ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 15

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

ประกาศฮิปปี้น้อยผมออกมาแล้ว แข็งแรงทั้งแม่+ลูก
    เป็นหญิงครับ ชื่อภูพิง............

วันนี้ว่าเลิกงานแล้วจะรีบบึ่งไปดูหน้าหน่อย เมื่อวานเลิกงานหากไปหาที่โรงพยาบาลเกรงว่าจะรบกวนเว ลาพักผ่อน..........ไว้จะเอารูปมาให้ชมครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วันนี้กลุ้มใจ ด้วยความอยากได้ท่อไอเสีย เพื่อความหล่อของลูกรักที่บ้านแล้ว แมงกะไซด์ อยากได้อยากแรงตัวนี้ เจอราคาท่อเข้าไป............54,000 บาท ได้จักรยานงามๆ หลายคันเลยนะเนี่ย..... เสียดายที่มาสาย Honda ไม่งั้นได้ BM งามๆแล้ว..............

ได้ข่าวแว่วมาว่า จะงานรวมจักรยานโบราณ ที่ ตรัง หรือไม่ก็พัทลุงนี้แหละ ผู้จัด เป็นกลุ่มจักรยาน ในกทม ไม่ขอเอ่ยนาม ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการวางแผนครับ....

แต่ผมว่า เอางาน car free day ก่อนดีกว่าเนอะ.................

รูป รูป  

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Intrepid's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ่า ขอให้น้องภูพิงของเรานั้นสุขสำราญเหมือนดอกไม้บานยาม เช้า

นะคร้าบบ
    -----------------------

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยอีกครั้งนะครับ
    วุ่นเป็นลิงเลยตอนนี้....................

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ยินดีกับเสี่ยปาล์มด้วยครับ สำหรับสมาชิกใหม่น้องภูพิง ลำพระเพลิง (อันนี้ขอลุงเล่นซักมุข555)ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุ ณแม่คุณลูก ให้น้องภูพิง สร้างรอยยิ้มและเพิ่มความอบอุ่นให้กับครอบครัว ของเสี่ยปาล์ม ด้วยนะครับที่อบอุ่นอยู่แล้วก็จะได้เพิ่มขึ้นเลย
    .................................................. .................................................. .................................................. ........................................
    ทักทายชาวนนท์กันก่อนครับ ผมหายไปหลายวันเลยกลับเข้ามาก็มีสมาชิกเพิ่มมาอีกคนค รับ ยินดีด้วยครับ
    จัดกิจกรรมจักรยานโบราณที่พัทลุงหรือครับ ถ้าช่วงนั้นผมได้กลับก็คงได้ไปร่วมด้วยหรือไม่ก็ไปยื นแทะไก่ทอดแอบมองอยู่ลิบๆๆ วันเสาร์เริ่มส่อเค้าไม่ได้ไปแล้วอาจจะต้องไประยองคื นวันที่7ครับ แต่ขอดูก่อนนิดนึง ก็อยากไปถึงไม่ได้ปั่นก็คงไปดูเล่นๆๆครับ ไปต่างจังหวัดนานจนรถที่จอดอยู่ยางตายซะแล้ว ยังไม่ได้เปลี่ยนใหม่เลย
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    ยินดีกับเสี่ยปาล์มด้วยครับ สำหรับสมาชิกใหม่น้องภูพิง ลำพระเพลิง (อันนี้ขอลุงเล่นซักมุข555)ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุ ณแม่คุณลูก ให้น้องภูพิง สร้างรอยยิ้มและเพิ่มความอบอุ่นให้กับครอบครัว ของเสี่ยปาล์ม ด้วยนะครับที่อบอุ่นอยู่แล้วก็จะได้เพิ่มขึ้นเลย
    .................................................. .................................................. .................................................. ........................................
    ทักทายชาวนนท์กันก่อนครับ ผมหายไปหลายวันเลยกลับเข้ามาก็มีสมาชิกเพิ่มมาอีกคนค รับ ยินดีด้วยครับ
    จัดกิจกรรมจักรยานโบราณที่พัทลุงหรือครับ ถ้าช่วงนั้นผมได้กลับก็คงได้ไปร่วมด้วยหรือไม่ก็ไปยื นแทะไก่ทอดแอบมองอยู่ลิบๆๆ วันเสาร์เริ่มส่อเค้าไม่ได้ไปแล้วอาจจะต้องไประยองคื นวันที่7ครับ แต่ขอดูก่อนนิดนึง ก็อยากไปถึงไม่ได้ปั่นก็คงไปดูเล่นๆๆครับ ไปต่างจังหวัดนานจนรถที่จอดอยู่ยางตายซะแล้ว ยังไม่ได้เปลี่ยนใหม่เลย
    หายไปไหนมาตั้งนานพี่

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีตอนเช้าครับ พรุ่งนี้ก็ต้องลุ้นเหมือนกันว่าไปได้มั๊ย แต่คงโกหกนายว่าติดธุระที่บ้าน haha

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ intrepid อ่านข้อความ
    หายไปไหนมาตั้งนานพี่
    แหม่ หมวด พี่ไม่ได้หายไปไหน พี่ก็ยืนแทะไก่ทอดเข้ามาอ่านอยู่เนืองเนือง ไม่ตกข่าวครับ 555 หมวดสบายดีนะ พรุ่งนี้ไปชะอำเหรอครับ ยังไม่ได้เห็นของดำคันนั้นเลย เปลี่ยนมือไปยังล่ะ แล้วเก็บรถไว้ที่ซ.จุฬาฯหรือเปล่าอยากเห็น
    .................................................. .................................................. .................................................. .....
    คุณไก่ถ้าได้ไป เก็บภาพมาเผื่อด้วยครับ ส่วน นักปั่นพ่อลูกอ่อนคงไม่ได้มาแน่แน่เลย

เลื่อนกำหนดไประยองเป็นพรุ่งนี้สายๆ ก็อดไปปั่นจักรยานกับเพื่อนพ้องน้องพี่อยู่ดี พลาดอีกเช่นเคย
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    แหม่ หมวด พี่ไม่ได้หายไปไหน พี่ก็ยืนแทะไก่ทอดเข้ามาอ่านอยู่เนืองเนือง ไม่ตกข่าวครับ 555 หมวดสบายดีนะ พรุ่งนี้ไปชะอำเหรอครับ ยังไม่ได้เห็นของดำคันนั้นเลย เปลี่ยนมือไปยังล่ะ แล้วเก็บรถไว้ที่ซ.จุฬาฯหรือเปล่าอยากเห็น
    .................................................. .................................................. .................................................. .....
    คุณไก่ถ้าได้ไป เก็บภาพมาเผื่อด้วยครับ ส่วน นักปั่นพ่อลูกอ่อนคงไม่ได้มาแน่แน่เลย

เลื่อนกำหนดไประยองเป็นพรุ่งนี้สายๆ ก็อดไปปั่นจักรยานกับเพื่อนพ้องน้องพี่อยู่ดี พลาดอีกเช่นเคย
    อ่า ไม่ได้เปลี่ยนมือครับพี่(คงไม่เปลี่ยนแล้วละครับ คงมีแค่เจ้านี่ก็พอและ)แต่ยังม่เสรจอะครับพี่ เอาไปโมฯ อยู่ครับ ซักอาทิตย์สองอาทิตย์คงเสร็จ แล้วเจอกันวันคาร์ฟรีเดย์นะครับพี่พุฒ

พี่ไก่ครับ เอาภาพสวยๆมาลงในกระทู้นี้มั่งเน้อ (ของงานวันนี้อะ) อยากเห็ลล์ๆๆๆ

ส่วนเสี่ยปาล์มก็ดีใจด้วยอีกครั้งนะค้าบบบ ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ส่งมา เลือดกำเดาทะลักไปหลายรอบ hahaha

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

ขอแสดงความยินดีกับเสี่ยปาล์มด้วยครับที่ได้ลูกสาว อย่างนี้ต้องเตรียมหารถรถคันน้อยไว้รอท่าแล้วครับ
    ขอให้พระคุ้มครอง

ขอบคุณ
    0

Cool

อดไปวันนี้ครับ ยังเขียนแบบอยู่เลย

Junior Member nong khuad's Avatar
    สถานที่
    ไปเรื่อย...
    ขอบคุณ
    0

พี่ผมเพิ่งเข้ามาดูมีกระทู้คนนท์ด้วยแฮะ...คนนท์นี่เ ล่นรถเยอะเนอะไม่รู้ผมเคยเดินชนใครในนี้บ้างหรือป่าว เนี่ย อิอิ
    ..........................เพิ่งรู้ว่าพี่ปลามลูก2แล ้วนะเนี่ยเราเคยเจอกันนนานมากแล้วเนอะพี่ขอบคุณกับคว ามช่วยเหลือหลายๆอย่างนะพี่ผมเพิ่งหัดเล่นจักรยานแนะ นำผมด้วยล่ะกันพี่ๆem85
    เพราะ...อากาศที่เปลี่ยนไป......
    .......คงไปทำให้....ใจมันเปลี่ยนแปลง

[email protected]

ขอบคุณ
    0

Cool

สวัสดีครับคุณน้องขวดผมไก่ครับ
    วันนี้ไปดูทาวน์โฮมมาแถวนวมินทร์ อีกไม่กี่เดือนก็ต้องเป็นหนี้ก้อนใหญ่ในชีวิตแล้วครั บ
    บ้านฝั่งธนที่มีอยู่มันไกลที่ทำงานเข้าออกยาก แต่กะว่าอีกไม่กี่ปีจะทำเป็นสตูดิโอต้นไม้เยอะๆเงียบ ๆ
    พักวันหยุดอยู่กับแม่ ตอนนี้ต้องใช้ชีวิตในย่านธุรกิจแถวออฟฟิศไปก่อน แล้วค่อยมาอยู่ฝั่งธนเหมือนเดิมครับem94 นับไปนับมาบ้านใหม่ไม่มีที่เก็บรถถีบแน่นอน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับทุกท่าน.........
    น้ำ,ไก่,พี่พุฒ,พี่สิงค์เหนือ...........และทุกท่าน. .....
    ช่วงที่หายๆไปก็ไปเฝ้าโรคจิตที่โรงพยาบาลทุกวันครับ. .........
    เข้าใจว่าคนที่พึ่งคลอดลูกย่อมมีภาวะอาการซึมเศร้า เลยไปเอาใจหน่อย เดี๊ยวไม่มีนายทุนem94

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ intrepid อ่านข้อความ
    อ่า ไม่ได้เปลี่ยนมือครับพี่(คงไม่เปลี่ยนแล้วละครับ คงมีแค่เจ้านี่ก็พอและ)แต่ยังม่เสรจอะครับพี่ เอาไปโมฯ อยู่ครับ ซักอาทิตย์สองอาทิตย์คงเสร็จ แล้วเจอกันวันคาร์ฟรีเดย์นะครับพี่พุฒ

พี่ไก่ครับ เอาภาพสวยๆมาลงในกระทู้นี้มั่งเน้อ (ของงานวันนี้อะ) อยากเห็ลล์ๆๆๆ

ส่วนเสี่ยปาล์มก็ดีใจด้วยอีกครั้งนะค้าบบบ ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ส่งมา เลือดกำเดาทะลักไปหลายรอบ hahaha

ส่วนเลือดกำเดาทะลักหลายรอบเลย เป็น ของสวยๆงามๆ แบ่งปันเพื่อนสมาชิกครับ.....
    ไว้เจอแบบที่ขอมาจะจัดให้ส่วนตัว เด้อ.....

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks