................
    เยอรมันมีเบาะแบบเฉพาะตัวคือเบาะแบบตุ้ม 2 สปริงใหญ่ครับ รายละเอียดของตัวรัดหลักอานก็จะแตกต่างกับของบรู๊คคร ับ บางทีก็ใช้สามสปริงเหมือนที่ใส่28ของอังกฤษว่าเป็นb3 3หรือเปล่า ก็จะมียี่ห้อ Lohmann อะไรอีกสองสามยี่ห้อนึกไม่ออกครับ บางทีก็จะใช้Primus ของฮอลลแลนด์ครับ จะไม่นิยมใช้บรู๊คครับ ถ้าเทียบเคียงกับรถที่พบในเยอรมัน แต่ถ้าในบ้านเราส่วนใหญ่หาอะไรได้ก็จะใส่ครับ ไปดูจากเบาะรถที่พี่ไพบูลย์เคยลงให้ชมในข้อมูลจักรยา นก็ได้ครับรถ28หญิงคันนั้นมีรายละเอียดที่เป็นเยอรมั นแท้ทั้งคันครับ ดูเป็นต้นแบบทำรถได้ครับ มีคนขายครับในเวปแต่บางทีจะมีแต่โครงไม่มีหนังอาน ต้องมาหุ้มใหม่ครับ

บังโซ่เยอรมันที่พบเห็นในบ้านเราก็จะเป็นบังโซ่เต็มค รับ ซึ่งจะเห็นได้ว่ามีอยู่ยี่ห้อเดียวคือ Semper Idem ที่ผลิตให้กับหลายยี่ห้อ ทั้งBastert werke ,Brewo,Lion,Standard bicycles, Armore ฯลฯ แต่ต่างที่ลายน้ำครับอย่างอื่นเหมือนกันหมด ชุดติดตั้งจะเหมือนกับของฟิลลิปส์ครับคือยึด3จุด แต่ถ้าเล่นแนวเยอรมันก็จะนิยมใส่บังเสี้ยวโชว์ลายจาน ครับ ชุดรัดชุดติดตั้งก็จะแตกต่างกับอังกฤษคือจะเป็นประกั บรัด ช่วงโค้งจะโค้งลงมาปิดเกือบกลม มีร่องวิ่งทั้งอัน ถ้ายึดแบบราเล่ห์ก้เป็นไปได้ว่าเจาะรูใหม่ ก้ได้ของผมอันนึงก้เจาะรูเพิ่มมาครับ หรืออาจจะเป็นมาตั้งแต่เริ่มแรกเลยก้ได้เพราะ จริงๆมันมีเยอะครับ ผมได้ตะเกียบมาอันนึงเหมือนของสามล้อแต่เทียบน้ำหนัก และรายละเอียดแล้วหนักมากหนักกว่าของฟิลลิปส์อีก จึงแน่ใจว่าเยอรมันและเคยเห็นในเวปครับ ของที่พบในบ้านเราจริงๆเป็นแค่บางส่วนครับ สรุปไม่ได้เลยว่าถ้าแตกต่างออกไปจะไม่ใช่หรือไม่แท้ค รับต้องดูรายละเอียดส่วนอื่นเทียบด้วยครับ

เบรคขอบของเยอรมันก็มี เป็นประกับจะสามารถปรับยึดได้ทั้งซ้ายและขวา เบรคดุมแบบSAก็มี เบรคจานแบบสามล้อก็มี ถอยหลังเบรคก็มี เบรคกดยางก็มี เบรคก้ามปูก็มี คือมีทุกอย่างครับ แต่เท่าที่เห็นรถเยอรมันที่อยู่ในเยอรมันเอง ชุดเบรคเค้าจะนิยมใช้ เบรคหน้ากดยาง ถ้า28จะเป็นก้านแข็ง ถ้า26จะเป็นสายอ่อน เหมือนของโปแลนด์ที่สามารถพบเห็นได้บ่อยซึ่งจริงๆแล้ วเยอรมันก็ใช้และอาจจะเป็นต้นแบบด้วยครับ ส่วนเบรคหลังทั้ง26และ28จะใช้เหมือนกันคือเป็นดุมcoa ster brakeหรือถอยหลังเบรค รถจักรยาน20ของผมคันนึงก็เป็นแบบระบบเบรคแบบนี้ทั้งห น้าและหลังครับ ล้อของเยอรมัน 28ก็จะเป็น 28/138/158 หรือ28/175 ไม่แน่ใจครับ หรือเป็นล้อทับที่ไม่เหมือนอังกฤษครับ

บังโคลนผมเห็นบางรุ่นก็มีเหมือนราเล่ห์เลย ซึ่งบางคนก็เอามาใส่กับรถอังกฤษแล้วติดลายน้ำใหม่ทับ ลงไป บังโคลนเยอรมันจะเป็นแบบบานๆใหญ่ๆครับ มีรูร้อยกันกระโปรงด้วยถ้าเป็นรถผู้หญิงครับ หาแบบแปลกๆมาใส่ก็ได้ครับ

ลองพยายามหาที่เป็นเยอรมันแท้ๆดูศิครับ จะทำให้รถดูทรงพลังมากขึ้น และดูขลังครับ เพราะรายละเอียดงานจะแตกต่างกันกับอังกฤษอย่างสิ้นเช ิงครับ ส่วนตัวผมคิดว่าทำรถเยอรมันจบเร็วกว่ารถอังกฤษ เบากระเป๋ากว่าด้วยครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    ไม่รู้ว่าได่ ยังจะพอมีเวลาตรวบสอบสินค้าแบบ พี่ crank + น้ำ + ท่านๆอื่นๆหรือเปล่า ถ้าอยากมีส่วนร่วมในเหตุการณ์ ทิ้งเมล์ไว้.......เดี๊ยวจัดให้
    เสี่ยเล่นเอาพี่ตกใจเปิดเมลล์มา แทบกรี๊ด หอยล้วนๆๆ ทั้งผัดฉ่า พริกเผา เอ็นหอยยังมี บางอันก็หอยผัดหมี่หยก เสี่ยรู้ใจว่าพี่ชอบทานอาหารทะเล เมนูอร่อยทั้งนั้น เห็นแล้วน้ำไหล น้ำลายครับน้ำลาย หยดติ๋งๆๆๆๆ
    ขอบคุณมากครับ แกล้มกับเบียร์เชียร์ เย็นๆอีกชุดใหญ่ สุดยอด แล้วกบพี่ล่ะมายัง เสี่ยชอบเที่ยวแถวสีทองใช่เปล่าครับ 555
    .................................................. .................................................. .......
    ผู้การเรือ (ตุลานี้ได้รับการแต่งตั้ง)อาทิตย์นี้กลับนนท์เปล่าค รับ พี่ยังอยู่อีกสองอาทิตย์เป็นอย่างน้อย ถ้าว่างเจอกันได้ครับ

Intrepid's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

sawaddee ทุกคนนะคร้าบ

พึ่งกลับจากไปฝึกภาคทะเล(ระยะสั้น )มาครับ ก็กินเวลาไปสามวันสองคืน แต่ไม่ค่อยได้นอนเลยเพราะต้องเข้าเวรตลอด ออกไปกับเรือหลวงจักรีฯ นี่คงสบายดีกันทุกคนนะครับ

-----
    พี่ไก่ไปเล่นสมุย ผมก็พึ่งกลับมาจากสมุยเลย แต่ว่าตอนไปไม่ได้ลง แค่ว่าเอาเรือไปวนๆ รอบเกาะ แล้วก็ตีกลับมาเกาะช้างเลย(เค้าไปซ้อมรับส่ง ฮ.กันอะครับ)เซ็งชะมัด ยังเห็นแสงไฟยามค่ำคืนของสมุยอยู่ลิบๆเลย

----------
    พี่พุฒอาทิตย์นิผมก็อยู่หละครับ แต่ว่าออกข้างนอกทุกวัน วันอาทิดพาแฟนไปหัดขับรถในมอเกษตรอีก ตอนสี่โมงเย็นก็กลับสัต**บ อาทิตย์หน้าพี่ยังอยู่ปะคับเนี่ย

ฝันดีเด้ออออ

รูป รูป  
    -----------------------

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีทุกๆท่านครับ.......................
    หมวดออกฝึกกลางทะเล ระวังเรือล่มปากอ่าวนะครับ (ล้อเล่งน้าอย่างอนเด้อ เดี๊ยวอดกับแกล้มเด้อ) ได้ข่าวว่าตำแหน่งขึ้น อย่างนี้ต้องถอนกันแล้วครับ....

.................................................. .................................................. ...............................
    เมื่อวานเปลี่ยนลูกปืนล้อรถ 26 นนี้หลังจากเอาไปให้ร้านทำ ไม่มี ความลื่นหรือความแน่นของล้อขึ้นเลย โดนไป 350 บาท (แพงนะ ในส่วนตัวผม) เลยเอากลับมา Recheck เองที่บ้านอีกรอบ พอถอดลูกปืนออกมาล้างน้ำมันดูนะ สุดยอด โดนฟันแล้วตู ลูกปืน เก่า แหว่งๆ +ในดุมเศษขี้เหล็กอยู่เพียบเลย เลยล้างดุม+เปลี่ยนลูกปืนใหม่ทั้งหล้อหน้า+หลังเลย เล่นเอาเหนื่อย
    พอทำเสร็จ ก็ลองเทสดู รถลื่นขึ้นเป็นกองเลย....... ถ้าได้ สเตอหลัง 19 ฟันนะ คงกำลังดีเลย

.................................................. .................................................. ..............................

หวัดดีช่วงเช้าชาวนนท์ สบายกันดีนะทุกท่านเมื่อวานที่ปราจีนร้อนอบอ้าวมาก เล่นเอาผมเดี้ยงเลย เป็นไข้แดด นอนก่อนลูก ตั้งแต่ 2 ทุ่มเลย ปล่อยให้อิปปี้อยู่กับ ยาย+แม่ของมันแหละ ส่วนผม ลอนแล้ว 555

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    ถามมามากงั้นผมขอตอบมากๆๆครับ อิอิด้วย
    อีเบย์เยอรมันนี่คุณลองเข้าไปที่พี่วสันต์เคยโพสให้ หรือลองเข้าไปดูในเวปคนบ้ารถถีบของพี่วสันตืก้ได้ครั บ ไม่จำเป็นต้องซื้อ เปิดดูอย่างเดียวก็เพลิน ถ้าอยากเข้าใจความหมายก้ ก็อปปี้ไปแปลในกูเกิ้ลก็ได้ พอเข้าใจความหมายได้คร่าวๆครับ แต่ถ้าลอกมาทั้งหมดจะงงครับ มันอารมณ์เดียวกับดีวีดีผีที่แปลซับไทยแบบมั่วๆครับ
    .................................................. .................................................. ..........................................
    เยอรมันมีเบาะแบบเฉพาะตัวคือเบาะแบบตุ้ม 2 สปริงใหญ่ครับ รายละเอียดของตัวรัดหลักอานก็จะแตกต่างกับของบรู๊คคร ับ บางทีก็ใช้สามสปริงเหมือนที่ใส่28ของอังกฤษว่าเป็นb3 3หรือเปล่า ก็จะมียี่ห้อ lohmann อะไรอีกสองสามยี่ห้อนึกไม่ออกครับ บางทีก็จะใช้primus ของฮอลลแลนด์ครับ จะไม่นิยมใช้บรู๊คครับ ถ้าเทียบเคียงกับรถที่พบในเยอรมัน แต่ถ้าในบ้านเราส่วนใหญ่หาอะไรได้ก็จะใส่ครับ ไปดูจากเบาะรถที่พี่ไพบูลย์เคยลงให้ชมในข้อมูลจักรยา นก็ได้ครับรถ28หญิงคันนั้นมีรายละเอียดที่เป็นเยอรมั นแท้ทั้งคันครับ ดูเป็นต้นแบบทำรถได้ครับ มีคนขายครับในเวปแต่บางทีจะมีแต่โครงไม่มีหนังอาน ต้องมาหุ้มใหม่ครับ

บังโซ่เยอรมันที่พบเห็นในบ้านเราก็จะเป็นบังโซ่เต็มค รับ ซึ่งจะเห็นได้ว่ามีอยู่ยี่ห้อเดียวคือ semper idem ที่ผลิตให้กับหลายยี่ห้อ ทั้งbastert werke ,brewo,lion,standard bicycles, armore ฯลฯ แต่ต่างที่ลายน้ำครับอย่างอื่นเหมือนกันหมด ชุดติดตั้งจะเหมือนกับของฟิลลิปส์ครับคือยึด3จุด แต่ถ้าเล่นแนวเยอรมันก็จะนิยมใส่บังเสี้ยวโชว์ลายจาน ครับ ชุดรัดชุดติดตั้งก็จะแตกต่างกับอังกฤษคือจะเป็นประกั บรัด ช่วงโค้งจะโค้งลงมาปิดเกือบกลม มีร่องวิ่งทั้งอัน ถ้ายึดแบบราเล่ห์ก้เป็นไปได้ว่าเจาะรูใหม่ ก้ได้ของผมอันนึงก้เจาะรูเพิ่มมาครับ หรืออาจจะเป็นมาตั้งแต่เริ่มแรกเลยก้ได้เพราะ จริงๆมันมีเยอะครับ ผมได้ตะเกียบมาอันนึงเหมือนของสามล้อแต่เทียบน้ำหนัก และรายละเอียดแล้วหนักมากหนักกว่าของฟิลลิปส์อีก จึงแน่ใจว่าเยอรมันและเคยเห็นในเวปครับ ของที่พบในบ้านเราจริงๆเป็นแค่บางส่วนครับ สรุปไม่ได้เลยว่าถ้าแตกต่างออกไปจะไม่ใช่หรือไม่แท้ค รับต้องดูรายละเอียดส่วนอื่นเทียบด้วยครับ

เบรคขอบของเยอรมันก็มี เป็นประกับจะสามารถปรับยึดได้ทั้งซ้ายและขวา เบรคดุมแบบsaก็มี เบรคจานแบบสามล้อก็มี ถอยหลังเบรคก็มี เบรคกดยางก็มี เบรคก้ามปูก็มี คือมีทุกอย่างครับ แต่เท่าที่เห็นรถเยอรมันที่อยู่ในเยอรมันเอง ชุดเบรคเค้าจะนิยมใช้ เบรคหน้ากดยาง ถ้า28จะเป็นก้านแข็ง ถ้า26จะเป็นสายอ่อน เหมือนของโปแลนด์ที่สามารถพบเห็นได้บ่อยซึ่งจริงๆแล้ วเยอรมันก็ใช้และอาจจะเป็นต้นแบบด้วยครับ ส่วนเบรคหลังทั้ง26และ28จะใช้เหมือนกันคือเป็นดุมcoa ster brakeหรือถอยหลังเบรค รถจักรยาน20ของผมคันนึงก็เป็นแบบระบบเบรคแบบนี้ทั้งห น้าและหลังครับ ล้อของเยอรมัน 28ก็จะเป็น 28/138/158 หรือ28/175 ไม่แน่ใจครับ หรือเป็นล้อทับที่ไม่เหมือนอังกฤษครับ

บังโคลนผมเห็นบางรุ่นก็มีเหมือนราเล่ห์เลย ซึ่งบางคนก็เอามาใส่กับรถอังกฤษแล้วติดลายน้ำใหม่ทับ ลงไป บังโคลนเยอรมันจะเป็นแบบบานๆใหญ่ๆครับ มีรูร้อยกันกระโปรงด้วยถ้าเป็นรถผู้หญิงครับ หาแบบแปลกๆมาใส่ก็ได้ครับ

ลองพยายามหาที่เป็นเยอรมันแท้ๆดูศิครับ จะทำให้รถดูทรงพลังมากขึ้น และดูขลังครับ เพราะรายละเอียดงานจะแตกต่างกันกับอังกฤษอย่างสิ้นเช ิงครับ ส่วนตัวผมคิดว่าทำรถเยอรมันจบเร็วกว่ารถอังกฤษ เบากระเป๋ากว่าด้วยครับ

เป็นไงมั้งขวด.....นี่แหละ จึ๊แป๊ะทง...ชาวนนท์ อยากรู้เรื่องไรถามได้เลย

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    หวัดดีทุกๆท่านครับ.......................
    หมวดออกฝึกกลางทะเล ระวังเรือล่มปากอ่าวนะครับ (ล้อเล่งน้าอย่างอนเด้อ เดี๊ยวอดกับแกล้มเด้อ) ได้ข่าวว่าตำแหน่งขึ้น อย่างนี้ต้องถอนกันแล้วครับ....

.................................................. .................................................. ...............................
    เมื่อวานเปลี่ยนลูกปืนล้อรถ 26 นนี้หลังจากเอาไปให้ร้านทำ ไม่มี ความลื่นหรือความแน่นของล้อขึ้นเลย โดนไป 350 บาท (แพงนะ ในส่วนตัวผม) เลยเอากลับมา Recheck เองที่บ้านอีกรอบ พอถอดลูกปืนออกมาล้างน้ำมันดูนะ สุดยอด โดนฟันแล้วตู ลูกปืน เก่า แหว่งๆ +ในดุมเศษขี้เหล็กอยู่เพียบเลย เลยล้างดุม+เปลี่ยนลูกปืนใหม่ทั้งหล้อหน้า+หลังเลย เล่นเอาเหนื่อย
    พอทำเสร็จ ก็ลองเทสดู รถลื่นขึ้นเป็นกองเลย....... ถ้าได้ สเตอหลัง 19 ฟันนะ คงกำลังดีเลย

.................................................. .................................................. ..............................

หวัดดีช่วงเช้าชาวนนท์ สบายกันดีนะทุกท่านเมื่อวานที่ปราจีนร้อนอบอ้าวมาก เล่นเอาผมเดี้ยงเลย เป็นไข้แดด นอนก่อนลูก ตั้งแต่ 2 ทุ่มเลย ปล่อยให้อิปปี้อยู่กับ ยาย+แม่ของมันแหละ ส่วนผม ลอนแล้ว 555
    hahaha ล่มปากอ่าววววว

จิงๆ ล่มไปตั้งนานแย้วคับ ตั้งแต่โดนอาวุธปล่อยนำวิถีที่พี่ปามส่งเข้าเมลมา ล่มตอนนั้นเยย อิอิอิ ts01

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นำภาพน่ารักๆมาฝาก ไอ้ตัวเล้กกับไอ้ฮิปปี้ของผม

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Intrepid อ่านข้อความ
    hahaha ล่มปากอ่าววววว

จิงๆ ล่มไปตั้งนานแย้วคับ ตั้งแต่โดนอาวุธปล่อยนำวิถีที่พี่ปามส่งเข้าเมลมา ล่มตอนนั้นเยย อิอิอิ ts01
    เอางั้นเลยหรอ ผู้การ..... เดี๊ยวคนข้างๆน้อย
    แบบบางทีรำคาญครับ พวกที่ส่งเมล์แค่เฉพาะกลุ่ม เล่น ส่ง ทัง บริษัท รายการสินค้าเกินสต๊อค สินค้าไม่เคลื่อนไหว อะไรพวกนี้ ผมเลย ส่งพวกนี้ All CP กันขำๆ

Junior Member nong khuad's Avatar
    สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่crankมากพี่แต่ผมก็ยัง งง ๆ เพราะบางอย่างผมยังเรียกชื่อไม่ถูกเลย แต่เรื่องเบาะพอเข้าใจบ้างขอเมลไว้ออนคุยเลยได้ไหมพี ่เผื่อเอาภาพให้ดูเลย
    ...แต่ไม่สดวกไม่เปนไรคับบางทัผมถามเยอะเพราะผมไม่ค่ อยรู้อ่ะไรอ่ะพี่เลยถามมากไม่ว่ากันนะ
    .............................พี่ปลามลูกน่ารักแฮะ อิอิ
    .................................................. .................................................. ฝันดีๆคับพี่ๆทุกคนเดี๋ยวแอบมาอ่านใหม่
    เพราะ...อากาศที่เปลี่ยนไป......
    .......คงไปทำให้....ใจมันเปลี่ยนแปลง

[email protected]

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถึงกรุงเทพแล้วนั่งรถซะมึนเลย พรุ่งนี้ออกกองถ่ายหนังอีกเอาแบบ มึนๆเลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบใจหลายๆ..ขวด.........

.................................................. ................

ไก่ทำองานอย่างนี้ไม่เหนื่อย มั้งหรือครับ....ทำงานตัวเป็นเกลียวเลย

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

เสี่ยปาล์ม รู้ได้ไงว่าพี่คือจิวแป๊ะทง ทุกวันนี้ผมยังดูดนม....อยู่เลย โฮะโฮะ แล้วน้องแจงเค้าเคยเป็นครูจริงเหรอครับ สงสัยครับ5555 ขอบคุณมากครับ เล่นเอาขาสั่น
    .................................................. ...........
    น้องขวดเดี๋ยวพี่ส่งภาพเบาะให้ดูเน้อ คร่าวๆ เมลล์พี่[email protected] ตอบช้าหน่อยอย่าว่ากันนะเพราะมัวแต่อ่านเมลล์เสี่ยปา ล์ม อ่านทีเล่นเอาคอมแฮงค์ครับ
    .................................................. ............
    สุดยอดครับหมวด ร.ล.จักรีฯ พี่ยังอยู่ครับ เพราะติดงานสอนที่มหาลัยสอง ครั้งยังมีเวลาครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    เสี่ยปาล์ม รู้ได้ไงว่าพี่คือจิวแป๊ะทง ทุกวันนี้ผมยังดูดนม....อยู่เลย โฮะโฮะ แล้วน้องแจงเค้าเคยเป็นครูจริงเหรอครับ สงสัยครับ5555 ขอบคุณมากครับ เล่นเอาขาสั่น
    .................................................. ...........
    น้องขวดเดี๋ยวพี่ส่งภาพเบาะให้ดูเน้อ คร่าวๆ เมลล์พี่[email protected] ตอบช้าหน่อยอย่าว่ากันนะเพราะมัวแต่อ่านเมลล์เสี่ยปา ล์ม อ่านทีเล่นเอาคอมแฮงค์ครับ
    .................................................. ............
    สุดยอดครับหมวด ร.ล.จักรีฯ พี่ยังอยู่ครับ เพราะติดงานสอนที่มหาลัยสอง ครั้งยังมีเวลาครับ

ทำไรมาครับพี่พุฒ ...ขาสั่น แฮ่ๆๆๆๆๆ

ส่วนน้องแจงเป็นครูโรงเรียนไหนครับพี่ปาม ผมจะไปสมัครเย็นนี้เลย เรียนถึงดึกดื่นก็ได้ โฮะๆๆๆ

(ออกแนวหื่นขึ้นทุกวันแล้วตรู ts01)

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ intrepid อ่านข้อความ
    ทำไรมาครับพี่พุฒ ...ขาสั่น แฮ่ๆๆๆๆๆ

ส่วนน้องแจงเป็นครูโรงเรียนไหนครับพี่ปาม ผมจะไปสมัครเย็นนี้เลย เรียนถึงดึกดื่นก็ได้ โฮะๆๆๆ

(ออกแนวหื่นขึ้นทุกวันแล้วตรู ts01)
    วิ่งขึ้นบันไดครับ ขาสั่น555
    ได้เรื่องแล้วบอกด้วยจะเอาเงินไปลงทะเบียนเรียนด้วยค นครับ กับคุณครูน้องแจง อนุบาลหมีใหญ่ พี่ก้หื่นตามด้วยคนครับ หื่น หื่น

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 68 118 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks